เชิญผู้เยี่ยมชม มาลงนามทักทายกันนะคับ เพื่อเก็บเป็นที่ระลึกกันหน่อยคับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เชิญผู้เยี่ยมชม มาลงนามทักทายกันนะคับ เพื่อเก็บเป็นที่ระลึกกันหน่อยคับ

Junior Member ched's Avatar
    สถานที่
    Lung san
    ขอบคุณ
    0

ทักทายคับ สวัสดีคับ พี่ๆน้องๆลุงป้าน้าอา ชาวneverdieทั้งหลาย พี่เชษฏ์มาแล้ว เข้ามาคุยกันมั้งนะคับ อยู่ถึง5โมง40 ไม่มาโพส ก็โทรมาคุยก็ละกัน
    ไม่มีมิตรแท้และศัตรูที่ถาวร

Lungsanservice.hi5.com

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุงคับ
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Bank C95

หวัดดี ชาวหัวใจหมู

พึ่งเห็นบอร์ทนะไม่ว่ากันนะมาช้าไปหน่อย
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> แวะเข้ามาทักทายครับ

==>> ...หนุ่ย yK'..ครับ..
    ==>> แวะเข้ามาทักทาย Neverdie Thailand ครับ...
    ==>> มีโอกาส เข้าไปเยี่ยมเยือนที่บอร์ด yk'..ได้ครับ..

You'll never walk alone.
    Road Runner The generation.
    [email protected]

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kct48641cat อ่านข้อความ
    ==>> ...หนุ่ย yK'..ครับ..
    ==>> แวะเข้ามาทักทาย Neverdie Thailand ครับ...
    ==>> มีโอกาส เข้าไปเยี่ยมเยือนที่บอร์ด yk'..ได้ครับ..

ยินดีคับ เจอกันทักกันด้วยนะ อิอิ
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

Junior Member กำนันปื๊ด's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ คงหมดไปกันหลาย................em24
    อยากมีรถแบบนี้มั้งแต่เงินไม่ถึง

pom_c100's Avatar
    สถานที่
    UBON
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีครับ

แวะมาขอคำปรึกษาครับ ยินดีทีด้ายเข้ามาครับ เห็นหมูแต่ละคันเทพๆทั้งนั้นเลยตรับ
    *093-4236349*
    KE 25 CLUB THAILAND
    UBON RETROCAR CLUB
    ขายเสื้อ 76 , bell racing , dunlop แนว moter racing และอื้นๆมาเรื่อยๆครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UISKWrDPzC4
    ขาย VW แตงโมเลี้ยวล่าง วอร์คทู สวยๆจบๆสักคัน
    จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครอยากจะเห็นเราเด่นเกิน

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ ด นครศรีธรรมราช แวะมาทัก ว่างๆๆ
    ไปเที่ยวใต้กันบ้างนะคับ ยินดีต้อนรับครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพวกเราชาว
    PONGPANA RIDER CLUB
    เข้ามาทักทายครับเราเพิ่งมีบอร์ดมาได้ไม่นานมานี้
    มีโอกาสคงได้พบปะสังสรรค์กันน่ะครับ
    สวัสดีครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=119

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับเทพๆๆหมูทั้งหลาย สบายดีไหมครับ
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

Senior Member kkk 95's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม
    ขอบคุณ
    0

มาเยี่ยมเยือนคับ หวัดดีคับ ชาว คลาสสิค
    น้องใหม่เพิ่งเปิด บอร์ดย่อยคับ โซนปริมณฑล คับ
    ยังไงไปทักทายกันหน่อยนะคับ มีข่าวงานดีๆๆ ช่วยบอกกันหน่อยคับ
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    Phetchkasem Road Club

รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Wink ทักทายๆๆ จ้า

สวัสดีค้าบ ทักทายเซียนหมูทุกท่าน : ]
    ผมก้อเคยไปกะ byc. หวังว่า เจอกันทักทายด้วยจ้า
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Member armTHAMAIuttaradit's Avatar
    สถานที่
    mc thamai 2007
    ขอบคุณ
    0

ทักทายอ่ะคับ

โซนเหนือ

มาเม้น

THAPLA CLASSIC CLUP
    MC THAMAI 2007

รถจะพังก็ต้องพังกันไปข้าง

หนทางข้างหน้าจะเป็นไรเราไม่รู้

แต่ที่รู้ๆเราจะไป

em95em90em88

http://armhasabank3.hi5.com

Senior Member tum 125's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ครับ มา ทักทาย ครับ

........ Tum No.035 ........
    Wing tracker style By Motor Oxidize

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

Cool มาเยี่ยมเยือนครับ

ผม ภายัพ ( ยัพ หรือ หนุ่ม ) ตัวแทนกลุ่ม

~@_VeSpA CoNtOuR PhItSaNuLoK_@~

มาทักทาย สวัสดีครับทุกๆๆท่าน ชาว em97 em97

Neverdie Thailand

ว่างๆไปเที่ยวหากลุ่มเราบ้างนะครับ to เวสป้าคอนทัวร์ พิดโลก คลับ

VespaContourPhitsanulokClub

Bookmarks