สมาชิกที่พื้นที่เต็ม สามารถสมัครสมาชิกสนับสนุนเวบ ได้ดังนี้ - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิกที่พื้นที่เต็ม สามารถสมัครสมาชิกสนับสนุนเวบ ได้ดังนี้

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Teaeng อ่านข้อความ
    อีกคนที่อยากจะสนับสนุนเวป... แต่อยากหั้ยชื่อเป็น teaeng สีนี้เท่านั้น
    ค่าบำรุงเท่าไหร่ คุณ เวปมาสเตอร์
    ชื่อสีชมพู สำหรับผู้ลงขายของ หรือ sponsor member
    สีเขียว ได้แก่ สมาชิกสนับสุนเวบ หรือ vip member ดูรายละเอียดที่นี่เลย http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=18354

Junior Member Teaeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ชื่อสีชมพู สำหรับผู้ลงขายของ หรือ sponsor member
    สีเขียว ได้แก่ สมาชิกสนับสุนเวบ หรือ vip member ดูรายละเอียดที่นี่เลย http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=18354

อ่านลายละเอียดเข้าใจแล้วครับหลักๆ แล้วก้อคือการให้สมาชิค โอนเงินสนับสนุนเวป
    จาก 100 บาท ปรับเป็น 300 บาท ค่าตอบแทนก้อคือหั้ยเป็น ระดับ VIP Member

แต่ที่ผมต้องการคือ สนับสนุนเวป โดย Teang เป็นสีชมพูนะครับ
    ถ้าจะเป็น Sponcer ต้องมีกติกายังไงบ้าง รายละเอียดไม่ได้แจ้งไว้
    TOYOTA 4X4 CLUB BY LN106

ร่วมสร้างเสริมสิ่งดีๆ ให้กับสังคมไทย
    รับออกแบบบุตรทั้งในและนอกสถานที่

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teaeng อ่านข้อความ
    อ่านลายละเอียดเข้าใจแล้วครับหลักๆ แล้วก้อคือการให้สมาชิค โอนเงินสนับสนุนเวป
    จาก 100 บาท ปรับเป็น 300 บาท ค่าตอบแทนก้อคือหั้ยเป็น ระดับ vip member

แต่ที่ผมต้องการคือ สนับสนุนเวป โดย teang เป็นสีชมพูนะครับ
    ถ้าจะเป็น sponcer ต้องมีกติกายังไงบ้าง รายละเอียดไม่ได้แจ้งไว้
    การแบ่งกลุ่มสี เพื่อให้ง่ายต่อการจัดการ ทั้งสองสีได้พื้นที่เท่ากัน ต่างกันตรงที่ สีชมพู ได้พื้นที่เฉพาะช่วงเวลาที่ลงโฆษณาขายเท่านั้น ถ้าเลิกลงโฆษณาพื้นที่จะเหลือเท่าเดิม แต่สีเขียวจะมีพื้นที่ตลอด

ส่วนถ้าใครอยากได้สีไหน ผมทำให้ไม่ได้ เพราะมันต้องแก้โครงสร้างใหญ่

Junior Member Teaeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    การแบ่งกลุ่มสี เพื่อให้ง่ายต่อการจัดการ ทั้งสองสีได้พื้นที่เท่ากัน ต่างกันตรงที่ สีชมพู ได้พื้นที่เฉพาะช่วงเวลาที่ลงโฆษณาขายเท่านั้น ถ้าเลิกลงโฆษณาพื้นที่จะเหลือเท่าเดิม แต่สีเขียวจะมีพื้นที่ตลอด

ส่วนถ้าใครอยากได้สีไหน ผมทำให้ไม่ได้ เพราะมันต้องแก้โครงสร้างใหญ่

Get แล้วครับทีนี้
    ตกลงผมสนับสนุนเวปเป็น VIP Member ครับ
    โอนเงินแล้วจะโพสบอกอีกครั้ง
    ขอบคุณ ครับ คุณ บี
    TOYOTA 4X4 CLUB BY LN106

ร่วมสร้างเสริมสิ่งดีๆ ให้กับสังคมไทย
    รับออกแบบบุตรทั้งในและนอกสถานที่

pooclassic's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ผมโอนเงินช่วยสนับสนุนเวปให้แล้วครับ 200.-บาท
    เมื่อวันที่ 21/2/52 เวลา 13.06 น.
    ตู้ ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์
    ( รบกวนขอพื้นที่เพิ่มหน่อยนะครับ )
    ขอบพระคุณมากครับผม
    ขอบพระคุณทุกท่านครับ

086-0358555
    pooclassic : ขายของเก่า - ของสะสม

Senior Member โจรปล้นใจ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร

ผมมีเรื่องรบกวนจะถามท่านเวปมาสเตอร์สักหน่อยนะครับ
    คือชมรมฯของผมลงรูปกิจกรรมชมรมฯแต่ลงรูปได้ระดับหนึ่ งแล้วไฟล์ส่วนตัวเต็ม
    จึงอยากได้ฟื้นที่เพิ่มผมจะต้องทำอย่างไรบ้างครับเพื ่อที่จะได้ฟื้นที่เยอะกว่านี้ ขอบคุณครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile รบกวนคุณบีครับ

ผมก๊อก - กาฬสินธุ์ครับ
    โอนเงินไปตามสลิปนะครับ จำนวน 300.-บาทถ้วนครับ
    คือน้องให้ช่วยจัดการให้น่ะครับ
    เค้าอยากเป็นผู้สนับสนุนเว็บ แล้วผมติดตังค์น้องเค้าอยู่ เค้าอยากได้ชื่อตัวหนังสือ
    สีเขียวน่ะครับ
    ชื่อล๊อกอิน ข้าวเหนียวหมูปิ้ง กลุ่ม K.U. SCOOTER CLUB ครับ
    ขอบคุณอย่างสูงครับem94em94

รูป รูป  
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

มาตรฐาน ประมูลสินค้าเพื่อสนับสนุน เว็บไซต์ Thaiscooter

Herr. Fahrrad และเพื่อนสมาชิกที่ชื่นชอบจักรยานโบราณ มีความยินดีที่มีส่วนรวม
    ในการประมูลสินค้า เพื่อสนับสนุน เว็บไซต์ Thaiscooter
    โดยคุณ YAITATTOOS เป็นผู้ชนะการประมูล

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...21#post1774521

รายได้จากการประมูล 1,500 บาท มอบให้ เว็บไซด์ Thaiscooter เพื่อเป็นประโยชน์
    ในการพัฒนาระบบต่อไป

กลุ่มเพื่อนๆ คงได้มีโอกาสทำกิจกรรมดีๆ อย่างนี้อีกในครั้งต่อๆ ไปครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ที่มีส่วนรวม และขอบคุณ Thaiscooter ที่เป็นสื่อกลางให้เรา
    ได้แบ่งปันความรู้ และมิตรภาพที่ดีๆ ให้กันและกั

(ยอดงินโอนเข้าบัญชี ธ.กรุงเทพ วันที่ 3/3/2009 เวลา 14.00น.)

li225's Avatar
    สถานที่
    BRETTAPRUE
    ขอบคุณ
    0

โอนเงินเข้าบัญชี ธนาคาร กรุงเทพ จำกัด สาขา ย่อยเทสโก้ โลตัส วังหิน บัญชี ออมทรัพย์
    ชื่อ บัญชี นาย ประวิทย์ เลขาขำ หมายเลขบัญชี 008-0-02247-8

โอนเข้า 300 บาทครับ

สมาชิก ชื่อ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง นะครับ เพื่อนฝากผมโอนเข้านะครับ

โอนไปวันที่ 3/3/2552

เวลาประมาณ 5โมง เย็น กว่าๆ นะครับ ไม่ได้รับสลิปเงินนะครับ เพราะกระดาษที่ตู้ atm หมดครับ ขอบคุณครับ

li225's Avatar
    สถานที่
    BRETTAPRUE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    ผมก๊อก - กาฬสินธุ์ครับ
    โอนเงินไปตามสลิปนะครับ จำนวน 300.-บาทถ้วนครับ
    คือน้องให้ช่วยจัดการให้น่ะครับ
    เค้าอยากเป็นผู้สนับสนุนเว็บ แล้วผมติดตังค์น้องเค้าอยู่ เค้าอยากได้ชื่อตัวหนังสือ
    สีเขียวน่ะครับ
    ชื่อล๊อกอิน ข้าวเหนียวหมูปิ้ง กลุ่ม K.U. SCOOTER CLUB ครับ
    ขอบคุณอย่างสูงครับem94em94

กระทู้ ของพี่ KOK คับ ที่โอนเงินเข้าไปให้กับ คุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง นะครับ คนเดียวกันครับ

เอาเป็นว่าให้พี่ wedmaster ขยายพื้นที่ให้ผมเเทนละกันนะครับ ไม่ต้องโอนเงินคืนก็ได้ครับ

ขออภัย เเละขอขอบคุณครับ

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

มาตรฐาน ขอบคุณ Webmaster มากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Herr. Fahrrad อ่านข้อความ
    Herr. Fahrrad และเพื่อนสมาชิกที่ชื่นชอบจักรยานโบราณ มีความยินดีที่มีส่วนรวม
    ในการประมูลสินค้า เพื่อสนับสนุน เว็บไซต์ Thaiscooter
    โดยคุณ YAITATTOOS เป็นผู้ชนะการประมูล

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...21#post1774521

รายได้จากการประมูล 1,500 บาท มอบให้ เว็บไซด์ Thaiscooter เพื่อเป็นประโยชน์
    ในการพัฒนาระบบต่อไป

กลุ่มเพื่อนๆ คงได้มีโอกาสทำกิจกรรมดีๆ อย่างนี้อีกในครั้งต่อๆ ไปครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ที่มีส่วนรวม และขอบคุณ Thaiscooter ที่เป็นสื่อกลางให้เรา
    ได้แบ่งปันความรู้ และมิตรภาพที่ดีๆ ให้กันและกั

(ยอดงินโอนเข้าบัญชี ธ.กรุงเทพ วันที่ 3/3/2009 เวลา 14.00น.)
    ขอขอบคุณ Webmaster มากครับ

ขออนุญาติแจ้ง Login เพื่อนสมาชิก 3 ลำดับแรกครับ
    1. YAITATTOOS
    2. PLOY_PUY
    3. SUPER_TUM

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆ ท่านครับ

woot-c's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผม วุฒิ ได้โอนเงินสนับสนุนเวป 300 บาทเข้าบัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ 6-03-09 เวลา 18.56 น แล้วครับดูจากรูปสลิปธนาคาร ฝากเวปมาสเตอร์ดำเนินการให้ด้วย ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย woot-c : 17-03-2009 เมื่อ 17:33

Junior Member
    สถานที่
    NO NAME club 2004
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ คุณ ประวิทย์ เลขาขำ
    เนื่องจากกระผมต้องการที่จะเปิดบอร์ดกลุ่ม กระผมจึงได้ทำการโอนเงินจำนวน 200 บาท จากธนาคารกรุงไทย ไปที่ ธนาคารกรุงเทพ สาขาย่อย เทสโก้ โลตัส วังหิน
    เลขที่ บัญชี 008-0-02247-8 เวลาที่โอน 15.54 น. วันที่ 13 มีนาคม 2552

ชื่อกลุ่ม NO NAME classic club 2004
    โซน ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    ผู้ดูแล เต้...ว่า

รบกวนทำให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

Junior Member
    สถานที่
    NO NAME club 2004
    ขอบคุณ
    0

คือ ผม เต้...ว่า เป็นผู้ดูแล บอร์ด กลุ่ม NO NAME classic club 2004 นะครับ แต่ว่าทำไมพอผมเข้าไปแล้ว มันไม่ขึ้นเหมือนกับคนที่เป็นคนดูแลบอร์ดคนอื่น ๆ ละครับ หรือว่าผมยังไม่ได้ทำอะไรซักอย่างนึง
    ต้องทำยังไง กรุณาบอกผมหน่อยครับ เพราะผมต้องการที่จะ ปักหมุด ครับ

Thumbs up โอนเงินค่าสนับสนุน web ครับผม 309-

โอนไป 309- Issuer Bank: KBANK Date 23/03/03 time:21:08 Location:S1A4902 Seq. No:5226

ขอบคุณ webmasterอีกรอบครับผม
    ขายของมา 3 เดือนพอดี หุ หุ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Heng_Heng_Heng : 24-03-2009 เมื่อ 11:00
    ซื้อทุกอย่างที่อยากได้(ถ้ามีตังค์) ขายทุกอย่างที่มี(เมื่อตังค์หมด)

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 23 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks