เรื่อวเล่า ฅ.คนเดินทาง kt สี่คิ้ว กลุ่มฝูงบินต่ำ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เรื่อวเล่า ฅ.คนเดินทาง kt สี่คิ้ว กลุ่มฝูงบินต่ำ

Member แต่ปางก่อน-'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui_c65 อ่านข้อความ
    ขานั้นไม่กล้ากะพี่หล่ะ ตู้เอ๋ย....
    เพราะหญ่ายยยยยย ครับคุณเมีย
    งานวิเชียรฯเสาร์นี้พี่มางานป่าวครับ

ถ้ามาผมจะได้ไปนั่งกินอีก

Junior Member nutbbaa123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up วิ่ง ทัน กันไหม้ ครับ

ใคร วิ่งหลบ ขวด ทันมั้ง ครับ ผม น้าสงสารคน ที่โดนขวด นะครับ

เหตุการแบบนี้ไม่น้าจะเกิดขึ้น ในงานดีๆแบบนี้เลย
    แค่มีการไม่เข้า ใจ อะไรกันนิด หน่อย ก็ อย่าให้ มันเป็นเรื่องราวขนาดนี้ นะครับ คิด ถึง คนจัด งานบ้าง นะครับ ว่าเข่า จัด งานนี้ เพื่อ อะไร เพื่อให้พี่ น้อง MC นั้นรัก กันนะครับ (หวังว่าการตีกันและปาขวดจะไม่มีอีกนะ ครับ )

ขวานไทย สระบุรี
    ไปไหน ไป หมด ถ้า ตังหมดก็อดไป

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แต่ปางก่อน- อ่านข้อความ
    งานวิเชียรฯเสาร์นี้พี่มางานป่าวครับ

ถ้ามาผมจะได้ไปนั่งกินอีก

พี่คงไม่ได้ไป พี่ปอติดถ่ายงาน
    ไว้งานเมืองกาญฯ เราไปป่ะได้พบเจอกัน
    ขอบคุณมาก ในน้ำใจของน้อง
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

เมื่อรัยเรื่องตีกันจะหมดไป คำว่าพี่น้องรักกันมันหายไปไหน
    ก้อได้แต่หวังว่าวันหนึ่ง วันที่สวยงามเก่าๆ จะกลับมาสู่พี่น้อง Mc
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Member แต่ปางก่อน-'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui_c65 อ่านข้อความ
    เมื่อรัยเรื่องตีกันจะหมดไป คำว่าพี่น้องรักกันมันหายไปไหน
    ก้อได้แต่หวังว่าวันหนึ่ง วันที่สวยงามเก่าๆ จะกลับมาสู่พี่น้อง mc
    ได้คับพี่ เมืงกาญฯคงได้พบเจอกันครับ

Bookmarks