ลงชื่อใครจะไป ทริปเลย ภูเรือ วันที่ 2-4 กุมภาพันธ์ นี้แน่แนน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ลงชื่อใครจะไป ทริปเลย ภูเรือ วันที่ 2-4 กุมภาพันธ์ นี้แน่แนน

Member anabichi's Avatar
    สถานที่
    +-+MSU ScOOTER cLUB+-+
    ขอบคุณ
    0

ไปๆ สู้

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

Post ไปด้วยชัวร์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GYmmOO อ่านข้อความ
    ผมว่าต้องคุยกันก่อนอ่ะ เพราะยังไม่ลงตัว แต่เอาที่คิดไว้นะ

ผมว่าคร่าวๆ มีประมาณ 9 คัน +/- 2 ส่วนคนจะประมาณ 12คน +/- 2

ก้อจะประมาณ ไม่เกิน 15 คน รถ 12 คัน ตีเกินนะ เพราะไม่แน่ใจว่าใครไปแน่ๆ

แต่ที่แน่ๆ ประมาณ 9 คันอ่ะ เอาแน่ๆที่รู้นะ

1.shack 59 -------------->Foridabar
    2.Gym Px-150 --------->ดำดุดำดุ (No comment)
    3. P'-ball Px-150e ------------>สตาร์ทมือ ลูปแยก ครัทช์ Kit ฯลฯ
    4.P'-Jo 64 ---------- >ตำนานที่มีอยู่จริง (รีบมาดูให้ไว เด๋วปิดก่อน อิอิ)
    5.P'-Joe Px-200e Fl2 ------------> ผสมมือ สตาร์ทตีน ฯลฯ
    6. Ae' Yed ma Px-150 ------------> สตาร์ทติน(ไม่ติด เข็นกระตุก) ผสมถัง
    7.P'poP Sprint -------->ร้านขายเฟอร์นิเจอร์ โคมไฟ และกระจกติดผนัง โซฟา ที่วางแก้ว ฯลฯ
    8.N'-Note Px-150e -----------> สตาร์ทมือ ลูปแยก โช๊คBitubo กระจก Daytona ฯลฯ
    9.Nung (one) 64 สีไข่ ------------> ความคลาสสิคที่ยังเป็นปริศนา

ส่วนผู้หญิงนะ (วงนึง) ก้อมี พี่แนน พี่ตอง แต้ม เอ(ไปป่าวหว่า) ตุ๊กติ๊ก (ชื่อถูกไม๊ ที่มากะหนึ่งอ่ะ)

นี่คือที่ชัวร์ๆ ส่วนไม่ชัวร์ก้อมี

0. พี่เติ้ล ได้ยินว่าแช๊คจะขึ้นไปรับ แต่ไม่รุ้ชัวร์ป่าวงับ ??
    1. ไอ่งอก รถเส็ดทันป่าว??
    2. ไอ่พี่ฝัน ติดสอบป่าว??
    3. พี่เบียร์ จะไปป่าว??
    4. พี่เอก ไม่รุ้ว่าไปป่าว???
    5. ไอ่น้องโต้ง เลี้ยงจุลินทรีย์ อยู่อ๊ะป่าว???
    6. คนมาใหม่ที่ชื่อเพชร 64 ขาว-เหลือง บ่นอยากไปๆ อยากไปจิงป่าว ???
    7.พี่ตั๋ง เปอร์เซนต์ไปสูง แต่ไม่รุ้ว่าแน่ป่าว??
    8.พี่อั้ม ไม่รุ้ไปป่าว??
    9. ไอ่น้องแม๊ก ไม่รุ้ว่าเปงงัย ผ่านค่ายลูกเสือรึยังหว่า??
    10. พี่โก๊ะ ไม่แน่ใจว่าจะไปป่าว??
    11. อ๊อฟ อีกคนไปป่าวหว่า??
    12. โบว์ ยังไม่ได้ลองชวนดู ไม่รุ้สนใจป่าว
    13. ไอ่แบ๊งค์ อีกคน ไม่รุ้ยังอยู่ป่าว??

นี่คือสมาชิคคร่าวๆ ที่ผมรู้จักนะ รถที่พอรู้ก้อมีประมาณเนี้ย Out of Control คงหยั่งรุ้มะได้

นับๆดู ได้ 22 คัน ที่รู้จัก ถ้าไปหมด คงจะดี คงเป็นทริปยิ่งใหญ่สุดๆอ่ะ ก้อ โพสไว้เผื่อพิจารณา

หากผู้ใด ที่มีรายชื่อในนี้ แล้ว มีข้อมูลมาเปลี่ยนแปลง กรุณาแจ้งให้ทางพี่ๆ ทราบด้วยนะ

จะได้ทำการเก็บค่าเสื้อทริป พร้อมแจงรายละเอียด วางแผนเตรียมการณ์ล่วงหน้า
    สรุปว่าผมไปครับ คุณน้องยิมมู่ ขอลงชื่อไว้ ณ ที่นี่เลยล่ะกัน เด๋วพรุ่งนี้เข้าไปรวมกลุ่มด้วยครับ หกโมงเย็ยช่ายป่าว แล้วเจอกันนะขอรับ
    น้องเบียร์----------> สปริ้น--------> วิศวกรรมศาสตร์ ปี4ครับ

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Member PA-DOME's Avatar
    สถานที่
    BURILAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shack(forida) อ่านข้อความ
    ขอไปด้วยคนนะ หวังวะจะว่างกันหมดนะ
    ไม่อยากคิดว่าจะมันแค่ไหน
    คงจะปลิ้นกันไปข้างอะ สุดๆ
    ตื่นมาคงจะเป็นแบบ

ทริปนี้อย่าเผลอไปฉี่ใส่ใตรอีกล่ะ..

MC FreeStyle's Avatar
    สถานที่
    Yasothon Scooter Club - รถเก่าแหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up up

ไม่มีรถ....ไม่มีตัง.....ไม่ได้ไป....เซ็ง....!!!!!!
    0909673052 Turemove

MC FreeStyle's Avatar
    สถานที่
    Yasothon Scooter Club - รถเก่าแหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Exclamation up up

รถก็ไม่มีกะเค้า ตังก็มีไม่พอซื้อรถ ทริปก็ไม่ได้ไป....รถขายไปแล้ว...กำลังหารถใหม่อยู่. ..ว่าจะซื้อแฮนแป็ปมาขับ....แต่มีใครพอจะรู้บ้างว่า. ..ที่สารคาม...ร้านไหน รับตี แฮนแป็ป..เป็นสปิ้นบ้าง......
    0909673052 Turemove

Senior Member
    สถานที่
    MahasarakhaM Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อยากไปอะครับแต่ตอนนี้รถมีปัญหานิดๆ มัน ตดด้วย

เพชรชี่ 084-0308720

ธนาคาร กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 735-2-78390-5
    ชื่อบัญชี MR. PETCH DUANGVIANGKHAM

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

Post อุ๊บๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ petchto อ่านข้อความ
    อยากไปอะครับแต่ตอนนี้รถมีปัญหานิดๆ มัน ตดด้วย
    ใครตดเนี่ยเหม็นจังเลย /\ ( ขำขำนะครับ)

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Senior Member
    สถานที่
    MahasarakhaM Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ( ,")..bArbEer Oo อ่านข้อความ
    ใครตดเนี่ยเหม็นจังเลย /\ ( ขำขำนะครับ)
    กำ

เพชรชี่ 084-0308720

ธนาคาร กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 735-2-78390-5
    ชื่อบัญชี MR. PETCH DUANGVIANGKHAM

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em94 เลยมาเที่ยว อุตรดิตถ์ด้วยนะครับ

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงคุณกัน

คุณน้องกัน ไม่ทราบ ว่า ช่วง 2-4 ว่าง รึป่าว อยากชวนมาขับรถเล่น ด้วย กันที่ ภูเรือ หากว่างไม่ว่างยังไง ติดต่อ พี่ เติ้ล ได้ นะ ครับ อยาก เห็น กลุ่ม อุตดิษ วิ่ง รถ อ่ะ คับ
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ devilonvespa อ่านข้อความ
    คุณน้องกัน ไม่ทราบ ว่า ช่วง 2-4 ว่าง รึป่าว อยากชวนมาขับรถเล่น ด้วย กันที่ ภูเรือ หากว่างไม่ว่างยังไง ติดต่อ พี่ เติ้ล ได้ นะ ครับ อยาก เห็น กลุ่ม อุตดิษ วิ่ง รถ อ่ะ คับ
    ตัวผมนั้นไม่ว่างครับ ติดเรียนพิเศษ แม่ไม่ให้ไปด้วย แต่สมาชิกกลุ่มอุตรดิตถ์ ท่านอื่นเดี๊ยวถามให้ครับ
    แต่พี่เติ้ลเค้าจะเลย มาเที่ยวที่นี่ ก็มาด้วยกันสิครับ แล้วเจอกัน

Junior Member น้องปิง_Freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Life Vespa_Gang
    ขอบคุณ
    0

ไม่แวะมาทักทาย กลุ่ม Freedom Life เพชรบูรณ์มั่งหรอคับ ยินดีต้อนรับคับ พอดีว่า ประมาณ วันที่ 24-25 กุมภาพันธ์ เพชรบูรณ์จะจัดงานครั้งยิ่งใหญ่ Vespa & Lam ล้วนๆคับ
    ปล. ยังงัยก็ ติดต่อ พี่ผมน่ะคับ เอก Freedom Life 089-7155661
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งที่แทบบร้า___ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ตัง
    ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เปรียบเสมือนงูไม่มีพิษ
    @ มาคุยกันได้น่ะคับ

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham scooter
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

wไมได้เข้าบอร์ดตั้งนาน เห็นแล้วเหนื่อย ฮือ

Member anabichi's Avatar
    สถานที่
    +-+MSU ScOOTER cLUB+-+
    ขอบคุณ
    0

up up

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่า เสีย ดาย คับ

ผม อด ไป เซ็งๆๆๆๆๆๆ อาจารย์ดันมา สอบ อะไร ก็ ไม่รู้

ช่วง ที่ เขา สอบ กัน ดัน ไม่ สอบ ดัน มา สอบ เอา ช่วง ที่ เขา ว่างๆ กัน เซ็งๆๆๆ

รถพร้อม กายพร้อม ใจ พร้อม ตัง พร้อม แต่ อดไป เพราะ อาจารย์ ไม่ พร้อม เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

em99 em99
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Bookmarks