"แดง"เเบบนี้...อย่าสงสัยจัดไป..ให้เห็นกันอย่าง ชัดเ จน*0*

ชื่อกระทู้: "แดง"เเบบนี้...อย่าสงสัยจัดไป..ให้เห็นกันอย่าง ชัดเ จน*0*

~Q~."West -- Venice.* -->llOUllnJllSJllSJ<--'s Avatar
    สถานที่
    ๏→ handlebar..club ™ ~O+L+"^^"+L+O~"คลับ..สำหรับฅนรักแฮนแป๊ป."^^
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน "แดง"เเบบนี้...อย่าสงสัยจัดไป..ให้เห็นกันอย่าง ชัดเ จน*0*

จัดไปตามระเบียบ..เพื่อลดความสงสัย..ชัดเจน เต็มๆตา*0*
    เลือกใส่กันตามชอบ.............ให้ตรงรุ่น รือไม่ตรง ราคาถูกเเพงก็ขึ้นอยุ่กับระยะทาง ครับ

"+>>Handlebar - Club<<+" คลับสำหรับฅนรักแฮนแป๊ป
    """""""Vespa125 (1954) VM2M ลูกสูบ GPM 3 เเหวน 57.5mm """""""

~Q~."West -- Venice.* -->llOUllnJllSJllSJ<--'s Avatar
    สถานที่
    ๏→ handlebar..club ™ ~O+L+"^^"+L+O~"คลับ..สำหรับฅนรักแฮนแป๊ป."^^
    ขอบคุณ
    0

...+*+...

"+>>Handlebar - Club<<+" คลับสำหรับฅนรักแฮนแป๊ป
    """""""Vespa125 (1954) VM2M ลูกสูบ GPM 3 เเหวน 57.5mm """""""

๏→ เจอสาวงาม_ยามขวานบิ่น™ นักรบพบม่อ's Avatar
    สถานที่
    สำนัก Handlebar_club [คลับสำหรับฅนรักแฮนด์แป๊บ]
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -->llOUllnJllSJllSJ<-- อ่านข้อความ
    ...+*+...

สุดแท้แต่ท่านรองฯ จะจัดให้กระผมนะครับ..(เข้ามาก็แซวเลยเนอะ..555)

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile สวัสดีครับท่านผู้ช่วย

อากาศร้อนไม่ร้อนไม่รู้ แต่ท่านผู้ช่วยฯคงไม่ร้อนตามอากาศใช่มั้ยครับ เพราะชื่อน้ำแข็ง อิอิ
    สบายดีมั้ยครับคุณไอซ์ ไม่ค่อยได้คุยเอ็มฯเลยน่ะครับ ไม่มีเน็ทเล่น
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Bookmarks