มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!! - หน้า 3

ชื่อกระทู้: มหาสารคาม สกู๊ตเตอร์คลับ รายงานตัว ด่วน!!

-*- -*- เข้าวัดกันบ้างนะคับพี่โจ้กะพี่โจts32
    เข้าใจเธอ เรารู้ดี ว่าเธอเองเจ็บช้ำมา เสียใจมากมาย เพราะใครคนหนึ่ง เธอจึงลังเลที่เธอจะรัก เปียกปอนมากับฝนพรำ ไม่เป็นไรถ้าฝนจางจะซับใจบางๆ ของเธอให้อุ่น ด้วยไอรักฉัน เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธออีกต่อไป เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกอย่าง ที่เคยผิดหวังและอ้างว้าง มาก่อน จากวันนี้จะรักเธอไม่เปลี่ยนแปลง เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธอ จะรักเธอ รักเธอ จะรักเธอ
    ts01ts01ts01ts01ts01ts01

Junior Member aragolf's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผมกอล์ฟ
    ขับเวสPx150E สีส้ม
    เรียน สื่อนฤมิตร NMD ปี1
    [email protected]
    เบอร์โทรติดต่อ 0866405803 หุหุ

รูป รูป  

Junior Member sincere's Avatar
    สถานที่
    ค่ำไหนนอนนั่น
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กล่องดำ อ่านข้อความ
    มาชิกใหม่ฮะ !!

ชื่อ : อิ๊กคิวซัง _____

ที่ซุกหัว : แถวๆ วัดมหาชัย แถวร้านปลาแดกบอง(แซ๊บ แซบ)บ้านสีขาวๆ
    การศึกษา : ศึกษาที่โรงแรม
    รถคันแรก : C70 K2
    ปัจจุบัน: C70 การ์ตูน (C มหาสนุก)
    ประสบการณ์ขี่ : เข้าปีที่ 6 แล้วคับ
    คิว จำพี่แอร์ได้มั้ย พอดีเข้ามาดูเจอแกพอดีสงกรานว่าจะขี่เวสป้ากลับสารคา มหว่ะยังไงไว้เจอกันมากินเหล้ากันพี่ไปสารคามก็ไปกิน เหล้ากับพี่ฝนประจำ

รูป รูป  

Junior Member rukkycrazy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาต ขุดหน่อยนะค๊าบบ

ชื่อ รักษ์ค๊าบ

ชื่อ ด.ช อนุรักษ์ ราชโยธา

เรียน ถาปัต ปี 4 ม.มหาสารคาม

รถ ว่าที่ Super สี ขาวว (ทำสี กะพี่บอลอยู่)

ข้อมูลอื่นๆยังไม่มีอ่ะค๊าบ พึ่งซื้อรถ
    ฝากตัวด้วยนะค๊าบบ

Email. [email protected]

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rukkycrazy : 27-03-2009 เมื่อ 00:00

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

ผมชื่อ นาย ดนุพล ดาโสม
    ชิ่อเล่น เบียร์
    ภูมิลำเนา อำเภอพล จังหวัดขอนแก่น
    รถที่ขี่อยู่ Vsepa 1964
    วิศวกรรมศาสตร์ วิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
    ปัจจุบัน ทำงานชลที่บุรี

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Senior Member Modern man's Avatar
    สถานที่
    mahasalakham scooter.club
    ขอบคุณ
    0

อ้าวเบียร์รถยังไม่ได้ขายหรอ

รูป รูป  
    คันเดียวเพื่อครองพิภพ คันเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า คันเดียวเพื่อสาบสิ้นทุกวิญญาณ พันธนาไว้ในความมืดมน

ติดต่อ 086 -- 7149581 บอลสารคาม
    มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

ยังครับ ยังเก็บไว้ใช้อยุ่ครับ (ขายไม่ออก)

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Member max150's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องขายพี่เก็บไว้ขี่ด้วยกันก่อน
    จะอยู่ที่ไหน ก็สารคามสกู๊ตเตอร์คลับ เหมือนเดิมem24

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน vv

อย่าไปขายมันพี่เสียดาย เบื่อก็เปลี่ยนสีกันไป

บอลลูนเด๋วนี้เขาทำสีเนี๊ยบ อย่าบอกไคร

ย้ำว่าอย่าบอกไคร 555 แซว

รอคิวทำสีอยู่เด้อ ฟ้า avio ว่างเมื่อไหร่เจอกัน !!!
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member anonjo's Avatar
    สถานที่
    MSC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ devilonvespa อ่านข้อความ
    อย่าไปขายมันพี่เสียดาย เบื่อก็เปลี่ยนสีกันไป

บอลลูนเด๋วนี้เขาทำสีเนี๊ยบ อย่าบอกไคร

ย้ำว่าอย่าบอกไคร 555 แซว

รอคิวทำสีอยู่เด้อ ฟ้า avio ว่างเมื่อไหร่เจอกัน !!!

คนอื่นเขาว่าง ทั้งนั้นแหละท่าน

คุณ อะ ไม่ ว่าง สักที แวะ มา หน่อย จาร
    อย่าปล่อยให้เธอเดินผ่าน

084-0349239

Member setos64's Avatar
    สถานที่
    surin scooter club
    ขอบคุณ
    0

Smile คน กทม. เหมือนกันครับ..กลางทุ้งมหาสารคาม..

ผมชื่อชีโตส ครับพี่น้อง
    อยู่โกสุมพิสัย
    เป็นคนสารคามแต่ไปเรียนที่อื่น
    มีความยินดียิ่งที่ได้รู้จักทุกๆคนครับผม
    ขับ64สีเขียว
    ผ่านไปผ่านมาแวะมาทักทายกันได้ครับผม
    หรือมีไรให้ช่วยยินดีครับ
    มีงานการกุศลอะไรก็บอกกล่าวมาได้นะครับยินดีๆๆครับ

Senior Member Modern man's Avatar
    สถานที่
    mahasalakham scooter.club
    ขอบคุณ
    0

ยินดีๆๆครับ
    ว่าแต่ไปเรียนที่ไหนครับ
    ไงว่างๆผ่านมาก็เข้ามานั่งเล่นด้วยกันครับ
    คันเดียวเพื่อครองพิภพ คันเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า คันเดียวเพื่อสาบสิ้นทุกวิญญาณ พันธนาไว้ในความมืดมน

ติดต่อ 086 -- 7149581 บอลสารคาม
    มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาช้าดีกว่าไม่มา

ชื่อโอ๊ตครับ ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    อยู่บ้านหนองแวงน่าง อ.เมือง(ร้านเฉียบโต๊ะจีน)
    ทำงานที่ระยอง คิดถึงบ้านฉิบ...
    ตอนนี้ขี่PX.กวนตำรวจอยู่ที่มาบตาพุด

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

ยินดี ที่ได้รู้จัก ครับ !!!
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

Senior Member tripple's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช้าไปหน่อยแต่จริงใจครับ

ชื่อ นาย ชัชชล หิตะชาติ
    ชื่อเล่น เอ็กซ์
    ที่อยู่ 36 หมู่ 3 ต.ห้วยเหนือ อ. ขุขันธ์ จ.ศรีสะเกษ
    แม่ชื่อ นางพร หิตะชาติ
    พ่อชื่อ นายอิทธิพล หิตะชาติ

รถที่ขี่อยู่ปัจจุบัน ซุปเปอร์ 165 ไม่แรงครับ
    อนาคต อยากได้ พีเอ็กครับ
    เรียน วิทยาการคอม ปี 1 ( โสดแล้วครับ )
    ขับๆไปเถอะ. X 0844721652

Bookmarks