♫♪..♫♪. ลงรูปอะไหล่จักรยานโบราณ สวยๆ งามๆ ให้เลือกชมกันครับ .♫♪..♫♪ - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ♫♪..♫♪. ลงรูปอะไหล่จักรยานโบราณ สวยๆ งามๆ ให้เลือกชมกันครับ .♫♪..♫♪

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวจะโทรไปสอบถามนะครับพี่ขอบคุณครับ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วานหน่อยนะ

วานดูโครงเฮอร์ 28 ไห้หน่อยนะครับที่ทรคุยใว้ ขอบคุณครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Member Tatin's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

กระเป๋าราคาเท่าไรครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่yoon คับๆๆๆๆ ขอสั่งลายน้ำ standard 2ชุดคับ ถ้าส่งemsเท่าไรคับๆๆๆพุ้งนี้บอกราคาด้วยคับ
    เดี่ยวผมโอนเงินให้คับๆ
    ขอบคุณมากคับพี่

Junior Member kaew_chai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่าแต่แฮนด์บาวอันกลางนี้ของอะไรเอย??น่าสนอยู่นะครั บ
    คนบ้า รถถีบ ล้านนา กาซะลอง

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณ Yoon ครับ ที่ฝากดูโครงเฮอร์ใว้ลืมหรือยังครับ ขอฝากอีกทีนะ ขอบคุณครับ

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yoon อ่านข้อความ
    โครงฮัมเบอร์ 28" ชาย ทำไปบ้างแล้ว ตามสภาพ ราคา-------------------700 บาท

โครงฟิลิฟส์/เฮอร์ nottingham 28" ชาย สภาพเดิม เอาไปทำนิดหน่อย ราคา-----------------1,000 บาท

จองโครงล่างนะครับ เดียวผมโอนไปไห้ 1,200 วันที่ 25 ธันวานะครับ ขอบคุณมากนะครับที่หาให้ ไม่ต้องรีบส่งก็ได้ครับให้ว่างค่อยส่งก็ได้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เบาะสีน้ำผึ้ง ฝรั่งเศส แท้ ใหม่เก่าเก็บ ราคา-----------------2,700 บาท

สนใจอันนี้คับ..ดึกแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปหานะคับ

ขอบคุณ
    0

เบาะสีน้ำผึ้ง ฝรั่งเศส แท้ ใหม่เก่าเก็บ ราคา-----------------2,700 บาท

[/quote]

....โอนเรียบร้อยแล้วนะคับพี่

ส่งนายพิศิษฐ์ วิจิตรเบญจรงค์ 55/15 ลาดพร้าว 88 วังทองหลาง กทม 10310

0816596042

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ซื้อแปงขัดดุมกับที่ปิดขาจาน อย่างละ 2 คู่ มีของป่ะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Yoon อ่านข้อความ
    เพลท Wearwell ทองเหลือง งานเก่าแท้ 100% ราคา-----------------------------------------------------------1,300 บาท

เพลท Currys Alloy หนา England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% ราคา-----------------------------------------1,000 บาท

เพลท Robinhood ทองเหลือง England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% --------------------------------------------หมดครับ

เพลท Robinhood Alloy England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% -----------------------------------------------หมดครับ

เพลท Triumph Alloy England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% ราคา------------------------------------------------900 บาท

เพลท Bsa ใหม่ สีเดิม ราคา/อัน--------------------------------------------------------------------------------------หมดครับ

เพลท ฟิลิฟส์ ทองเหลือง เดิมๆ ราคา/อัน------------------------------------------------------------------------------700 บาท

เพลท ฮัมเบอร์ ทองเหลือง เดิมๆ ราคา/อัน----------------------------------------------------------------------------450 บาท

เพลท ฮัมเบอร์ ทองเหลือง คิงจอร์จ ราคา/อัน-------------------------------------------------------------------------450 บาท

เพลททองเหลือง The King ใหม่ สีเดิม ราคา/อัน------------------------------------------------------------------450 บาท (By Hercules)

เพลท Wearwell ทองเหลือง งานเก่าแท้ 100% ราคา-----------------------------------------------------------1,300 บาท

เพลท ฟิลิฟส์ Alloy England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% ราคา----------------------------------------------------หายครับ

เพลททองเหลือง The King ใหม่ สีเดิม ราคา/อัน----------------------------------------------------------------450 บาท (By Hercules)

เพลท Bsa ใหม่ สีเดิม ราคา/อัน------------------------------------------------------------------------------------หมดครับ

เพลท Triumph Alloy England แท้ สีเดิม ใหม่ 100% ราคา------------------------------------------------900 บาท

เพลท ราเลย์ ทองเหลือง สีเดิม งานเก่าแท้ 100% ราคา-------------------------------------------------------------600 บาท

เพลท Hero + ลายน้ำ ใหม่ สีเดิม ราคา/ชุด----------------------280 บาท

ลายน้ำ Standdart แท้ เดิม ราคา/ชุด---------------------------150 บาท

สปริง For ฟิลิฟส์ /เฮอร์คิวริส ดึงข้าง ราคา/คู่-----------------------------80 บาท

ปลอกมือขาว ยาว ราคา/คู่------------------------------------------------------90 บาท

ปลอกมือขาว สั้น ราคา/คู่-------------------------------------------------------300 บาท

ตะแกงท้าย 28 4 ขา ราคา------------------------------------------450 บาท

ตะแกงท้าย 26 โครเมี่ยม ราคา-------------------------------------350 บาท

รายน้ำ ราเลย์ แท้ ราคา/แผ่น-------------------------------------300 บาท

รายน้ำ ราเลย์ ราคา--------------------------------------300 บาท

รายน้ำ ฮัมเบอร์ ราคา-----------------------------------380 บาท

รายน้ำ ฟิลิฟส์ ราคา------------------------------------------400 บาท

รายน้ำ เฮอร์คิวริส ราคา-----------------------------------380 บาท

ลวดสีทำความสะอาดดุม ราค/คู่----------------------------------50 บาท

ทับทิมยาง ปิดขาจาน ราค/คู่-------------------------------------40 บาท

ซื้อแปงขัดดุมกับที่ปิดขาจาน อย่างละ 2 คู่ มีของป่ะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

(ขอโทษคุณ Yoon ที่เอารูปเก่ามาลง และ ขอโทษเจ้าของโครงที่ซื้อไปด้วยนะครับ) คืออยากได้ประมาณนี้ครับ หรือด้อยกว่าก็ได้ครับ งบ 2000 พอจะมีใหม่ครับ ที่โทรบอกใว้ครับค่อยๆหาครับ แต่อยากได้หลังปีใหม่หรือก่อนก็ได้ครับ ขอบคุณอีกครั้ง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mommam001 : 16-12-2009 เมื่อ 13:04

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณ Yoon แกนกะโหลก เฮอร์ 28 เอาหนึ่ง อัน ส่ง EMS ราคาเท่าไหร่ วันจันทร์ 21/19/2009 โอน ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รับแกนเรียบร้อยครับ ยังแต่รอรับโครงฟิลลิป ว่างๆแล้วส่งนะครับ ขอบคุณมากมาย

ขอบคุณ
    0

ขอจอง แฮนด์ อลู เปอร์โย ราคา-----------------------1,500 บาท เดี๋ยวโทรไปคับพี่

katika's Avatar
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่ต้อนรับ
    ขอบคุณ
    0

ดีครับพี่ยุ่น ทับทิมท้ายฟิลิปป์สีดำ ยังอยู่ไหมครับพี่ ยังไงรบกวนราคาทางเมล์ก็ได้ครับพี่ ขอบคุณครับ (ผมใช้เองครับพี่)
    katika(noom) 086-7888405

ความรู้คือการเดินทาง การก้าวย่างคือการเสาะหา

เมื่อล้อหมุน เรื่องราวต่าง ๆ ก็เกิดขึ้น

วันหนึ่ง สิ่งที่เรามีหรือครอบครองจะต้องเปลี่ยนไป ไม่มีวันอยู่กับเราได้ตลอดไป
    เราจะต้องไม่ประมาท ใช้สติ ใช้ปัญญา รักษาสิ่งที่เรามีให้มั่นคงยืนนานที่สุด

กติกา (หนุ่ม) รังษีธนะไพศาล
    34 ซ.นาคนิวาส 42 ถนนนาคนิวาส เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ช่องทางการเงินครับ

กติกา รังษีธนะไพศาล
    กสิกรไทย 3352118396
    ธนชาต 6076007298

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks