รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่ - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รวมแล้วคับ ปตท บางใหญ่

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mitzy5555 อ่านข้อความ
    ลากไป เอ็งมัน บ้า แกไม่ อาย แต่ กุอายว่ะ(5555) แต่ ชอบว่ะ คิดได้งัย
    นายก้อใจ เหมือนกัน ไม่สบายยังมา ไม่สบายก้อยังอยู่ ไม่สบายก้อยังดื่ม
    em90em90em90 เอาไป 3 แปะem90em90em90 เดี๋ยวโทรหา ต้องออกไปรับ หลาน แล้ว ก้อต้องไปขายบะหมี่แล้ว ว่างๆก้อมา เด็กนครปฐมหน้าตาดี มีน้ำใจโวย

ไม่ดื่มไปได้ป่ะครับ เสาร์ไหนสะดวกแล้วจะชะแว๊บไปครับ

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอให้มาเถอะคับ

พวกเราต้องการสร้างให้เกิด DS THAILAND จากอุดมการณ์ ของนายต้น (นครปฐม) ส่วนผม นายอ๊อฟ (บ้านกล้วย -ไทรน้อย)สนับสนุนเต็มที่ ถ้าเราชอบในสิ่งเดียวกัน ก้อต้องร่วมกันถึงจะสมบูรณ์แบบ คับ ชาว DATSUN THAILAND
    ทำมัย ผมถึงชอบ 620 ผมพึ่งรู้จักไม่กี่เดือน แล้วผมก้อซื้อมาใช้ และผมก้อหลงในความ คลาสสิค ของเจ้ารถตัวนี้ ผมมาเจอนายต้น ที่แกชอบเหมือนผม ก้อเลยคิดแบบจริงจังว่า อยากจะมี CLUB มีเพื่อนที่คอเดียวกัน ในเมืองไทยของเรา
    em90em90มันต้องมี em90em90

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off_car อ่านข้อความ
    พวกเราต้องการสร้างให้เกิด DS THAILAND จากอุดมการณ์ ของนายต้น (นครปฐม) ส่วนผม นายอ๊อฟ (บ้านกล้วย -ไทรน้อย)สนับสนุนเต็มที่ ถ้าเราชอบในสิ่งเดียวกัน ก้อต้องร่วมกันถึงจะสมบูรณ์แบบ คับ ชาว DATSUN THAILAND
    ทำมัย ผมถึงชอบ 620 ผมพึ่งรู้จักไม่กี่เดือน แล้วผมก้อซื้อมาใช้ และผมก้อหลงในความ คลาสสิค ของเจ้ารถตัวนี้ ผมมาเจอนายต้น ที่แกชอบเหมือนผม ก้อเลยคิดแบบจริงจังว่า อยากจะมี CLUB มีเพื่อนที่คอเดียวกัน ในเมืองไทยของเรา
    em90em90มันต้องมี em90em90
    ไม่
    ไม่ดื่ม ก้อไม่ เป็นไร มาคุย กัน กินข้าว เบื่อ ก้อแยกย้าย ไม่ต้อง คิดมาก
    เอาใจ มาดีก่า

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RA 720 อ่านข้อความ
    ไม่ดื่มไปได้ป่ะครับ เสาร์ไหนสะดวกแล้วจะชะแว๊บไปครับ
    มาไวๆเลย
    720 เราก้อมี

ว่าแต่ตอนนี้ใครช่วยหาเครื่องให้ เราหน่อย จารีบวาง
    เดี๋ยวคราวหน้านัดกัน ลำบากนายออฟ (มันจาลากรถผมไป กลัวใจมันเลย)

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em90

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evergreen อ่านข้อความ
    em90
    คือที่จิง ผมเห็น พี่ๆหลายๆคน เคยจา นัดกันนี่นา แต่ทำไมไม่ได้ เจอกัน
    ผมก็เลย โทรชวนนายออฟ แค่นั้น เองก้อเจอกัน คุยกัน
    ผมว่าพี่ๆหลายๆคนอยากมานะ
    สวัสดีคุณธาราครับ
    คุณevergreen ด้วย ครับ
    ผมชื่อนายต้น นครปฐมครับนายออฟ คงดีใจที่มีเพ่ๆเข้ามาเจอผม2คนแล้ว
    ผมจะเข้ามาทุกวัน กระทู้เราจะได้มีความสด เสมอครับ

inline-6's Avatar
    สถานที่
    saraburi zone
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมั้ง...แต่ไกลจัง

ผมอยู่ตั้งสระบุรีแนะ

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ . . . ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่เหล่า 620 ออกผงาดวาดลายให้ใครต่อใครได้เห็นแล้ว

พลังช้างสารที่ซุกซ่อนอยู่ภายใน บัดนี้ . . . . ได้แง้มปลายงา มาให้เห็นเป็นรูปธรรมบ้างแล้ว

เหนียวแน่นกันไว้ ให้มั่นคง สักวัน " เรา " คงได้ร่วมเส้นทางแห่งความใฝ่ฝัน

เราจะร่วมก่อร่างสร้างฝันนั้น ให้กลายเป็นจริง ! ! ! ! !

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ส่วนเรื่อง หอย นั้น มันก็พูดยากนะครับ อิอิ_
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ . . . ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่เหล่า 620 ออกผงาดวาดลายให้ใครต่อใครได้เห็นแล้ว

พลังช้างสารที่ซุกซ่อนอยู่ภายใน บัดนี้ . . . . ได้แง้มปลายงา มาให้เห็นเป็นรูปธรรมบ้างแล้ว

เหนียวแน่นกันไว้ ให้มั่นคง สักวัน " เรา " คงได้ร่วมเส้นทางแห่งความใฝ่ฝัน

เราจะร่วมก่อร่างสร้างฝันนั้น ให้กลายเป็นจริง ! ! ! ! !

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ส่วนเรื่อง หอย นั้น มันก็พูดยากนะครับ อิอิ_

สวัสดีครับ ผม นายต้นครับ ดีใจจัง เริ่มมีจำนวนขึ้นแล้ว สระบุรีก้อไม่ไกลหรอก เดี๋ยว ผมกะนายออฟกะนายตั้มไปหาก้อได้ ส่วนทางระยองไม่ต้องน้อยใจ ลง เบอร์ไว้ด้วยนะพี่อนุรักษ์นิยม ผมจะโทรไป เพื่อให้แน่ใจว่า เพ่ๆๆ521 ทั้ง 3 คันจะอยู่รอไม่หายไปไหน
    ผมไม่ได้บ้านะครับ พอดีมันมีเพื่อนง่ะ(เพื่อนออฟคงไปกะผมแน่ๆ)

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inline-6 อ่านข้อความ
    อยากไปมั้ง...แต่ไกลจัง

ผมอยู่ตั้งสระบุรีแนะ
    นายต้นสีเขียวครับ ส่วนอีกคันก้อนายออฟ โทรคุยกัน2วัน ก้อนัดกันเลย ทราบครับ ว่ามีพี่ๆหลายๆท่านที่ไม่สะดวกมา คราวหน้าอีก 1 เดือน เจอกันครับ

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอหั้ยบอก

นายต้นทำรถหั้ยเสร็จเถอะ เพื่อนชาว DS อยู่ไหน ถ้าเค้าไม่มาเราไปเองก้อได้ "มันจะยากอะไร" เราจะได้ไปหาอะรัยกินด้วย และก้อไปพักผ่อนไปในตัวเลย (( ขอเป็นวันเสาร์เย็น กลับวันอาทิตย์ ))
    นายต้น ผมมีรูป ตอนพาช้างไปท่องเที่ยว " โคตรได้จัยเลย"
    รูปครั้ง ไปเที่ยว โคราช อ. ห้วยแถลง กับ รูปไปทำบุญ เข้าษา กับกลุ่มช้อป ผม ที่ อ.ด่านช้าง จ.สุพรรณ (( นายต้น ผมมีโครงการจะไปโคราชอีก " พาน้องแป้ง ไปทำบัตรประชาชน สนจัยไปปะเพื่อน" ทราบแล้วตอบด้วย )) em90em90

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยังมีอีก

พาช้างลุยป่า (โคราช)กะ พาช้างขึ้นเขื่อน (สุพรรณ) ขอบอกว่า "โคตร ได้จัย"
    ลุ้นตลอดทางเลยว่าเครื่องจะไหวมัยเนี่ย!!!!!!!
    สุดท้ายก้อกลับอย่างสบายๆๆๆ ม่าย มีมันหา
    ### รอบหน้าจะมีรูป ชาวds เป็นขบวนแน่ แบบเข้าปั้ม หั้ยล้นปั้มเลย แค่คิดก้อมันแล้ว
    ชาว ds จัยถึงอยู่แล้ว เพราะ รถ เค้า ดีจิง รับรองจากระบบ iso 1,000,004 คับ ฮ่าๆๆๆๆ
    #####เป็นงัย นายต้น#####

รูป รูป    

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่างจะแวะไปหานะครับ

พาช้างเข้าป่านี่เอง

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks