ประชุมงานทำบุญ ทริปปลายปี และเสื้อชมรม - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ประชุมงานทำบุญ ทริปปลายปี และเสื้อชมรม

Jhamz_Bj-cr3w's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอสนับสนุนการไปทะเลครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t-t-and-t อ่านข้อความ
    ขอแจ้งข่าวหน่อยนะคับ

จะขอรวมประชุมทริปปลายปีนี้ เสื้อชมรม กะทริปทำบุญว่าจะไปทำกันที่ไหน วันไหน แล้วจะเก็บตังกันยังไง

งานนี้มากันให้ครบๆๆนะ ใครไม่มีงานนี้มีพิจารณานะคั

ถ้าเหตุผลฟังไม่ขึ้นนะ

ส่วนวันเวลาจะแจ้งให้ทราบกันอีกครั้งนะคับ

สมาชิกชาวก้าน อย่าลืมละ.

านนี้ขอเป็นการเป็นงานหน่อยนะคับ คุยกันเสร็จแล้วจะได้มิดติ้งกันยาวๆๆเลย...
    ผมเข้าใจนะครับพี่ว่า ทริปนี้เป็นทริปประจำปี

แต่ว่า ลองเปลี่ยนเป็นทะเลดีไหมครับ

เพราะทะเลมีไรให้ทำมากกว่าเขาอ่ะครับ

แต่ถ้าอยากจะไปเที่ยวเขากันจริงๆ ผมอยากให้ไปเที่ยวที่บ้านผม แต่ไกลหน่อย

เช่นภูหินร่องกล้าอ่ะครับแต่ต้องไปช่วงปีใหม่นะครับ จะได้พอเซอร์วิสได้บ้างอ่ะครับ และไม่ไกล ลาว ด้วยครับ
    http://www.moohin.com/026/026m006.shtml สถานที่ตามลิงค์ครับ

แล้วทริปที่หัวหินคราวที่แล้วเราก็ไม่ค่อยได้ อะไรกับทะเลมากมาย

แค่ไปยืนแช่น้ำกันแล้วก็เมาๆเต้นๆ เรื้อนๆ(ผมเอง)อิอิ

ผมอยากแนะนำให้ลองไปเที่ยวทะเลแบบซัก 2-3วัน ก็น่าจะโอเคอ่ะครับ

เพราะจากที่ผมไปบ้านกรูดมา ก็สนุกดีครับ และประทับจัยด้วย

ถ้าเกินเลยยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jhamz_Bj-cr3w : 12-07-2009 เมื่อ 01:43

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

หาดทราย สายลม และนมกระเทย!!!
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jhamz_Bj-cr3w อ่านข้อความ
    ผมเข้าใจนะครับพี่ว่า ทริปนี้เป็นทริปประจำปี

แต่ว่า ลองเปลี่ยนเป็นทะเลดีไหมครับ

เพราะทะเลมีไรให้ทำมากกว่าเขาอ่ะครับ

แต่ถ้าอยากจะไปเที่ยวเขากันจริงๆ ผมอยากให้ไปเที่ยวที่บ้านผม แต่ไกลหน่อย

เช่นภูหินร่องกล้าอ่ะครับแต่ต้องไปช่วงปีใหม่นะครับ จะได้พอเซอร์วิสได้บ้างอ่ะครับ และไม่ไกล ลาว ด้วยครับ
    http://www.moohin.com/026/026m006.shtml สถานที่ตามลิงค์ครับ

แล้วทริปที่หัวหินคราวที่แล้วเราก็ไม่ค่อยได้ อะไรกับทะเลมากมาย

แค่ไปยืนแช่น้ำกันแล้วก็เมาๆเต้นๆ เรื้อนๆ(ผมเอง)อิอิ

ผมอยากแนะนำให้ลองไปเที่ยวทะเลแบบซัก 2-3วัน ก็น่าจะโอเคอ่ะครับ

เพราะจากที่ผมไปบ้านกรูดมา ก็สนุกดีครับ และประทับจัยด้วย

ถ้าเกินเลยยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ

รับทราบคับ พอดีงานนี้มันพ่วงกะทริปทำบุญด้วยนะ แต่ทริปภูหินร่องกล้าเนี่ย พี่สนใจนะคับ แต่ต้องดุคิวกันด้วยนะ

อันนี้เป็นช่วงเวลาทริปประจำปีนะ
    ช่วงต้นปีถึงกลางปี จะจัดเป้นทริปทะเลนะ เพราะมันไม่ค่อยเจอฝนนะ
    แล้วพอหลังฝน ก้ช่วงปลายปี ก้จะจัดทริปลุยภุเขา นะ เพราะอากาศกำลังดีนะ ส่วนรายละเอียดสามารถเปลี่ยนแปลงกันได้

เอาไว้เจอกันแล้วมาคุยกันนะคับ
    ปล.แบบเสื้ออยู่ที่ร้านนี้อี้ดนะ ลองเข้าไปดุแล้วกัน

ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Senior Member ฮัมเบอร์'s Avatar
    สถานที่
    ชมรม ก้านกระทุ้งคราสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ดีครับมีข้อเสนอกันมา เสนอกันมาเยอะ ๆ พวกที่เสนอมาเราจะได้จัดการเอาไป...ยิง...ทิ้งให้หมด ในฐานะ..ขัด..ท่านรอง 5555+
    ล้อเล่นเด๋วเอาไว้คุยกันน่ะ

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

ไปไหนผมไปหมดอ่ะคับ ยกเว้นหนองคาย กลัวพี่สันตูด 555+

ว่าไงว่าตามคับ

เออ อยากไปบางแสนอ่ะ ออกดึกๆ กลับเย็นๆ ทริปสั้นๆ สนไหม อิอิ อยากสอยเบียริมหาด

kktc family
    ( ก้านกระทุ้ง )

OKUS'27
    Fck this! Let's Ride

Senior Member Bloods's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปไหน ก็ได้ งดเหล้า งดเบียร์
    เคล้านารี หรี กระเทย เสียญสิบล้อ
    ป้อประถม นอนอมเหรียญ
    เกรียนมหาลัย
    สาย กรึ่ม....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudeboy2527 อ่านข้อความ
    ไปไหนผมไปหมดอ่ะคับ ยกเว้นหนองคาย กลัวพี่สันตูด 555+

เออ อยากไปบางแสนอ่ะ ออกดึกๆ กลับเย็นๆ ทริปสั้นๆ สนไหม อิอิ อยากสอยเบียริมหาด

55+

ฮาหวะพี่ชาย

อยากไป ทะเลอะ

55+

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bloods อ่านข้อความ
    ไปไหน ก็ได้ งดเหล้า งดเบียร์
    เคล้านารี หรี กระเทย เสียญสิบล้อ
    ป้อประถม นอนอมเหรียญ
    เกรียนมหาลัย
    งานนี้เห็นด้วยกะเสธ เลยคับ สุราไม่ต้อง นารีไม่ขาด ช่ายปะ 55+
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Junior Member Maqid Vintage's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นารีไม่ขาด.....!!!!แต่ระวังจะขาดใจ+++5+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maqid Vintage : 17-07-2009 เมื่อ 14:29
    We Belive In FR33DOM

...~* *~...

กูนี่อิเฮ้ย!! ไผคะใจ๊ก่อ…ม่วนกั๋นก๊ะ ~หมู่เฮา~

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudeboy2527 อ่านข้อความ

อยากไปเหมือนกัน ขับรถเล่นๆ เย็นๆ ไข่

Tel : 089-3585599, 088-0225266

ไบค์ หลายเด้อ arjit's Avatar
    สถานที่
    KKTCC X Rude 'N Roll
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maqid Vintage อ่านข้อความ
    นารีไม่ขาด.....!!!!แต่ระวังจะขาดใจ+++5+
    เอาวุ้ยปัญหาระดับชาติเลยว่ะตรี

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อยากไปทะเล อยากจับตูดเกย์ อยากกินเลย์ อยากเมาเดินเซๆ

อยากขี่คาเฟ่ ฮาเฮฮาเฮ 555+

เค้าอยากไปทะเลอ่ะ

kktc family

OKUS'27

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

สวนสยามทะเลกรุงเทพ!
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ popomomoza อ่านข้อความ
    สวนสยามทะเลกรุงเทพ!

โรงแรมสยามแทน ได้ไหม /\7

kktc family

OKUS'27

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

หลังสอบเรียกประชุม กันอีกที

Bookmarks