อาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม 2553ขอเรียนเชิญทุกท่านร่วมปั่นลงนามถวายพระพรในหลวง - หน้า 7

ชื่อกระทู้: อาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม 2553ขอเรียนเชิญทุกท่านร่วมปั่นลงนามถวายพระพรในหลวง

โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Exclamation ขอบคุณด้วยคน

ขอบคุณวสันต์ที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงจัดงานนี้ขึ้นมา
    ขอบคุณพี่สมศักดิ์ สำหรับค่าเรือข้ามฟาก
    ขอบคุณน้องอุ้ย สำหรับป้ายที่รฤก และยันต์(ชอบครับ)
    ขอบคุณพี่สิงห์เหนือ สำหรับของฝาก เป็นขนมและป้ายโลหะที่รฤก (อร่อยครับ ขนมน่ะ ป้ายก็สวย)
    ขอบคุณ bmw สำหรับนมดัชมิลค์ (2 ขวด สดชื่นดี)
    ขอบคุณพี่จ่า เจี๊ยบ และอีกหลายท่านไม่รู้จักชื่อ ที่ช่วยกันรถตามแยกต่าง ๆ ให้
    และขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสร้างบรรยากาศแห่งมิตรภ าพ ความมีน้ำใจ ซึ่งประทับใจผมอย่างยิ่งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chat : 02-08-2010 เมื่อ 14:50

รถพี่สวยมาก ขอบคุณพี่ชัชมากสำหรับสถานที่ดีๆ

และ กรุณาอย่างยิ่งที่ได้สัมผัสรถ อย่างใกล้ชิด

หวังว่าเราคงได้ร่วมงานกันอีกหลายๆงานนะครับ

ว่างๆ มาปั่นกินลม ชมวิิว กับพวกเราจักรยานฝั่งธนได้นะครับ

ยินดีต้อนรับทุกๆคนครับ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ดูภาพเพิ่มเติม คลิกตรงนี้ เบา เบา

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a_tez : 04-08-2010 เมื่อ 09:42

งานสนุกมากครับ เห็นน้อง ๆ ที่มากันใหม่ ๆ เยอะดีรู้จักบ้างไม่รู้จักบ้างบรรยากาศเป็นกันเองดีค รับ สำหรับผมและน้อง ๆ ชาวยุดยาคงจะไปเจอกันอีกทีที่เชียงใหม่ต้นเดือนพ.ย.เ ลยนะครับ ส่วนงานที่ยุดยาปีเลื่อนจาก พ.ย. เป็น ธ.ค. คงจะประมาณอาทิตย์ที่สองของเดือนปีนี้คงจะมีปันทางใก ล และ ในตัวเมืองเย็น ๆ อาจจะมีมิตติ้งกันนิดหน่อยกำลังติดต่อวง ยี่สิบห้าชัวโมงอยู่ ถ้าไม่ได้วงนี้คิดว่า บุรินทร์คงว่าง แล้วจะแจ้งข่าวเรื่อย ๆ ครับ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

พอดีน้องที่เค้าถ่ายรูปนำรูปมาให้ ก็เลยแจ้งให้ทราบกันครับ หากใครต้องการภาพก็แจ้งเมลล์มาได้นะครับ จะส่งเมลล์ไปให้ ไฟลล์ค่อนข้างโต(5 m)

รูป รูป    
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปจากกล้องผม ฝากพี่วสันต์ด้วย มือใหม่หัดแต่งครับ

วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks