รูปสมาชิกกลุ่ม Undeath Classic Bike - หน้า 3

ชื่อกระทู้: รูปสมาชิกกลุ่ม Undeath Classic Bike

Senior Member classicthewes's Avatar
    สถานที่
    แค่อยากปั้นไว้ให้ลูกขับ
    ขอบคุณ
    0

ถูกใจกติกา กลุ่มนี้ ครับ... มันเด้ดขาดมาก

กล่มนี้ที่รวมตัวกันที่ปั็มเจ็ทเก่า ตรงร้านหมูกระทะป่าวครับ แล้วตอนนี้ไปรวมตัวกันที่ไหนครับ ผมไม่ค่อยเห็นเรย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classicthewes : 31-05-2011 เมื่อ 03:07
    นายณัฐพงษ์ นวลแป้น 0850888405 DTAC

ธ.กรุงไทย 0060036974 สาขาวิสุธิกษัตย์

E-Mail... [email protected]

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicthewes อ่านข้อความ
    ถูกใจกติกา กลุ่มนี้ ครับ... มันเด้ดขาดมาก

กล่มนี้ที่รวมตัวกันที่ปั็มเจ็ทเก่า ตรงร้านหมูกระทะป่าวครับ แล้วตอนนี้ไปรวมตัวกันที่ไหนครับ ผมไม่ค่อยเห็นเรย
    ช่วงนี้มีงานกันเกือบทุกวันครับไม่ค่อยว่างกัน แต่จะนั่งกินเหล้าตามสถานที่ต่างๆในกระทุ่มแบน นี่แหละครับ ตามบ้านสมาชิก บ้าง เปิดท้าย ตรงหมื่นลี้บ้าง แล้วแต่ครับ รึว่าเจอที่ตลาดนัด ดรงโรงหนังเก่าก้ได้ครับ ร้านขายนาฬิกา จะมี โฟร์คเต่ามีขาวจอดอยุ๋ ทักทายได้ครับ

Senior Member classicthewes's Avatar
    สถานที่
    แค่อยากปั้นไว้ให้ลูกขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ batmosman อ่านข้อความ
    ช่วงนี้มีงานกันเกือบทุกวันครับไม่ค่อยว่างกัน แต่จะนั่งกินเหล้าตามสถานที่ต่างๆในกระทุ่มแบน นี่แหละครับ ตามบ้านสมาชิก บ้าง เปิดท้าย ตรงหมื่นลี้บ้าง แล้วแต่ครับ รึว่าเจอที่ตลาดนัด ดรงโรงหนังเก่าก้ได้ครับ ร้านขายนาฬิกา จะมี โฟร์คเต่ามีขาวจอดอยุ๋ ทักทายได้ครับ
    555+ ผมหาเพื่อนอยู่ครับ ขับรถคนเดียวไม่ใช่จะมีความสุข มีรถขับไม่ใช่ขะสะบายใจ.... เฮ้อ เมื่อก่อนก้อมี เป็นกลุ่มเป็นกhอนพอได้นั่งตั้งวงสุรา แต่แด๋วนี้ สหายทั้งหลาย ได้ขายรถเครื่องไปกันหมดแล้ว จะไปซื้อเอสอาร์บาง จะไปซื้อ super 4 บ้าง แรงแซงผมไปกันหมดแล้ว 5555+ เหลือผมตัวคนเดียวป่าวๆๆปี้ๆๆ มีแต่ รุ่นน้องและก้อลูกศิษย์ ที่นานๆๆจะแวะเวียนมาหา.....เฮอ!!! วันนี้ไปรัชดามาก้อไปคนเดียว เซร่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classicthewes : 05-06-2011 เมื่อ 03:18
    นายณัฐพงษ์ นวลแป้น 0850888405 DTAC

ธ.กรุงไทย 0060036974 สาขาวิสุธิกษัตย์

E-Mail... [email protected]

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicthewes อ่านข้อความ
    555+ ผมหาเพื่อนอยู่ครับ ขับรถคนเดียวไม่ใช่จะมีความสุข มีรถขับไม่ใช่ขะสะบายใจ.... เฮ้อ เมื่อก่อนก้อมี เป็นกลุ่มเป็นกhอนพอได้นั่งตั้งวงสุรา แต่แด๋วนี้ สหายทั้งหลาย ได้ขายรถเครื่องไปกันหมดแล้ว จะไปซื้อเอสอาร์บาง จะไปซื้อ super 4 บ้าง แรงแซงผมไปกันหมดแล้ว 5555+ เหลือผมตัวคนเดียวป่าวๆๆปี้ๆๆ มีแต่ รุ่นน้องและก้อลูกศิษย์ ที่นานๆๆจะแวะเวียนมาหา.....เฮอ!!! วันนี้ไปรัชดามาก้อไปคนเดียว เซร่ง
    ขี่อยุ่แถวไหนครับ

สาวก อันเดธ เอ๋ซ่า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

ช่ายขี่อยุ่แถวไหนครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=BPvoOtrMyJQ
    ชีวิต-เลือดเนื้อ-จิตวิญญาณ บนเส้นทางสายUnDeath

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับพี่ๆ..ผมอยู่กระทุ่มแบน เหมือนกัน
    ขับ t s 1 2 5 อยู่ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy74110 : 01-10-2011 เมื่อ 19:16

Bookmarks