รูปทริปเล๊กๆ(เจษฎา มิวเสียม) - หน้า 2

ชื่อกระทู้: รูปทริปเล๊กๆ(เจษฎา มิวเสียม)

Member sakuragai's Avatar
    สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

ผมอด ไป ด้วยเลย

น้ำตาจะไหล

ฮือ ๆ

โอกาสหน้า

ไม่มีพลาด ครับ พี่ๆ น้า ๆ

อิอิ
    SUZUKI K125 เป็นรถมอเตอร์ไซด์คันแรกที่ผมมี
    และSUZUKI K125จะเป็นรถคันสุดท้ายที่อยู่เคียงข้างผมตลอดไป

คำเตือน ! รับประกอบตู้ไฟฟ้า คอนโทล ไฟฟ้ากำลัง สนใจติดต่อได้ กร๊าฟ
    085-044-1491 K ไกด์

Senior Member Joon_K125's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

เหย ๆ น้าโต้ มีพาดพิง ขอไปปลงดีกว่า ถ้าจะปล้นอ่ะคับ 555+

MODIFY TUNING AND RESTORATION
    BY TON CLASSICMOTOR
    RAMINTRA39 KM.4SERVICE

Senior Member ARTRAGORN's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

เพิ่มให้คับ

Under neon loneliness motorcycle emptiness
    My MOCYC MODIFY BY TON CLASSICMOTOR KM.4

ติดตามทุกความเคลื่อนไหวของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/shootrabbits หรือที่
    www.thaiscooter.com บอร์ดกลุ่มโซนกรุงเทพ

Junior Member hnuhnu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หน้าไปจังเลย อยากไปๆฮือ ๆๆ

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool จิงดิ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Joon_K125 อ่านข้อความ
    เหย ๆ น้าโต้ มีพาดพิง ขอไปปลงดีกว่า ถ้าจะปล้นอ่ะคับ 555+

จิงเหรอไอ้น้า...
    ปล. สาบานป่าวให้ปิกาจูไม่เเข็งน้าเว้ย...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เฮ้ยๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neogeo อ่านข้อความ
    เคท่อยกตัวจี้ดของช่างต้น สวยๆๆ
    ใครขโมยโปรเจคตูฟระฮ่าๆๆ ช่างต้นสุดติ่งสริดติส
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปจัง

เดี๋ยวทริปหน้าก่อนเถอะคุณเอ้ย
    น่าสนุกดีครับ เห็นพี่ต้นใส่เสื้อแขนยาวด้วยดูหนุ่มมากๆเหมือนเรโทร สเป็ดเลย
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 1.2

ขอบคุณ กับทริป เล็กๆๆ แต่มีค่ามาก กับโจ เพราะว่า ซื้อมายังไม่เคยออกทริปเลย จะขายแล้ว

พออกทริปปุ๊บ เครื่องนิ่ม ดีมาก ไปกลับคล่องตัว โอ้แม่จ้าว เราต้องพลัดพลากกัน ตอน เที่ยงคืนสิบสี่ นาที ว้า

ปล...เด๋วเจอกัน คันใหม่ (แต่ไม่รู้จะเหมือนคันเก่าไหม)

ขอบคุณคราบบบบบ

โจ สถานะ no k125 m2 แล้ว

แต่ยังจะอยู่ club k ตลอด ไป.......

แล้วเจอกัน

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Red face อยากไปก้กอยากไป

อยากไปด้วยนะครับ
    แต่มันติดงานหัวหินก่อนอ่ะครับบวกกับรถดุมหลังพังอีก ก้กเลยไม่ได้ไปครับ
    คิดถึงทุกคนๆๆๆจ้า
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Junior Member kuilucky22's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

อดไป ตังหมด และรถไม่พร้อม ไว้โอกาสหน้านะคับ
    LUCKY 22
    มีความสุขกับชีวิตบนสองล้อมอเตอร์ไซค์

แมนขี่มากส์สึ่ง (2+1=สึ่ง mandekiller's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ totoh อ่านข้อความ

พาโนรามา คลับเค มีป้าซิมกี่คน ทายกันเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ป้าซิมใช้วิชาแยกร่าง หรือบ้ากล้องหว่า 5555

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Talking ว๊าวว..!!

เด๋วนี้คลับเรายิ่งใหญ่มากๆๆ
    สงสัยออกทริปต่างจังหวัดต้องหาเช่าที่นา ไม่ก้เช้าสวนไว้ล่ะมั้ง อิอิ
    สายนนท์ส่งพี่โต้ไปคนเดียวค่ะ
    ส่วนที่เหลือขอไปทำข่าวนอกสถานที่(หัวหิน)ค่ะ
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผ่าน.........ไป

ผ่านไปอีกทริป.........ทริปที่จะเป็นความทรงจำดีดีให ้กับพวกเราทุกคน.........ทริปที่ทีแต่ความสนุกๆเหมือ นทุกๆทริปเคยร่วมทางกัน.....ทริปที่เป็นความประทับจำ ดีดีกับ....รถ26คัน......คน34คน.........เยอะที่สุดท ี่เราเคยออกทริปมา.......ป้าต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่มา ช่วยเติมเต็มความสนุกให้คลัพเรา..............ความปร ะทับใจ.....ที่ดีที่สุด

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

โคตรเสียดายไม่ได้ไป
    เพราะไอ้น้องตัวดีมันบวช
    เลยต้องกลับบ้านก่อน
    ขอโทษพี่ๆไว้นะที่นี้ด้วยts23

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool กล้องเเมกซ์+เเบงค์ ....

บรรยากาศรวมตัว ปั๊มบางจากก่อนเข้า สาย 2 เวลา 9 โมงเช้า

บรรยากาศ...

นู๋ดาวเเฟนน้าต้น กับบรรยากาศ บ้านพิพิธภัณฑ์...

บรรยากาศในบ้านพิพิธภัณฑ์...

พี่ตูน ทริปนี้มันเป็นนักโดดร่ม มันไม่ยอมวางกระเป๋าเรย สงสัยกลัวโดนขโมยไก่ดิบ...

ดูมันๆ...em99

หล่อเกิ๊น...

อาร์ท ประชานุกูล+เเฟนสาว...

ใครถ่ายวะ ถ่ายชัดๆหน่อยเด้...

ช่างต้น โล4 เจ้าของร้าน ton motor classic เเละ K-150 ท่อยกในตำนาน ( ตำนานระวังเมื่อยมือนะ )

เสี่ยวุฒิ ศรีประจันต์ เจ้าของมาร์ค 1 เทพๆ...

ไอ้เเจ๊ค พ่อลูกอ่อน...

ORIGINAL โปสเตอร์ซู...

กล้องโบราณ ( ไม่รู้ว่ากล้องตัวนี้กับป้าไม่รู้อะไรเเก่กว่ากัน เเยกไม่ออก )

เเหม่ถ่ายรูปกะเมียหัดยิ้มหน่อยไอ้น้า...

ป้ายโบราณ...

ยกเอามาจำลองไว้ในบ้านพิพิธภัณฑ์...

กอล์ฟ - ไมค์

ยิ้มหน้าระรื่นทิ้งลูกมาเที่ยว...

ถ้าครูเป็นเเบบนี้นักเรียนจะเป็นยังไงวะ...

กรูว่าเเล้ว...

โทดทีครับ ใครพาวูฟเวอรีนมาเป็นครูครับ 5555+

ธิดาสามล้อ...

หน้าบ้านพิพิธภัณฑ์...

รถเยอะคอดๆ

เยอะได้อีก

เพื่อนกรูรักเมิงว่ะ...

ก่อนเข้าชม เจษฎา เทคนิค มิวเซียม
    ปล. มีใครถ่ายมัคคุเทศน์สาวมามั่งวะ น่ารักคอด...

bubble car ของ BMW...

ไม่รู้ยี่ห้ออะไร...

เยอะได้อีก...

RACING...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฆ-0037 อ่างทอง : 05-05-2009 เมื่อ 09:02
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Bookmarks