เกิดไรกานขึ้นครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เกิดไรกานขึ้นครับ

topbig's Avatar
    สถานที่
    Top อะไหล่
    ขอบคุณ
    0

ความคิดผมนะ ผมว่านะจะแบนท์กลุ่มที่มีเรื่องงานนี้ แล้วเอาชื่อมันมาบอกให้ชาวคลาสสิครู้ (เอากลุ่มที่หาเรื่องนะ) เวลาจัดงานที่ไหนถ้ากลุ่มนี้ไปก็ไม่ให้เข้างานเลยครั บ
    ร้านTop อะไหล่083-2101643 นครสวรรค์ จำหน่ายเครื่อง LIFAN 110-250 สูบตั้ง สูบนอนทุกรุ่น อะไหล่แต่งรถชาลี อยากดูรูปเครื่อง+อะไหล่ หาใน google พิมพ์ ร้าน Top อะไหล่ เลย

Member Ga_zilla's Avatar
    สถานที่
    ขี่คนเดียว........สบายใจ
    ขอบคุณ
    0

น่าเศร้าจังครับ
    Vespa ของข้าพเจ้า คือจิตวิญญาณของข้าพเจ้าเช่นกัน

Member DooDee's Avatar
    สถานที่
    มือใหม่หัดบิด
    ขอบคุณ
    0

เป็นปัญหาซึ่งหนักมากขึ้นในทุกๆงานที่มีโอกาสจัดขึ้น ผมคิดว่าการที่หลายๆท่านมาโพสความคิดเห็นต่างๆล้วนแล ้วแต่มีประโยชน์ แต่อยากให้ทุกท่านลอลงคิดดูคับว่าการแสดงความเห็นต่า งๆลงไปเราก็จะรับรู้ได้แค่ในวงแคบในแวดวงผู้ที่เล่นอ ินเตอร์เน็ตๆซึ่งผมเชื่อว่าทุกคนในที่นี่รักในรถคลาส สิกจิงๆ แล้วคนที่เค้าไม่ได้เล่นล่ะเค้าจะรับรู้ความทุกข์ใจค วามเบื่อหน่ายในการกระทำของคนบางกลุ่มไหมมันต้องมีกา รประกาศให้รู้เป็นวงกว้างๆนะคับ เช่น ก่อนจะมีงานถัดไปอาจจะมีการกล่าวถึงกฏในงานหน้าอย่าง คร่าวๆคือประกาศห้ามการกระทำต่างอันไม่ควรปฏิบัติ ทุกวันนี้ที่เป็นอยู่เนื่องจากคนบางกลุ่มไม่มีจิตสำน ึกยึดเอารถโบราณเป็นเรื่องในการออเที่ยว ใช่คับการขับรถโบราณได้ออกเที่ยวสนุกสนานแต่มันไม่ได ้หมายถึงการมาวิวาทกัน ผมว่าควรเข้มงวดอย่างมากเลยนะคับว่าในงานห้ามเอารถมา ขับภายในงานนี่แหละคับต้นตอของปัญหาของการวิวาทจนเป็ นเหตุให้งานไม่มีความสนุกมันน่ารำคาญนะคับ อยู่ดีๆมาขับเบิ้ลไปเบิ้ลมาพอเหล้าเข้าปากแล้วมันรำค าญก็ด่าไปเรื่อยไอ้คนขับเบิ้ลได้ยินไม่พอใจสุดท้ายลง เอยที่ยกพวกตีกัน ความเห็นดีๆยังมีอีกเยอะคับแต่ทั้งหมดป็นความเห็นส่ว นตัวคับ

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

รักษาความปลอดภัยน้อยมาก แถมไทบ้านก็โคตรเยอะ นั่งกินข้าวอยู่ใน รร ก็มี ไทบ้านขี่เวฟมาจอดเบิ้ลๆๆๆ ท่อก็ไม่มีปลาย สาด เก่งจังบ้านมันนี่หว่า em99

ไปถึงก็ค่ำแล้ว แปบๆก็งานจบ เซง ขี่รถตั้งเหนื่อย หมดตังเป็นพันๆ แค่ไปรับรู้ว่าหมากัดกัน เซงวุ้ย

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อยากเห็นรูปมิสซ้อนท้าย ที่โชว์เด๊ดๆ จัดให้ที

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

ความคลาสสิคมันหายไปไหนหมดแล้วครับพี่น้อง คุณมีความคลาสสิคอยู่ในใจไหม...........
    คนดีๆๆก้อมีมากมาย
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

เจ้าของงาน ไม่มาบอกหน่อยเหรอว่ามันเกิดอะไรกันขึ้น แล้วเรื่องมันไปถึงไหนแล้ว ที่ผมได้ข่าวมานะ ผบ.ทบ. เล่นเอาปืนมาจี้เค้าเลยนิ อันนี้ไม่ทราบว่าจริงเพียงใด
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

แค่มวยคู่แรกพวกผมก็กลับแล้วเลยไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้นบ ้างหลังจากนั้น

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

ผมขอโทษครับ..ผมขอโทษกับทุกคนด้วย ความจริงมันไม่ใช่ความผิดของเจ้าภาพงานหรอกครับ
    มันเป็นความผิดของผมเอง ซึ่งในฐานะเป็นอาวุโสอีกคนหนึ่งในภาคอีสาน ผมทำการบ้านน้อยไป
    ผมทำหน้าที่ของความเป็นอาวุโส ไม่สมกับที่ได้รับ ทำให้ทุกคนต้องเสื่อมเสีย เดือดร้อน ไปทั่วทุกหัว
    ระแหง ผมจึงใคร่ครวญขอร้อง ให้โปรดได้จง ให้อภัยแก่ผู้อาวุโสน้อยด้อยประสพการณ์ ด้วยเถิด
    ผมสัญญาว่า เหตุการเช่นนี้ จะไม่เกิดขึ้นอีกเด็ดขาด ผมและอาวุโสในภาคอีสานอีกหลายท่านจะช่วย
    ดูแล ปลูกฝัง เพื่อสืบทอดเจตนารมณ์ ของท่านผู้อาวุโสที่ได้มอบความไว้วางใจให้ ตลอดไปครับ
    สอบถาม เพิ่มเติม 086-8685947 มรรค บุรีรัมย์

รูป รูป  
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Bookmarks