ภาพ ทริปงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ภาพ ทริปงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moomink อ่านข้อความ
    โฮ๊ะๆๆๆๆ

น้าขากลับมีลิงตาย ด้วย สงสาร มานจริงๆ t^t~

ลิงบนรถกระบะรึ๊..?? หราน..

BIKE HERO DISCO POWER.

รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้ากระต่ายป่าไม่ใช่มีตัวนั้นตัวเดียวนะครับน้าถ้าน้ าเห็นแล้วคงตาถลน

ลงไปในเวิ้งแถวๆอำนวยการบ้านพักมีเป็นร้อยตัวเลยล่ะท ่าน

ขอบคุณสำหรับที่พักนะครับน่า

จากใจจริง

CB-550 Four 1975 maybkd21's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น๊า ลงรูป น้อย จังง

อิอิ
    CB-550 Four

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ textile_design อ่านข้อความ
    น้ากระต่ายป่าไม่ใช่มีตัวนั้นตัวเดียวนะครับน้าถ้าน้ าเห็นแล้วคงตาถลน

ลงไปในเวิ้งแถวๆอำนวยการบ้านพักมีเป็นร้อยตัวเลยล่ะท ่าน

ขอบคุณสำหรับที่พักนะครับน่า

จากใจจริง

น้าก็ว่างั้นแหล่ะ.. ห้องมันแคบก็เงี๊ยะ... /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maybkd21 อ่านข้อความ
    น๊า ลงรูป น้อย จังง

อิอิ

จะแก้ไขลงเพิ่มยังไม่มีเวลาเลยหรานเอ๊ยยยย์...

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

คุณพี่เดียว รบกวนเมลย์ ที่อยู่ของพี่ให้ผมด้วยนะครับ (ขอแค่หลังเดียวนะพี่ หลังเล็กหลังน้อยไม่เอา อิอิ)
    จะส่งของฝากไปให้ หลังจากพลาดที่ซับป่าว่านฯ ตั้งใจจะเอาไปให้ที่ลานพระรูปฯ
    งานเข้าอีกแล้วพี่ ไม่รู้ว่าจะได้เจอกัออีกเมื่อไหร่ เอาเป็นส่งที่อยู่มาดีกว่าเน๊อะ
    ขอบคุณครับพี่
    ก้อง
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สาวก อันเดธ เอ๋ซ่า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

บอก คํา เดียว ว่า สุด ยอดดดดด
    http://www.youtube.com/watch?v=BPvoOtrMyJQ
    ชีวิต-เลือดเนื้อ-จิตวิญญาณ บนเส้นทางสายUnDeath

Member ยูอิจัง's Avatar
    สถานที่
    ( สังกัด PAT UNDEATH ) อิอิ
    ขอบคุณ
    0

พี่เดี่ยว แอบเอา สาวซ้อนท้ายป่าวหว่า อิอิ em98

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    คุณพี่เดียว รบกวนเมลย์ ที่อยู่ของพี่ให้ผมด้วยนะครับ (ขอแค่หลังเดียวนะพี่ หลังเล็กหลังน้อยไม่เอา อิอิ)
    จะส่งของฝากไปให้ หลังจากพลาดที่ซับป่าว่านฯ ตั้งใจจะเอาไปให้ที่ลานพระรูปฯ
    งานเข้าอีกแล้วพี่ ไม่รู้ว่าจะได้เจอกัออีกเมื่อไหร่ เอาเป็นส่งที่อยู่มาดีกว่าเน๊อะ
    ขอบคุณครับพี่
    ก้อง

พิมพ์ซะเหมือนอยู่ห่างไกล.. ที่ที่เราอยู่น่ะ..จะขับรถไปหาเมื่อไหร่ก็ด้ายยยยยยย ....ถ้ามีเวลานะ..อิอิ..

เดี๋ยวพี่ส่งเมลล์ที่อยู่ไปให้นะน้อง.. ว่าแต่.. บ้านเลขที่พี่เลขอะไรหว่า.. เอ... งงนะเนี่ย.. อิอิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอ๋ซ่า อ่านข้อความ
    บอก คํา เดียว ว่า สุด ยอดดดดด

ช่าย......น้อง.. บรรยากาศดีดี.. โอกาสดีๆแบบนี้..ครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยูอิจัง อ่านข้อความ
    พี่เดี่ยว แอบเอา สาวซ้อนท้ายป่าวหว่า อิอิ em98

เดี๋ยวก็เป็นข่าวอีกหรอกหนู.. นี่พี่ยังเคลียร์กับข่าวอยู่เลยนะเนี่ย.. แล้วพวกก็กำลังมองและแอบพูดกัน..ว่าพี่เป็นอาชญากรแห ่งชาติอยู่เนี่ย.. ts23

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Unhappy

น้ารูปหล่อลืมกลุ่มผมได้ไง๊!! /\4
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    น้ารูปหล่อลืมกลุ่มผมได้ไง๊!! /\4

เราไปงานนี้ด้วยรึ??.. น้าไม่เห็นน่ะ.. ts23

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เสียดายไม่ได้ไปเอาไว้งานหน้านะพี่จะไปสร้างความฮา
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    พิมพ์ซะเหมือนอยู่ห่างไกล.. ที่ที่เราอยู่น่ะ..จะขับรถไปหาเมื่อไหร่ก็ด้ายยยยยยย ....ถ้ามีเวลานะ..อิอิ.. Ts09

เดี๋ยวพี่ส่งเมลล์ที่อยู่ไปให้นะน้อง.. ว่าแต่.. บ้านเลขที่พี่เลขอะไรหว่า.. เอ... งงนะเนี่ย.. อิอิ.. Ts26

พรุ่งนี้ 09.05 น. ได้ฤกษ์เดินทางไปไปรษณีย์ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porjai อ่านข้อความ
    เสียดายไม่ได้ไปเอาไว้งานหน้านะพี่จะไปสร้างความฮา
    จัดไปทริปมหาชัย เด็กชายป๋อ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em 18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18em18 em18em18em18em18em18em18em18e

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ฮ่า ๆ

แหล่มเลยครับน้า

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

พึ่งว่ามาดูรูป ฮิๆๆ ขับมาคนเดียว มาถึงเย็นไปหน่อยไม่ได้แวะไปทักทายสมาชิกเลย จริงๆ อยู่ใกล้ๆ กันทั้งนั้นสำหรับที่พัก ต้องขอบคุณพี่เดี่ยวที่ช่วยจองไว้ให้ ทำให้หลับสนินมากมากๆๆ

รูปง่ะกล้องผม แต่โอมันยืมกล้องไปถ่ายในงาน โดยเปลี่ยนการ์ดกัน

จึงเรียนมาเพื่อนทราบ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks