กระทู้ทักทาย พูดคุย สอบถาม ทั่วไปครับ. - หน้า 51

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 136 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้ทักทาย พูดคุย สอบถาม ทั่วไปครับ.

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ klahan อ่านข้อความ
    สวัสดีทุกท่าน ในกลุ่ม bike hero รู้สึกดีใจมากครับที่ได้ทักทายพี่ๆทุกคนในกลุ่ม bike hero

ผม กลุ่ม นครกาหลง โซน ภาค ตะวันออกเฉียงเหนือ

ว่างก็เยีมยชมที่บอร์ดเราเช่นเคยน่ะครับ บะบาย

แอบมาฝังตัวหรอคร๊าฟพี่หาญ คริ คริ............../\2
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ... ที่บอร์ดนครกาหลงนั้นน่ะ.. ผมเข้าไปฝังตัวแพร่เชื้อมาหลายรอบแล้วครับ... ยินดีที่เข้ามาทักทายกันนะครับ.. ขอบคุณครับ...

แพร่เชื้อไรหรอคร๊าฟพี่ป๋มว่ายุ คงไม่ใช่หวัดหมู นะคร๊าฟ คริ คริ.................ts23
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาตั้ม อ่านข้อความ
    แพร่เชื้อไรหรอคร๊าฟพี่ป๋มว่ายุ คงไม่ใช่หวัดหมู นะคร๊าฟ คริ คริ.................ts23

เชื้อรักไงล่ะน้อง.... อิอิ... อย่าเพิ่งอ้วกก่อนล่ะ...

BIKE HERO DISCO POWER.

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เชื้อรักไงล่ะน้อง.... อิอิ... อย่าเพิ่งอ้วกก่อนล่ะ...
    เอาไข้หวัดหมูจากเมกามาฝากน้าเดียว และชาว BHR ทุกท่านครับ จุ๊บๆ

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    เอาไข้หวัดหมูจากเมกามาฝากน้าเดียว และชาว BHR ทุกท่านครับ จุ๊บๆ

ถ้าอย่างนี้แหล่ะอ้วกแน่..... ts23

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

วันที่ 27 เมษายน

โหๆ

ไกล้ๆกันเลยผมเกิด25เมษา

ผมยังไม่ได้ของขวัญเลยครับน้า

ก็ไม่เอาอะไรมากขอแค่
    ฮายาบูซะ ก็พอครับ

ts23ts23ts23ts23ts23ts23ts23
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Member jackjack's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ฝากพิจารนาด้วยคร้าบน้า

DT 125อาร์มกลมคร้าบน้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=284339
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackjack : 12-05-2009 เมื่อ 00:11

Member jackjack's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน ฝากพิจารนาด้วยคร้าบน้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackjack : 12-05-2009 เมื่อ 00:28

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ
    วันที่ 27 เมษายน

โหๆ

ไกล้ๆกันเลยผมเกิด25เมษา

ผมยังไม่ได้ของขวัญเลยครับน้า

ก็ไม่เอาอะไรมากขอแค่
    ฮายาบูซะ ก็พอครับ

ts23ts23ts23ts23ts23ts23ts23

เจริญพร.... em99..แหม้...........

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    7

น้า ไปเที่ยวไหน บอกผมด้วยนะ มากรุงเทพแล้ว อยากเที่ยวๆ em99
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เดี่ยว ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

วิธีกาตอบคำถามในกระทู้ครั้งละหลายๆคำถาม
    โดยอ้างอิงข้อความเดิมครั้งละหลายข้อความ
    ทำกันยังไงครับพี่
    ขอบคุณครับพี่ น้องก้อง

ts23
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลุงขี้เมี้ยง อ่านข้อความ
    น้า ไปเที่ยวไหน บอกผมด้วยนะ มากรุงเทพแล้ว อยากเที่ยวๆ em99
    นี่เรยยย์......หราน... งานสามพรานวันที่23ที่จะถึงนี้ไง... ไปมั๊ย??...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    วิธีกาตอบคำถามในกระทู้ครั้งละหลายๆคำถาม
    โดยอ้างอิงข้อความเดิมครั้งละหลายข้อความ

ts23

ได้เลยน้อง...

ก้องดูไปที่กระทู้ที่เราต้องการจะตอบ(ตรุงมุมด้านขวา มือของเรา)ก่อนหน้านะครับ.. มันจะมีแก้ไขข้อความ,ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม..อั นถัดไปนั่นแหล่ะที่มีเครื่องหมายบวกน่ะครับ.. คลิ๊กเพื่อติ๊กไปตรงนั้น(มันจะขึ้นเป็นสีแดง)และทุกๆ ข้อความที่เราต้องการจะตอบครับ..เสร็จแล้วหลังจากนั้ นก็คลิ๊กที่Postมุมบนซ้ายมือหรือมุมล่างซ้ายมือก็ได้ ครับ...เพื่อเข้าหน้าโพสเพื่อที่จะพิมพ์ตอบคำถามนั้น ๆครับ...เป็นไง?..ละเอียดมั๊ย..

ป.ล.ความดีทั้งหลายในการดูแลบอร์ดของพี่... ขอยกให้ลูกสาวของพี่คนเดียวทั้งหมดครับ...

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ

ts23
    ทดสอบซะเลย ทดสอบ ทดสอบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    ได้เลยน้อง...

ก้องดูไปที่กระทู้ที่เราต้องการจะตอบ(ตรุงมุมด้านขวา มือของเรา)ก่อนหน้านะครับ.. มันจะมีแก้ไขข้อความ,ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม..อั นถัดไปนั่นแหล่ะที่มีเครื่องหมายบวกน่ะครับ.. คลิ๊กเพื่อติ๊กไปตรงนั้น(มันจะขึ้นเป็นสีแดง)และทุกๆ ข้อความที่เราต้องการจะตอบครับ..เสร็จแล้วหลังจากนั้ นก็คลิ๊กที่postมุมบนซ้ายมือหรือมุมล่างซ้ายมือก็ได้ ครับ...เพื่อเข้าหน้าโพสเพื่อที่จะพิมพ์ตอบคำถามนั้น ๆครับ...เป็นไง?..ละเอียดมั๊ย.. Pic27938

ป.ล.ความดีทั้งหลายในการดูแลบอร์ดของพี่... ขอยกให้ลูกสาวของพี่คนเดียวทั้งหมดครับ... Ts05
    ขอบคุณครับคุณพี่
    ได้แล้ว ได้แล้ว ไชโย ไชโย
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทดสอบซะเลย ทดสอบ ทดสอบ

ขอบคุณครับคุณพี่
    ได้แล้ว ได้แล้ว ไชโย ไชโย

ts23 ยินดีครับยินดี..... /\2

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 136 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks