*-*-* ขายอะไหล่ suzuki k-125 s-10 sl-125 กระทู้ใหม่(25-04-53)กระทู้เก่าลบทิ้งแล้วครับ - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 86 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: *-*-* ขายอะไหล่ suzuki k-125 s-10 sl-125 กระทู้ใหม่(25-04-53)กระทู้เก่าลบทิ้งแล้วครับ

lek_zabb's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ g1100tv103 อ่านข้อความ
    มีกะโหลก ทั้งลูกป่าว(ไมล์ + จานฉาย ) แจ้งราคาด้วยจะ
    ของรุ่นอะไรครับ

วันนี้ผมส่งของให้แล้วครับ

สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

.......

รูป รูป  

มีคอร์ยหัวเทียน k125m1 ขอแบบใช้ได้ชัวๆนะคับ ราคาท่าวไหร่คับ ขอบคุณคับ

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lek_zabb อ่านข้อความ
    แบตกะชุดสายไฟใช่มะก็น่าจะครบแล้วนะสวิทแฮนพี่ก็สั่ง ไปแล้ว ที่ไมลไม่ขึ้นพี่ลองดูที่กระปุกไมลล่างใส่แล้วหมุนล้ อหน้าดูว่าแกนใส่สายไมลหมุนหรือป่าว
    ขอบคุณครับเเล้วกล่องควบคุมไม่ต้องใช้เหรอ คืออยากให้ไฟเลี้ยว/ไฟเบรก/เเตร/ไฟสูง-ต่ำติดน่ะครับ งบประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ส่วนไมล์อย่างที่บอกถ้าหมุนล้ออย่างเดียว เเกนไมล์ไม่หมุนครับเเต่ถ้าหมุนเฉพาะตัวกระปุกไมล์ เเกนไมลล์หมุนครับ พี่เลยงงมากอิอิอิ
    อ้อกันล้มได้รับเเล้วครับใส่เเล้วเเต่กว่าจะใส่ได้ผม ต้องปล้ำเอาเรื่องครับอิอิ ส่วนยางอุดบังโซ่ต้มเเล้วเอาไปใส่รูบังโซ่บาดขาดซะงั ้นกรำอิอิ ส่วนสวิทย์เเฮนด์ได้รับเเล้วครับ เเต่ทำไมไม่มีตัวดึงโชคติดมาด้วยล่ะครับ(รึว่าต้องซื ้อเเยก)เพราะที่สั่งของเทียมมาเพราะอยากได้ตัวดึงโชค นั่นเเหละครับ สุดท้ายสอบถามเอาความรู้ครับ รถพี่เเปลงเป็นcdiเเล้ว ตอนเเรกๆไฟหน้าก็สว่างดี เเต่ทำไมช่วงหลังๆมานี่เเทบไม่สว่างเลยคือต้องบิดคัน เร่งถึงสว่างจ้าเเต่ถ้าเดินเบาเเทบไม่ติดเลย(ทั้งๆที ่ก่อนหน้านี้ติดดีครับ) รึว่าเป็นที่เเปลงถ่าน.............งงครับ เเต่ไฟท้ายถึงเดินเบาไฟก็สว่างดีครับ
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUVARA อ่านข้อความ
    มีคอร์ยหัวเทียน k125m1 ขอแบบใช้ได้ชัวๆนะคับ ราคาท่าวไหร่คับ ขอบคุณคับ
    ไม่มีครับ แนะนำหาคอยรถยนต์รุ่นเก่าที่เป็นทองขาวใช้ไปก่อน ถ้าไม่คิดอะไรมากซ่อนไว้ในโครงได้ประสิทธิภาพดีกว่าข องเดิมอีกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AK CLASSIC อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับเเล้วกล่องควบคุมไม่ต้องใช้เหรอ คืออยากให้ไฟเลี้ยว/ไฟเบรก/เเตร/ไฟสูง-ต่ำติดน่ะครับ งบประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ส่วนไมล์อย่างที่บอกถ้าหมุนล้ออย่างเดียว เเกนไมล์ไม่หมุนครับเเต่ถ้าหมุนเฉพาะตัวกระปุกไมล์ เเกนไมลล์หมุนครับ พี่เลยงงมากอิอิอิ
    อ้อกันล้มได้รับเเล้วครับใส่เเล้วเเต่กว่าจะใส่ได้ผม ต้องปล้ำเอาเรื่องครับอิอิ ส่วนยางอุดบังโซ่ต้มเเล้วเอาไปใส่รูบังโซ่บาดขาดซะงั ้นกรำอิอิ ส่วนสวิทย์เเฮนด์ได้รับเเล้วครับ เเต่ทำไมไม่มีตัวดึงโชคติดมาด้วยล่ะครับ(รึว่าต้องซื ้อเเยก)เพราะที่สั่งของเทียมมาเพราะอยากได้ตัวดึงโชค นั่นเเหละครับ สุดท้ายสอบถามเอาความรู้ครับ รถพี่เเปลงเป็นcdiเเล้ว ตอนเเรกๆไฟหน้าก็สว่างดี เเต่ทำไมช่วงหลังๆมานี่เเทบไม่สว่างเลยคือต้องบิดคัน เร่งถึงสว่างจ้าเเต่ถ้าเดินเบาเเทบไม่ติดเลย(ทั้งๆที ่ก่อนหน้านี้ติดดีครับ) รึว่าเป็นที่เเปลงถ่าน.............งงครับ เเต่ไฟท้ายถึงเดินเบาไฟก็สว่างดีครับ
    ดึงโช๊คไม่มีครับ โหรถพี่แปลงไฟแล้วด้วย ผมตอบไม่ถูกเลยไม่รู้ว่าช่างที่แปลงมาเขาทำไว้แบบไหน นึกภาพไม่ออกเลย ต้องคุยกานนานละที่นี้555+

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไงดีล่ะทีนี้ เซร็งเลย ค่ารถ+ค่าของซื้อใส่จะ2kเเล้วเนี่ยอิอิอิ นี่ขนาดยังไม่ได้เปลี่ยนคลัชทีน่ะอิอิอิอิ จะเปลี่ยนเองยากมั้ยใครมีคลิปเเกะเปลี่ยนคลัชบ้างครั บ
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AK CLASSIC อ่านข้อความ
    ทำไงดีล่ะทีนี้ เซร็งเลย ค่ารถ+ค่าของซื้อใส่จะ2kเเล้วเนี่ยอิอิอิ นี่ขนาดยังไม่ได้เปลี่ยนคลัชทีน่ะอิอิอิอิ จะเปลี่ยนเองยากมั้ยใครมีคลิปเเกะเปลี่ยนคลัชบ้างครั บ
    ลงไปจะ2kแล้วก็ต้องเอาให้จบครับ เปลี่ยนแผ่นครัชใช่มะ ถ้าเปลี่ยนแผ่นง่ายครับเปิดฝาเครื่องก็อ๋อแล้วครับ ง่ายครับลองได้เลยพี่

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lek_zabb อ่านข้อความ
    ลงไปจะ2kแล้วก็ต้องเอาให้จบครับ เปลี่ยนแผ่นครัชใช่มะ ถ้าเปลี่ยนแผ่นง่ายครับเปิดฝาเครื่องก็อ๋อแล้วครับ ง่ายครับลองได้เลยพี่
    ฝั่งซ้าย.เเล้วไงต่อครับอิอิอิ

moomink's Avatar
    สถานที่
    MUTU Classic Bangkok
    ขอบคุณ
    0

คุณเล็ก มี เบาะเดี่ยว m2 ไหม กับตะแกงคนนั่ง

ยางรองไมล์

ยางปิดคาร์บู

ล๊อคหมวก+ดอก

กระจก s

ขอราคา ด้วยครับ!!

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ธนาคาร กสิกรไทย
    *ได้ผ่านการยืนยันตัวตนว่ามีอยู่จริง*
    - Mr. mink (มิ้งค์) -
    - Tle 085-448-6710 -
    - Email = [email protected] -

ราคา รวมส่งแล้ว ถ้า EMS ขอเพิ่ม 50 บาท นะครับ !!

ขอบคุณ
    0

คุณน้องเล็ก รู้สึกว่าลิมส่งเเผ่นประเก็นชุดใหญ่มาให้น่ะครับ ไงลองเช็คดู รายการดูได้ที่หน้า2ครับผมอิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AK CLASSIC : 05-05-2010 เมื่อ 21:13

สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

ฝั่งซ้าย.เเล้วไงต่อครับอิอิอิ
    แผ่นครัชอยู่ทางคันสตาร์ทนะพี่ เปิดฝาเครื่องเจอเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moomink อ่านข้อความ
    คุณเล็ก มี เบาะเดี่ยว m2 ไหม กับตะแกงคนนั่ง

ยางรองไมล์

ยางปิดคาร์บู

ล๊อคหมวก+ดอก

กระจก s

ขอราคา ด้วยครับ!!
    หุหุตอนนี้ไม่มีเลย

คุณน้องเล็ก รู้สึกว่าลิมส่งเเผ่นประเก็นชุดใหญ่มาให้น่ะครับ ไงลองเช็คดู รายการดูได้ที่หน้า2ครับผมอิอิอิ
    อ่าวหรอ พรุ่งนี้ส่งให้ครับ ชั่วนี้งานเยอะรีบๆด้วยขอโทษครับ วันนั้นสั่งคล้ายๆกัน4เจ้าเลย พอเมื่อวานก้สั่งไส้ท่อและก็ของอื่นๆคล้ายๆกานอีก5เจ ้าเลย จะเป็นลักษณะนี้ประจำผมก็งงๆ เหมือนนัดกันสั่งเลยแต่ที่อยู่ก็ต่างกันคนละภาพเลย.. อิอิช่างใจคตรงกันจริง มีไรบอกผมได้เลยไม่ต้องเกรงใจถ้าผิดพลาดคุยกันตรงนี้ เลยรวมท่านอื่นๆด้วยนะครับ ผมไม่คิดโกงเหรือเล่เหลียมอะไรกับใครหรอตรงไปตรงมา "แต่ผมก็โดนมาเยอะโกงบ้างแทงหลังบ้าง มีลูกค้าและพวกๆก็เคยเล่าให้ฟังอยู่"

moomink's Avatar
    สถานที่
    MUTU Classic Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ว้า เซ็งเลย

ไอ้ยาง หน้าแรก ที่แบนๆ ยาง คันเบรก ปะครับบบบ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ธนาคาร กสิกรไทย
    *ได้ผ่านการยืนยันตัวตนว่ามีอยู่จริง*
    - Mr. mink (มิ้งค์) -
    - Tle 085-448-6710 -
    - Email = [email protected] -

ราคา รวมส่งแล้ว ถ้า EMS ขอเพิ่ม 50 บาท นะครับ !!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับบผมสนใจท่อครับขายคู่เท่าไรครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับผมสนใจท่อ ดุมหลัง แกนโช้คหน้า ครับ ขอราคึาหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณ
    0

ตกลงคลัชอยู่ทางขวาใช่มั้ยครับ.พี่ก็นึกว่าฝั่งซ้ายด ีน่ะที่ถามก่อนอิอิอิ ว่าเเต่เเกนสตาร์ทเชื่อมอยู่อ่ะต้องเจียร์ออกเลยใช่ม ั้ยครับ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 86 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 57 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks