รบกวนถามช่าง นิครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนถามช่าง นิครับ

มาตรฐาน รบกวนถามช่าง นิครับ

รถ m 33 สีฟ้าเสร็จยังครับอยู่มาปีกว่าเเล้ว อยากขี่จังเลยครับบบบ

Senior Member trust in DOG's Avatar
    สถานที่
    highway oxide vintage bike club
    ขอบคุณ
    0

ได้ขี่แน่นอนคับ ช่วงนี้งานเร่งเยอะมากๆ เอาไว้เสร็จงานพวกนี้แล้วจะจัดการให้นะคับ รอนิ๊ดดดดดดส์ นึงนะคับ ถ้าไม่ได้ขี่ภายใน 2 ปี ให้มาบึ้มบ้านได้เลยคับพ้มมม ! (แล้วทำอู่ใหม่ให้ด้วยนะ)....ล้อเล่นฮะ ... หุหุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trust in DOG : 01-02-2006 เมื่อ 15:32

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ trust in DOG
    ได้ขี่แน่นอนคับ ช่วงนี้งานเร่งเยอะมากๆ เอาไว้เสร็จงานพวกนี้แล้วจะจัดการให้นะคับ รอนิ๊ดดดดดดส์ นึงนะคับ ถ้าไม่ได้ขี่ภายใน 2 ปี ให้มาบึ้มบ้านได้เลยคับพ้มมม ! (แล้วทำอู่ใหม่ให้ด้วยนะ)....ล้อเล่นฮะ ... หุหุ
    เสร็จยังพี่ครับ

มาตรฐาน *-*-

เสร็จยังครับพี่33อ่ะ/\6เห็นพี่ออกทริปกันอยากไปด้วยเเล้วนะครับ

Bookmarks