ภาพ รวมพลชาวคลาสสิค ตำนานคนมัฆวานลานพระบรมรูปทรงม้า - หน้า 20

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 51 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ภาพ รวมพลชาวคลาสสิค ตำนานคนมัฆวานลานพระบรมรูปทรงม้า

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้แล้วนะครับ.. ที่เราจะมาเจอกันอีก..

แต่สำหรับนัดถัดไป.. ผมขอเปลี่ยนเป็นเสาร์ที่13กุมภาฯนะครับ..

เพราะเสาร์ที่6กุมภาฯ.. ชนกับงานของเพื่อนชาวคลาสสิคหลายๆงานน่ะครับ(เกรงว่า ทุกคนจะลำบากใจ)

..และหลังจากเสาร์ที่13กุมภาฯ

เดือนมีนาคมเราก็จะกลับมาได้รอบเหมือนเดิมกันนะครับ. . ขอบคุณครับ..

เจอกันเสาร์นี้ครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

วันเสาร์ ที่ 30 ม.ค. นี้รวมตัวกันที่ไหนและตั้งแต่กี่โมงครับพี่เดี่ยว
    ไม่มีใครชวนไป แต่บางใหญ่ เหงาๆ จะขอไปร่วมแจมด้วยได้ไหมครับ อิอิ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Member mutuclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    วันเสาร์ ที่ 30 ม.ค. นี้รวมตัวกันที่ไหนและตั้งแต่กี่โมงครับพี่เดี่ยว
    ไม่มีใครชวนไป แต่บางใหญ่ เหงาๆ จะขอไปร่วมแจมด้วยได้ไหมครับ อิอิ
    คับบบบบบ ไว้พบกันคับผมทราบแล้วเปลี่ยน

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ

เสาร์นี้แล้วนะครับ.. ที่เราจะมาเจอกันอีก..

แต่สำหรับนัดถัดไป.. ผมขอเปลี่ยนเป็นเสาร์ที่13กุมภาฯนะครับ..

เพราะเสาร์ที่6กุมภาฯ.. ชนกับงานของเพื่อนชาวคลาสสิคหลายๆงานน่ะครับ(เกรงว่า ทุกคนจะลำบากใจ)

เดือนมีนาคมเราก็จะกลับมาได้รอบ(เสาร์แรกของเดือน)เห มือนเดิมกันนะครับ. . ขอบคุณครับ..

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

เต็มที่เลยครับ ยินดีตอนรับ แล้วเจอกันเสาร์นี้นะครับ

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    เต็มที่เลยครับ ยินดีตอนรับ แล้วเจอกันเสาร์นี้นะครับ

กี่โมงเป้นต้นไปครับ จะได้ไปถูกเวลา นัดรวมกันตรงลานพระรูปเลยนะครับ....
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ

เดือนมีนาคมเราก็จะกลับมาได้รอบเหมือนเดิมกันนะครับ. . ขอบคุณครับ..

เจอกันเสาร์นี้ครับ..
    พี่ เดียว คับ รวมกันที่ไหนหราคับ สายราชบุรี อยากไปด้วยจัง แต่ไม่มีที่พักอะคับ พอจะมี ศาลาให้พักมัยคับ คิๆๆๆ
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email [email protected]
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    ขอบคุณ
    0

ทราบแล้วเปลี่ยน........
    ว่าแต่ เสาร์ 13 ตรุษจีน มีแจกอั่งเปาไม๊ค่ะ คุณอา...*
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ

กี่โมงเป้นต้นไปครับ จะได้ไปถูกเวลา นัดรวมกันตรงลานพระรูปเลยนะครับ....
    ตั้งแต่เวลาประมาณ6โมงเย็น(กว่าๆ)เป็นต้นไปนะครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pop_zaa02 อ่านข้อความ
    พี่ เดียว คับ รวมกันที่ไหนหราคับ สายราชบุรี อยากไปด้วยจัง แต่ไม่มีที่พักอะคับ พอจะมี ศาลาให้พักมัยคับ คิๆๆๆ
    มาเลยครับ.. ที่นี่มีแต่เพื่อนเยอะแยะ.. เรื่องที่พักไม่ใช่ปัญหา..ถ้าจะมานะ..อิอิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_777 อ่านข้อความ
    ทราบแล้วเปลี่ยน........
    ว่าแต่ เสาร์ 13 ตรุษจีน มีแจกอั่งเปาไม๊ค่ะ คุณอา...*

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อย่าเกรงที่จะสร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน..

โลกหมุนไปทุกวัน.. ความเปลี่ยนแปลงยังคงดำเนินไป..

ความรู้สึกนั้นคงไม่แตกต่าง.. รถก็คือทางเชื่อมไปสู่มิตรภาพเท่านั้น..

หัวใจและความชอบบนเบาะรถสองล้อสำคัญกว่า..แค่บางความ คิดเก่าๆ..

ไม่มีสิ่งใดเลยจะสุดยอดเท่ากับหัวใจแห่งมิตรภาพ..

สิ่งดีๆรออยู่ข้างหน้า... ถ้าคุณกล้าจะเปิดตัวเองออกมาเสมอ..

พรุ่งนี้.. เรามาเจอกันที่ลานพระบรมรูปทรงม้านะครับ..

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    [INDENT]อย่าเกรงที่จะสร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน..

โลกหมุนไปทุกวัน.. ความเปลี่ยนแปลงยังคงดำเนินไป..

ความรู้สึกนั้นคงไม่แตกต่าง.. รถก็คือทางเชื่อมไปสู่มิตรภาพเท่านั้น..

หัวใจและความชอบบนเบาะรถสองล้อสำคัญกว่า..แค่บางความ คิดเก่าๆ..

ไม่มีสิ่งใดเลยจะสุดยอดเท่ากับหัวใจแห่งมิตรภาพ..

สิ่งดีๆรออยู่ข้างหน้า... ถ้าคุณกล้าจะเปิดตัวเองออกมาเสมอ..

พรุ่งนี้.. เรามาเจอกันที่ลานพระบรมรูปทรงม้านะครับ.. [ขอเป็น/INDENT]
    ขอเป็นหลังงานเรียวแล้วกันคับพี่ ไปแน่นอน
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email [email protected]
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pop_zaa02 อ่านข้อความ
    ขอเป็นหลังงานเรียวแล้วกันคับพี่ ไปแน่นอน

ยินดีต้อนรับครับ.. แต่อันนี้ไม่ใช่งานนะน้อง.. เป็นการนัดพบปะกันทั่วไปของคนชอบรถมอเตอร์ไซค์เหมือน ๆกันนะครับ..

ว่างก็มาพบกันครับ.. รอบหน้า..13กุมภาฯครับ..

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ อีกทีน่ะค่ะ

โครงการ

ใจสู่ใจช่วยเหลือสังคมและเด็กๆ 3 จังหวัดภาคใต้ในพื้นที่สีแดง sarocha

จุดมุ่งหมายของโครงการ

1. ช่วยเหลือด้านอุปกรณ์การศึกษา
    2. ช่วยเหลือด้านยารักษาโรค
    3. ปลูกฝังเยาชนให้รักชาติ
    4. ช่วยเหลือด้านทุนต่างๆให้กับหน่วยงานสังคม
    ปัจจุบันทางเราได้ช่วยงานสังคมไปได้หลายส่วนแล้ว ที่ผ่านมาได้สนับสนุนทุนให้กับโครงการเยาชนต้นกล้า งานที่ทำให้สังคมอาจจะช้าไปบ้างเพราะเราทำกันไม่กี่ค นแต่เราตั้งใจทำด้วยใจ เราทำงานผ่านทาง ไฮ5 ชื่อ http://rayokinawa.hi5.com งานที่จะทำต่อไปทางเราตั้งใจจะลงไปทางภาคใต้

วัตถุประสงค์ คือ

1. ยาประจำบ้าน
    2. เสื้อผ้าเก่าๆ สภาพดี หรือ ของใหม่
    3. เครื่องกีฬา ทุกชนิด
    4. สมุด หนังสือ
    5. ดินสอ ยางลบ ปากกา ไม้บรรทัด
    6. ต้องการจะไปปลูกฝังเยาชนให้มีความรักในประเทศไทยและใ ห้เข้าใจว่าไม่ได้ถูกทอดทิ้ง โดยเฉพาะเยาชนในเขตพื้นที่3จังหวัดชายแดน
    7. ทางเราจะนำสิ่งของที่จำเป็นต่อการใช้ชีวิตประจำวันไป แจกจ่ายแก่เด็กๆที่ขาด แคลนในที่นั้น อันได้แก่ เสื้อผ้าเครืองนุ่งห่ม ยารักษาโรค อาหาร น้ำดื่ม เป็นต้น
    ตามที่กล่าวรายระเอียดเบื้องต้นมาทั้งหมด ทางเราต้องการจะขอทราบจำนวนของที่จำเป็น ช่วยแจ้งกลับมาทางเราว่า ของที่ต้องการมีอะไรบ้าง จำนวนเท่าไร ทางเราจะได้จัดเตรียมให้ครบตามที่ต้องการ และสะดวกในการขนส่งและเดินทางไปในครั้งนี้ ทางเราจึงขอความร่วมมือมาในครั้งนี้

นี่คือชื่อโรงเรียนส่วนหนึ่งในอีกหลายๆโรงเรียนในรับ ผิดชอบ

1. รร.ธารน้ำผึ้ง ม.13 ต.สะเตงนอก อ.เมือง จ.ยะลา
    2. รร.วัดหน้าถ้ำ ม.1 ต.หน้าถ้ำ อ.เมือง จ.ยะลา
    3. รร.บ้านบ่อหิน ม.7 ต.บ้านแหร อ.ธารโต จ.ยะลา
    4. รร.บ้านเกะรอ ม.1 ต.จะกั๊ว อ.รามัน จ.ยะลา
    5. รร.บ้านปะกาฮะรัง ม.1 ต.ปะกาฮะรัง อ.เมือง จ.ปัตตานี
    6. รร.บ้านบินยา ม.2 ต.คลองใหม่ อ.ยะรัง จ.ปัตตานี
    7. รร.วัดถัมภาวาส ม.3.ต.ปะเสยะวอ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี
    8. รร.วัดโคกโก ม.4 ต.ลำภู อ.เมือง จ.นราธิวาส
    9. รร.บุญลาภนฤมิตร อ.สุไหโก-ลก จ.นราธิวาส
    10. รร.บ้านดุซงญอ ม.1 ต.ดุซงญอ อ.จะแนะ จ.นราธิวาส
    11. รร.ท่าคลอง ม.4 ต.นาทับ อ.จะนะ จ.นราธิวาส )

วันรับของในโซน กรุงเทพและปริมณฑล 13 กุมภาพันธ์
    วันส่งมอบของ 16-21 กุมภาพันธ์ ที่กองพลาธิการ บางเขน
    เพื่อนๆ คนไหนว่างก็ไปด้วยกันน่ะค่ะ
    ติดต่อ เต้ 085-893-9636

ทางกลุ่มเราได้ร่วมกับกลุ่ม เวสป้าคอนทัวร์พิษณุโลก เพื่อทำกิจกรรมนี้น่ะคะโดยแบ่งโซนการรับของบริจาคตาม ที่แจ้งด้านบน*
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_777 อ่านข้อความ
    ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ อีกทีน่ะค่ะ

โครงการ

ใจสู่ใจช่วยเหลือสังคมและเด็กๆ 3 จังหวัดภาคใต้ในพื้นที่สีแดง sarocha

จุดมุ่งหมายของโครงการ

1. ช่วยเหลือด้านอุปกรณ์การศึกษา
    2. ช่วยเหลือด้านยารักษาโรค
    3. ปลูกฝังเยาชนให้รักชาติ
    4. ช่วยเหลือด้านทุนต่างๆให้กับหน่วยงานสังคม
    ปัจจุบันทางเราได้ช่วยงานสังคมไปได้หลายส่วนแล้ว ที่ผ่านมาได้สนับสนุนทุนให้กับโครงการเยาชนต้นกล้า งานที่ทำให้สังคมอาจจะช้าไปบ้างเพราะเราทำกันไม่กี่ค นแต่เราตั้งใจทำด้วยใจ เราทำงานผ่านทาง ไฮ5 ชื่อ http://rayokinawa.hi5.com งานที่จะทำต่อไปทางเราตั้งใจจะลงไปทางภาคใต้

วัตถุประสงค์ คือ

1. ยาประจำบ้าน
    2. เสื้อผ้าเก่าๆ สภาพดี หรือ ของใหม่
    3. เครื่องกีฬา ทุกชนิด
    4. สมุด หนังสือ
    5. ดินสอ ยางลบ ปากกา ไม้บรรทัด
    6. ต้องการจะไปปลูกฝังเยาชนให้มีความรักในประเทศไทยและใ ห้เข้าใจว่าไม่ได้ถูกทอดทิ้ง โดยเฉพาะเยาชนในเขตพื้นที่3จังหวัดชายแดน
    7. ทางเราจะนำสิ่งของที่จำเป็นต่อการใช้ชีวิตประจำวันไป แจกจ่ายแก่เด็กๆที่ขาด แคลนในที่นั้น อันได้แก่ เสื้อผ้าเครืองนุ่งห่ม ยารักษาโรค อาหาร น้ำดื่ม เป็นต้น
    ตามที่กล่าวรายระเอียดเบื้องต้นมาทั้งหมด ทางเราต้องการจะขอทราบจำนวนของที่จำเป็น ช่วยแจ้งกลับมาทางเราว่า ของที่ต้องการมีอะไรบ้าง จำนวนเท่าไร ทางเราจะได้จัดเตรียมให้ครบตามที่ต้องการ และสะดวกในการขนส่งและเดินทางไปในครั้งนี้ ทางเราจึงขอความร่วมมือมาในครั้งนี้

นี่คือชื่อโรงเรียนส่วนหนึ่งในอีกหลายๆโรงเรียนในรับ ผิดชอบ

1. รร.ธารน้ำผึ้ง ม.13 ต.สะเตงนอก อ.เมือง จ.ยะลา
    2. รร.วัดหน้าถ้ำ ม.1 ต.หน้าถ้ำ อ.เมือง จ.ยะลา
    3. รร.บ้านบ่อหิน ม.7 ต.บ้านแหร อ.ธารโต จ.ยะลา
    4. รร.บ้านเกะรอ ม.1 ต.จะกั๊ว อ.รามัน จ.ยะลา
    5. รร.บ้านปะกาฮะรัง ม.1 ต.ปะกาฮะรัง อ.เมือง จ.ปัตตานี
    6. รร.บ้านบินยา ม.2 ต.คลองใหม่ อ.ยะรัง จ.ปัตตานี
    7. รร.วัดถัมภาวาส ม.3.ต.ปะเสยะวอ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี
    8. รร.วัดโคกโก ม.4 ต.ลำภู อ.เมือง จ.นราธิวาส
    9. รร.บุญลาภนฤมิตร อ.สุไหโก-ลก จ.นราธิวาส
    10. รร.บ้านดุซงญอ ม.1 ต.ดุซงญอ อ.จะแนะ จ.นราธิวาส
    11. รร.ท่าคลอง ม.4 ต.นาทับ อ.จะนะ จ.นราธิวาส )

วันรับของในโซน กรุงเทพและปริมณฑล 13 กุมภาพันธ์
    วันส่งมอบของ 16-21 กุมภาพันธ์ ที่กองพลาธิการ บางเขน
    เพื่อนๆ คนไหนว่างก็ไปด้วยกันน่ะค่ะ
    ติดต่อ เต้ 085-893-9636

ทางกลุ่มเราได้ร่วมกับกลุ่ม เวสป้าคอนทัวร์พิษณุโลก เพื่อทำกิจกรรมนี้น่ะคะโดยแบ่งโซนการรับของบริจาคตาม ที่แจ้งด้านบน*

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

บุญ กับ ชาวคลาสสิค เป็นของคู่กัน
    ยิ่งทำบุญ ยิ่งคลาสสิค
    ...................................คิดถึงทุกคนครับ ................................

...........ปล. ระยะทางและเวลา คงบอกว่าใจหรือไม่ใจ ไม่ได้ โอกาสต่างหากที่จะบ่งบอกว่าคุณ..ใจ..แค่ไหน.......
    ...............บางที่โอกาสผ่านเข้ามาแค่ครั้งเดียวใ นชีวิต.....ถ้าคุณไม่คว้าไว้...... ไม่ใจเลยอ่ะ.....
    ..............ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า โอกาสดีดีที่ชาวคลาสสิค ไม่ควรพลาด..........นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รถเต่าเมืองแป้ : 03-02-2010 เมื่อ 21:36
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 51 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks