อะไหล่ anglia

ชื่อกระทู้: อะไหล่ anglia

105e club's Avatar
    สถานที่
    Ford Anglia Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะไหล่ anglia

ล้อกะทะสี่ใบ
    กระปุกพวงมาลัยพร้อมแกน พร้อมฝาครอบคอ มีก้านยกไฟเลี้ยว เดิมๆ
    กระจังหน้า
    กันชนหน้า
    กันชนหลัง
    กระจกรอบคัน แปดบาน พร้อมกรอบหน้าต่างสามเหลี่ยมประตู
    เฟืองท้ายเดิมๆ
    กรอบไฟหน้าพร้อมเบ้าไฟ
    กรอบไฟหลังพร้อมเบ้าไฟ
    คอนโซลหน้าพร้อมเรือนไมล์
    อื่นๆ

ใครให้ได้เท่าไหร่ระบุด้วยนะครับ
    ของทั้งหมดนี้ยังติดรถอยู่นะครับ ไม่ได้มาขายเพื่อการค้า อะไหล่แองเกลียหายากก็เลยมีความคิดว่าจะลงขันกันซื้อ ซากไปเลยแล้วเอามาแบ่งกัน
    หรือถ้าใครอยากได้อะไรเพิ่มเติมระบุไว้ด้วย
    ใครจองอะไร สามารถซื้อได้แค่ไหนบอกไว้ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 105e club : 10-05-2007 เมื่อ 17:37
    www.fordanglia.com
    ฉันเป็นฉันอย่างนี้ สวรรค์คงไม่ปล่อยให้ฉันตาย

[email protected]

FORD ANGLIA CLUB THAILAND
    ฝากบอร์ดนี้ด้วยครับ เข้าไปเยี่ยมกันหน่อย http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ysprune=&f=157

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาตรฐาน สนใจกระปุกพวงมาลัยครับไม่ทราบว่าขายเท่าไหร่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 105e club อ่านข้อความ
    ล้อกะทะสี่ใบ
    กระปุกพวงมาลัยพร้อมแกน พร้อมฝาครอบคอ มีก้านยกไฟเลี้ยว เดิมๆ
    กระจังหน้า
    กันชนหน้า
    กันชนหลัง
    กระจกรอบคัน แปดบาน พร้อมกรอบหน้าต่างสามเหลี่ยมประตู
    เฟืองท้ายเดิมๆ
    กรอบไฟหน้าพร้อมเบ้าไฟ
    กรอบไฟหลังพร้อมเบ้าไฟ
    คอนโซลหน้าพร้อมเรือนไมล์
    อื่นๆ

ใครให้ได้เท่าไหร่ระบุด้วยนะครับ
    ของทั้งหมดนี้ยังติดรถอยู่นะครับ ไม่ได้มาขายเพื่อการค้า อะไหล่แองเกลียหายากก็เลยมีความคิดว่าจะลงขันกันซื้อ ซากไปเลยแล้วเอามาแบ่งกัน
    หรือถ้าใครอยากได้อะไรเพิ่มเติมระบุไว้ด้วย
    ใครจองอะไร สามารถซื้อได้แค่ไหนบอกไว้ด้วยนะครับ
    ขอเบอ์ติดต่ด้วยครับ เบอร์ผม 086-7003200

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

คอนโซนพร้อมเรือนไมล์ กรอบไฟหน้า ยังต้องการนะครับ ซื้อซากมาหรือยังครับ อะไรขายเท่าไหร่บอกเลยครับ จะได้จัดเง็นได้ทัน การเมืองไม่ดี การเงินก็ไม่ดีครับem87em97

มาตรฐาน มีเลนไฟเลี้ยว ไหม พอดีน้องที่ ม.บูรพา ให้หาอยู่

มีเลนไฟเลี้ยว ซ้าย ขวาไหม หรือแบบก้อปปี้ก็ได้ น้องผูหยิงที่ม.บรูพาหาอยู่
    ยังไงท้อด คุยกันเอง เลย ส่วนตัวล้อคฝากระโปรงท้าย กลับไปบ้านจะหาให้ไม่รู้เก็บไว้ไหนจิงๆ

มาตรฐาน ลืม เอาเบอร์ไป อะ

พี่ น้อง แองเกีย อย่าโทรไปจีบ ก็แล้วกัน อิๆ ชื่อขวัญนะ 085-9583637