รูปงานทริป โครงการเติมสีแต้มสันให้น้องสดใส ครบรอบ 4 ปี OrBiT cLuB - หน้า 2

ชื่อกระทู้: รูปงานทริป โครงการเติมสีแต้มสันให้น้องสดใส ครบรอบ 4 ปี OrBiT cLuB

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้กันครับ
    "เริ่มต้นที่รถ ลงท้ายคือมิตรภาพ"

ยืมรูปพี่หมูนะครับ

ขอ ขอบคุณ
    กลุ่มบางมด คลาสสิค
    ป้าง เอ็นดูโร คลาสสิค
    เว็บบอร์ด Modxtoy
    กลุ่มมหาชัย คลาสสิคคลับ
    กลุ่ม T.F.O.A thailand
    พี่กิตติ และพี่โต กลุ่มราชดำเนิน
    พี่หมู ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    กลุ่ม Nolimit Classic Team
    กลุ่ม Honda rayong classic c super cub
    กลุ่มพี่ไข่ ช่วยเซอร์วิสเรื่องกะบะขนของมา 3 ปี แหล่ะครับ
    พี่สถิตย์ พี่บอล เจ และไปร์ท กลุ่ม Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    และประชาชนที่ทั่วไป แวะมาอุดหนุนแม็คเน็ต หน้าร้านมนต์นมสด ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบ

ท้ายสุดท้ายขอชมเชยน้อง ๆ OrBiT ที่ตั้งใจทำงานครั้งนี้ในช่วงเวลาประมาณ 1 เดือน ครึ่ง
    แม้วันไปทริป ทั้งที่เหนื่อย ง่วง เหนื่อยล้า ขี่รถไปกันทั้งคืน
    กิจกรรมทริปในครั้งนี้ลุล่วงไปด้วยดีครับ
    น้องแต่แน่นนะน้องเอ๋ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qp : 18-12-2008 เมื่อ 00:07
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

มาตรฐาน ขอชื่นชมครับ

em90 em90 em90

กิจกรรมดีดีแบบนี้ ขอตบมือให้กลุ่ม ORBIT ครับ

Senior Member mydog2002's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up น่าชื่นชม

em90em90em90em90em90em90em90em90em90

ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวออบิท มอบสิ่งดี ๆ ให้กับสังคมตลอดไปนะครับ

มาตรฐาน ไม่ค่อยจะมีรูปกรูอีกตามเคย ...

วันนี้มาทำงานด้วยอ่ะ เหนื่อยชิบเป๋ง T_T
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

Member evefanjay's Avatar
    สถานที่
    ORBIT CLASSIC BICE
    ขอบคุณ
    0

" A friend Accepts you as you are "

ORBIT CLASSIC BIKE

em97 em97

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ steveler อ่านข้อความ
    วันนี้มาทำงานด้วยอ่ะ เหนื่อยชิบเป๋ง t_t
    ใช่เราก็มาทำงานเมื่อวานกลับบ้านถึงตั้ง4ทุ่ม รอก่อนนะรูปเดียวจัดให้ /\2
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

honda GAPSI's Avatar
    สถานที่
    orbit club
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีจัยด้วยคับ

em95เห็นพี่น้องมีฟามสุขอิ่มบุญ ผมก็สุขตาม

แต่เสียดายที่ไม่ได้ไป ติดงานจิงๆๆ มะงั้นลุยหมดแล้ว กลับมาปลอดภัยทุกคนก็โอเคคับem95

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

สนุกดี ปีละครั้ง
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

มีรูปผมด้วยไกลจังใครมีเอามาลงทีคับ เมื่อวานสนุกมากๆ(ขากลับนะ) ไฟรถหมดอีกให้สตีฟยันให้สนุกเลยยังไงต้องขอบคุณสตีฟด ้วยคับ em90
    วันเวลาจะเปลี่ยนไป อุดมการ์ยังเหมือนเดิม

kongkoi_man Kongkoi_man's Avatar
    สถานที่
    "Orbit Club"
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อยากจะบอกว่า...........ปราจีนหนาวมาก( หนาวยันไก่เลย..อิอิ )..แต่หนุกดีชอบๆts01ts01
    [CENTER]
    นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา มาบุญครอง
    เลขที่บัญชี 085-0-27408-5
    llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllll
    (ส่งของ) นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์ (นัท)
    152 ซ.เจริญนคร40 ถ.เจริญนคร
    เขตคลองสาน เเขวงบางลำพูล่าง กทม. 10600
    โทร. 085-959-5026 / 094-484-5274 ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

จัดให้นะพี่ทอมรูปอื่นๆเอาไว้ก่อนไว้ว่างจะมาโพสให้น ะ

รูป รูป  
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

คุณ อุ๊ ขอบคุณมากครับรูปนี้โดนใจผมมากๆ
    วันเวลาจะเปลี่ยนไป อุดมการ์ยังเหมือนเดิม

Member pongphon wongvisit's Avatar
    สถานที่
    NEVERDIE CLUB สาย MAHASARAKHAM
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคารวะทุกท่าน

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นตัวอย่างที่ดีมากๆให้แก่น้องๆ ที่มีจัยรักในความคลาสสิค
    ผมเป็นคนหนึ่งที่รักคลาสสิคและก็เห็นพวกพี่ๆนี้และคื อคลาสสิคตัวจริง
    และอยากให้น้องๆทุกคนที่เล่นรถคลาสสิคควรเอาเป็นตัวอ ย่างไม่ใช่ไปก่อกวนชาวบ้านให้เดือดร้อน
    ........ชมรมรถเก่าเมืองกลองยาวอำเภอวาปีปทุม จังหวัดมหาสารคาม.......
    em90em90em90em90em90em90em90em90

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Red face

ขอบคุณมาก ๆคับ สำหรับคำชม

สำหรับผม ทริปนี้ ไม่เสียแรงเหนื่อยกับ 1 เดือนที่ผ่านมา สนุกมากมาย หนาวสุดๆกับเส้นเลียบคลอง ฮากระจาย จนพี่ปลาตกเก้าอี้ + น้องจา ตกต้นไม้ 5555++++

( ( ( ThanK YoU !!!!! ) ) )

ts01 /\2
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผ่านไปอีก 1 ปี สำหรับพี่ปีนี้เป็นปีที่ดีที่สุดทุกคนให้ความร่วมมือ กันดีมาก มีกิจกรรมหลากหลาย ต้องขอขอบใจน้องๆที่ช่วยกันทำให้ผ่านไปด้วยดี และขอขอบคุณทุกๆคนที่ไปร่วมงาน ปีหน้าพี่จะให้น้องๆทำกันแบบเต็นตัวเพราะฉะนั้น สี่งดีๆในปีนี้ให้จำไวแล้วนำไปใช้ในปีหน้านะ
    /\3 Orbit club

Bookmarks