[ ซื้อ ] .......อยากได้แบบนี้.....

ชื่อกระทู้: .......อยากได้แบบนี้.....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .......อยากได้แบบนี้.....

อยากได้รุ่นนี้ครับใครพอมีบ้างแ่บบแต่งไม่แต่งก็ได้ หรือชี้หมายมาก็ได้

Honda Urban Express NU50
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Senior Member ple_mutu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีคับ ที่ โตเกียว ครับ ล้อเล่นครับ

sornsakol's Avatar
    สถานที่
    (- CRU -) CR4ZY  & 8080 CAFE (- RCA -)
    ขอบคุณ
    0

http://www.minibike-society.com/foru....php?board=2.0 ชี้เป้า*ตามลิ้งนี้เลยครับ..ลองเข้าไปดูๆ

http://www.facebook.com/#!/pages/PJ-...58083967623699 ชี้เป้า * facebook
    Bangkok Thailand
    Since 1990
    Cafe Style

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sornsakol อ่านข้อความ
    http://www.minibike-society.com/foru....php?board=2.0 ชี้เป้า*ตามลิ้งนี้เลยครับ..ลองเข้าไปดูๆ

http://www.facebook.com/#!/pages/PJ-...58083967623699 ชี้เป้า * facebook
    รถสวยๆทั้งนั้นแต่ไม่มีแบบนี้สักคัน

แอบชอบด้วย
    จากจิตวิญญาณของคนรุ่นเก่า ส่งต่อสู่อารยธรรมของคนรุ่นใหม่
    ด้วยหัวใจของความคลาสสิค สืบทอดเจตนาสู่รุ่นต่อไป

PHUKET การเปลี่ยนแปลงอาจเปลี่ยนได้แค่ภายนอก แต่มิอาจเปลี่ยนตัวตนจากความเป็นจริงได้

ขอบคุณ
    0

ถ้าจะหายาก

ขอบคุณ
    0

Senior Member <--_:{HipPo^No711}:_-->'s Avatar
    สถานที่
    Innocent Motercycle Classlc (ไร้เดียงสา)
    ขอบคุณ
    0

ผมมีคล้ายๆ กัน เป็นตัวเก่้าเหมือนกัน Honda Caren เป็นเครื่องโอโตเมติก หน้าทองขาว อายุตอนผลิตก็ 1978-1980 อายุมันก็หลัก 30 กว่าปีนะ เเต่ที่ผมมีผมเป็นศากเเห้ง ยืนคันเลย สามารถทำให้มันใช้ได้ปกติไม่อยากผมรือไว้รอทำเเล้ว ถ้าเอาผมขายให้เท่าทุนละกัน 800 บ. ไม่รวมส่งนะ รถอยู่ จ.สมุทรปราการ มีรูปประกอบรูปร่างรถนะ เเต่เครื่องมันตัวเดียวกัน

รูป รูป  
    เพราะ คำว่าClasslc คือการได้รู้จักเพื่อนใหม่
    วิ่งมาน้อย ไปไม่ไกล
    ไปด้วยใจ ไปกับเครื่องเดิม

(คำว่าClasslcคือการขี่รถเก่าเมื่อรถยังเก่าเเล้วทำไ หมเครื่องเก่าเดิมๆออกทริปไม่ได้)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ <--_:{HipPo^No711}:_--> อ่านข้อความ
    ผมมีคล้ายๆ กัน เป็นตัวเก่้าเหมือนกัน Honda Caren เป็นเครื่องโอโตเมติก หน้าทองขาว อายุตอนผลิตก็ 1978-1980 อายุมันก็หลัก 30 กว่าปีนะ เเต่ที่ผมมีผมเป็นศากเเห้ง ยืนคันเลย สามารถทำให้มันใช้ได้ปกติไม่อยากผมรือไว้รอทำเเล้ว ถ้าเอาผมขายให้เท่าทุนละกัน 800 บ. ไม่รวมส่งนะ รถอยู่ จ.สมุทรปราการ มีรูปประกอบรูปร่างรถนะ เเต่เครื่องมันตัวเดียวกัน
    มีรูปไหมครับ Honda Caren ผมอยู่บางพลีครับ แต่มาทำงานอยุธยาครับ เดี๋ยวกลับบ้านผมไปดูครับ
    สนใจติดต่อ 081- 2936995 บอย
    โอนเงิน ---> น.ส.วิรวรรณ ทรายเพ็ชร
    ---> ธ. กรุงไทย 125-0-09522-0 สาขาหนองแค
    <<โอนแล้วกรุณาโทรกลับด้วยครับ>>
    กรุณาส่ง ---------> นายสุขะวัฒน์ กรจินดา <----------
    บ.เฟอร์โร (ประเทศไทย) จำกัด46/4 หมู่ 13 ถ.ริมคลองระพีพัฒน์ ต.คชสิทธิ์ อ.หนองแค จ.สระบุรี 18250

Bookmarks