ยก ทีวี ขึ้น แจ๊ส - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ยก ทีวี ขึ้น แจ๊ส

Senior Member m_lam34's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Project
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skatekeemao อ่านข้อความ
    กว่าจะเอารถออกได้แจ๊สก็โดนไปซ่ะหลายแผลเลย...

ส่วนช่างเมืองลิงที่นำไปโม ได้โมและทำการอาบน้ำปะแป้งฉีดน้ำหอมให้ tv คันนี้เรียบร้อยละครับ เหลืออีกนิดหน่อย...

ส่วนตัวช่างก็บอกมาว่าจะเลิกสอนหนังสือละ

ขอเดินสายเมาอย่างเดียวเลยดีกว่า ช่างบอกกำลังเพลิน...

ฮ่าๆ...

::

ช่ายคับอาจารเขาบอกมาว่าจะเลิกสอนแล้วหนังสือ
    หันมากินเหล้าดีก่า มีที่ไหนล่ะคับสอนวิชาการล่ำสุราให้กับ นร. ^^

tod72's Avatar
    สถานที่
    แลมยัง
    ขอบคุณ
    0

ใจรักซะอย่าง 555+
    Chandrakasem
    Public Administration
    Stencil Art

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

แสดงว่ารัก สกูตเตอร์มากเลยนะครับเนี่ย...
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

กำลังจะได้กลับมาร่วมเดินทางกันอีกแล้วคร้าบ...

SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

แจ๊สคันนี้ โหลดเตี้ยซะมิดซุ้ม ยังจะกล้าเอา ทีวี ขึ้นไปอีก 555+

ปล. อยากเอาน้องมะลิไป โม บ้าง ::
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

เด็ดดวง มากคับผม อิอิอิ
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    [email protected]
    http://libertine.iscool.net/

Member Lam_domino's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อยากเมาทุกวันเหมือนกันแต่กลัวไม่มีเงินกินอ่ะดิแต่ไ ม่เป็นไรมีใครจะจ่ายเงินเดือนให้หรือป่าวให้ไปไหนไปด ้วยทุกที่แหละครับ

แต่ส่วนรถทำไปแล้ววิ่งดีนะครับและจะจัดการใส่กรองให้ ด้วยเพื่อจะได้เป็นรถเดิมๆ
    ทำทุกอย่างด้วยความตั้งใจแม้มันจะไม่มีอะไรดีขึ้นมา

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ m_lam34 อ่านข้อความ
    จำได้เลยคับ
    วันที่เอาไปซ่อมช่วยกันยกลง
    หนักเกินออกก็ยากขนาดช่วยกันตั้ง4คนนะเนี้ย
    พี่จูนคับชอบจับไหล่น่าอ่ะ >.<
    ก็น่าจะเอาออกยากอยู่นะ น้องเอ็ม อิอิ
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam_domino อ่านข้อความ
    อยากเมาทุกวันเหมือนกันแต่กลัวไม่มีเงินกินอ่ะดิแต่ไ ม่เป็นไรมีใครจะจ่ายเงินเดือนให้หรือป่าวให้ไปไหนไปด ้วยทุกที่แหละครับ

แต่ส่วนรถทำไปแล้ววิ่งดีนะครับและจะจัดการใส่กรองให้ ด้วยเพื่อจะได้เป็นรถเดิมๆ
    จูนบอกเดิมแล้วเอาแรงด้วยนะ
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    รถเขาดีจิง ยัดเข้าไปได้
    นั้นนะซิ ยังงงอยู่เลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khampon อ่านข้อความ
    ใจรักผมละเชื่อเหลือ
    ผมเคยได้ยินแต่ ที่สุดของแจ้ แต่นี้ต้องเป็นที่สุดของแจ๊ส
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tao★tao™ อ่านข้อความ
    แหม...ทำไปได้ ::
    555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ opeccmu อ่านข้อความ
    ถ้าบังเอิญมีสองคัน คงยัดกันมันส์น่าดู ::
    แนะนำหากระบะสักคันจะดีกว่านะ แต่ถ้าเป็น os 2 คัน สบายเลยหละ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ njscooter อ่านข้อความ
    รถจูนหรอเนี่ย ถ้ามันลำบากทีหลังโทรมาบอกนะ จะได้ไปช่วย
    ความพยายามสุดยอด นับถือจิงๆจูน อย่าลืมละมีไรโทรมาเน้อ
    ปล.เรามีรถที่ดีกว่านั้น(ไม่มีเบอร์ก็ตามข้างล่างนั้ นละ)
    หุหุ จูนรับทราบด้วยหละ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa_galz อ่านข้อความ
    ตกลงพี่แดนจะโชว์รถแจ๊ส ว่ามีพื้นที่ใช้สอยมาก รึว่าอะไรคะ อิอิ ::

แซวเล่นน๊าาาาาา.....ว่าแต่ ยกทีวีของจูนไปไหนกัน

เอาไปงาน jamboree2 ป่าว อยากเจอ ไม่เจอนาน คิดถึง (รถ)
    ต้องการโชว์ว่าแจ๊สมันขนได้เยอะจริงๆ อิอิ แล้วเจอกันน้องกบ ขอบคุณอีกครั้งเรื่องรูป จามโบลี 1 ที่เอาไปลงหนังสือให้อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beery อ่านข้อความ
    ไม่เห็นกับตาไม่เชื่อนะครับใจถึงจริงเป็นผมคงคิดแล้ว คิดอีกแบบกลัวรถเป็นรอยแต่เจ้าของเข้าใจถึงมากยกนิ้ว ให้เลย
    เห็นว่าโดนไปหลายแผล
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลม`300 อ่านข้อความ
    หืมมม สงสาร รถ แทน

แล้วจะมีใครกล้ายกแจ๊สขึ้นทีวีมั่งป่ะเนี่ย

หุหุ
    อันนี้น่าคิดนะ 555+
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamvasapeas อ่านข้อความ
    ถ่ายรูปได้สวยมากครับ เพราะรถทั้งสองคันสวยด้วยรูปเลยออกมาสวย

ใช้พื้นที่ได้คุ้มจิงๆเลยครับ นับถือๆๆ รถสวยด้วย >________________<
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skatekeemao อ่านข้อความ
    กว่าจะเอารถออกได้แจ๊สก็โดนไปซ่ะหลายแผลเลย...

ส่วนช่างเมืองลิงที่นำไปโม ได้โมและทำการอาบน้ำปะแป้งฉีดน้ำหอมให้ tv คันนี้เรียบร้อยละครับ เหลืออีกนิดหน่อย...

ส่วนตัวช่างก็บอกมาว่าจะเลิกสอนหนังสือละ

ขอเดินสายเมาอย่างเดียวเลยดีกว่า ช่างบอกกำลังเพลิน...

ฮ่าๆ...

::

ครูโอ๋เอาใหญ่แล้วนะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tod72 อ่านข้อความ
    ใจรักซะอย่าง 555+
    ที่สุด
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oung อ่านข้อความ
    แสดงว่ารัก สกูตเตอร์มากเลยนะครับเนี่ย...
    ที่1ในดวงใจ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    กำลังจะได้กลับมาร่วมเดินทางกันอีกแล้วคร้าบ...

รูปนี้ตาจูน จมูกโตจังเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa_galz อ่านข้อความ
    แจ๊สคันนี้ โหลดเตี้ยซะมิดซุ้ม ยังจะกล้าเอา ทีวี ขึ้นไปอีก 555+

ปล. อยากเอาน้องมะลิไป โม บ้าง ::
    ที่โหลดเตี้ยก็เพื่อเวลายกรถขึ้น ไม่ต้องยกสูงไงน้องกบ 555+
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink-lam อ่านข้อความ
    เด็ดดวง มากคับผม อิอิอิ
    สบายดีป่าวมิ้ง ไม่ได้คุยกันเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam_domino อ่านข้อความ

แล้วรถน้องน้องหละ
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Senior Member Off Vespa's Avatar
    สถานที่
    ทุกๆที่ที่มีเพื่อนกะน้ำเมา
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งดีคับ

Senior Member m_lam34's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Project
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jand777 อ่านข้อความ
    ก็น่าจะเอาออกยากอยู่นะ น้องเอ็ม อิอิ
    ยากไม่ยากไม่รุนะคับ
    แต่เหงื่อแตกเต็มตัวเลย....55

Lambretta Engineering Lam_Rhythm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แจ่ม :p

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ m_lam34 อ่านข้อความ
    ยากไม่ยากไม่รุนะคับ
    แต่เหงื่อแตกเต็มตัวเลย....55
    ก้อดีแล้วไง ถือซะว่า อบเซาว์น่าไปในตัวนะเอม 555
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

system2008's Avatar
    สถานที่
    อยู่ไหนดีอ่ะ?
    ขอบคุณ
    0

เอ้า!!!! ยัดเข้าไป
    คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

Bookmarks