ภาพ งานกลุ่ม Honda ระยอง Classic C Super Cub # 2 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ภาพ งานกลุ่ม Honda ระยอง Classic C Super Cub # 2

Member เป็นต่อ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หลังจากได้ชมตัวจริงของรถพี่ๆ

ทำเอาผมซึ้งเลย

สวยจริงๆครับ

ว่างๆมาเที่ยวระยองอีกนะครับ

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

พลาดอย่างแรง

_ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เป็นต่อ อ่านข้อความ
    หลังจากได้ชมตัวจริงของรถพี่ๆ

ทำเอาผมซึ้งเลย

สวยจริงๆครับ

ว่างๆมาเที่ยวระยองอีกนะครับ

ขอบคุณครับ... ได้เจอกันอีกแน่ที่ร้านน้องปลา.. เพราะพี่ไปเที่ยวหาปลาบ่อยครับ.. โรงงานของบริษัทพี่อยู่ที่นั่นครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ
    พลาดอย่างแรง

น้าบอกแล้ว..ว....ว.....ว........ว...

BIKE HERO DISCO POWER.

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งานนี้ต้นเป็นคนออเดอร์.. เรามาดูเมนูกันครับ... ts23
    แต่ละอย่างโดนๆทั้งงั้นเลยพี่เห็นแล้วหิวๆๆ เลย
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Porjai อ่านข้อความ
    งานนี้ต้นเป็นคนออเดอร์.. เรามาดูเมนูกันครับ... ts23

แต่ละอย่างโดนๆทั้งงั้นเลยพี่เห็นแล้วหิวๆๆ เลย

พี่ก็ว่างั้นแหล่ะ.... ซี้ด......

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ถ้ามีเสียงปืนด้วยนะ.. จะได้Feelกว่านี้อีก.. เหมือนจิ๊กโก๋สมัยก่อนไงน้อง..

โดนกันถ้วนหน้าครับ.. เพราะอเมริกันแชร์น่ะครับ.. ts23

เจ๊คนนั้น... พี่คงสยองแกไปอีกนานครับ.. em86

mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

แวะมาชมรูปครับน้าเดียว 555+++ กลุ่มพี่ๆ ขับรถผู้ชายทั้งหมดเลยไหมครับ ผมเข้ามาชมรูปสังเกตเห็นหลายคัน
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

งานเข้าง่ะ
    ทุกอย่างเตรียมพร้อม แต่วันศุกร์ต้องทำประกันมหาลัย อดเลยๆๆๆ

เห็นภาพแล้วน้ำลายหกเยวๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 01-05-2009 เมื่อ 14:00
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาตั้ม อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    แวะมาชมรูปครับน้าเดียว 555+++ กลุ่มพี่ๆ ขับรถผู้ชายทั้งหมดเลยไหมครับ ผมเข้ามาชมรูปสังเกตเห็นหลายคัน
    ภาพรถในบอร์ด.. เป็นเพียงรูปรถของชาวขบวนการฯทุกคนในกลุ่มที่สะดวกถ่ ายมาได้..ตามมีตามเกิดกันน่ะครับ.. ยังมีรถอีกหลายคันที่ไม่ได้ถ่ายภาพมาลงกันไว้น่ะครับ .. เพราะชาวขบวนการฯในกลุ่มแต่ละคน.. จะมีรถมากกว่า1คันน่ะครับ... จริงๆแล้วCก็กำลังจะมีนะครับ..แต่ยังไม่เสร็จ.. หรือจะเป็นมังกี้... แลมฯ(เห็นมั๊ยเอ่ย??...)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    งานเข้าง่ะ
    ทุกอย่างเตรียมพร้อม แต่วันศุกร์ต้องทำประกันมหาลัย อดเลยๆๆๆ

เห็นภาพแล้วน้ำลายหกเยวๆๆๆๆ

...อย่ามาแหล๋งๆ... ไม่จัย....ไม่จัย...หลาว...........

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ

...อย่ามาแหล๋งๆ... ไม่จัย....ไม่จัย...หลาว...........

ฮ่าๆ แหลงใต้แล้วโด้น้าเดียวเรา

แวะมาชมรูปค่ะ กว่าจะหาทางเข้าเจอ หลงอยู่ที่สายใต้ตั้งนานแน่ะ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

ขอบคุณ
    0

[quote=KM RD V3;2016004]ขอบคุณครับ... ได้เจอกันอีกแน่ที่ร้านน้องปลา.. เพราะพี่ไปเที่ยวหาปลาบ่อยครับ.. โรงงานของบริษัทพี่อยู่ที่นั่นครับ...

เอ่ออ..

บริษัทอะไรหรอครับ ??

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เป็นต่อ อ่านข้อความ

เอ่ออ..

บริษัทอะไรหรอครับ ??

อยู่ในนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุดครับ... ให้ทาย.. อิอิ.....
    ..ใบ้ให้นิดนึง เป็นบริษัทผลิตเหล็กคอยล์ที่เอาไปใช้ปั๊มเป็นตัวถังร ถยนต์น่ะครับ...

ขอบคุณ
    0

อยู่ในนิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุดครับ... ให้ทาย.. อิอิ.....
    ..ใบ้ให้นิดนึง เป็นบริษัทผลิตเหล็กคอยล์ที่เอาไปใช้ปั๊มเป็นตัวถังร ถยนต์น่ะครับ...

อ่อ !!

ไม่รุจิงๆครับ

พี่อรรถยังไม่รุเลย

เอ่อ พี่เดียว มี

เบาะของ Cg มั่งไหมครับ

ปลอมก้อได้

เอามาหุ้มใหม่อ่ะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ่อ !!

ไม่รุจิงๆครับ

พี่อรรถยังไม่รุเลย

เอ่อ พี่เดียว มี

เบาะของ Cg มั่งไหมครับ

ปลอมก้อได้

เอามาหุ้มใหม่อ่ะครับ

ใบ้ให้อีกนิด... เป็นโรงงานผลิตเหล็กรีดเย็นที่ใหญ่ที่สุดในเอเซีย... และเป็นคู่ค้าสำคัญกับโรงงานเหล็ก สหวิริยา บางสะพาน จ.ประจวบฯน่ะครับ...

....ส่วนเรื่องเบาะ ติดต่อได้ที่ 086-683-7625 เต้ย Bike Heroฯ.. เค้าเป็นคนช่วยดูแลในเรื่องของอะไหล่ต่างๆให้กับทุกค นภายในกลุ่มน่ะครับ...

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ฮ่าๆ แหลงใต้แล้วโด้น้าเดียวเรา

แวะมาชมรูปค่ะ กว่าจะหาทางเข้าเจอ หลงอยู่ที่สายใต้ตั้งนานแน่ะ

ภาพรถในบอร์ด.. เป็นเพียงรูปรถของชาวขบวนการฯทุกคนในกลุ่มที่สะดวกถ่ ายมาได้..ตามมีตามเกิดกันน่ะครับ.. ยังมีรถอีกหลายคันที่ไม่ได้ถ่ายภาพมาลงกันไว้น่ะครับ .. เพราะชาวขบวนการฯในกลุ่มแต่ละคน.. จะมีรถมากกว่า1คันน่ะครับ... จริงๆแล้วCก็กำลังจะมีนะครับ..แต่ยังไม่เสร็จ.. หรือจะเป็นมังกี้... แลมฯ(เห็นมั๊ยเอ่ย??...)

เห็นครับพี่เดียว
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Bookmarks