ภาพ ทริป นนทบุรี

ชื่อกระทู้: ภาพ ทริป นนทบุรี

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Cool ภาพ ทริป นนทบุรี

เป็นทริปน้อยๆ..มาธุระที่บ้านพี่แหวนใกล้ๆแถว นนทบุรี... นึกว่ามาดูเหล่าคนโฉด(Independentฯ)ทำร้ายสัตว์ครับ. .

เตรียมตัวเดินทางครับ.. em19

โอ๊ะ?!!! อันนี้ซุ่มครับ..... em94

มะ...มาดู.... ดูพวกเค้าทำ... em99

สังเวยมาแล้ว1ตัวครับ... จนได้... ts23

และเมื่อพี่แหวนมาถึง.. คุยธุระกับคุณมอร์เสร็จ.. พวกเราจึงได้มีโอกาสชื่นชมของสะสม(บางส่วน)ของพี่เค้ าครับ..

หนึ่งในนี้...ก็ยังมีรุ่นพิเศษที่พี่เค้าสะสมด้วยครั บ(ดูดีๆ) /\3

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ต่อเนื่องครับ... /\2

รถ(เคย)นำขบวนของกรมตำรวจจีนครับ... "ไฮ่หลุง" ครับ...

ดูฝรั่งจับยัดครับ??... ts23

ยันมาร์ต้องชิดซ้าย.... คูโบต้าต้องหลบไป!!! เมื่อเจอเครื่องยนต์ดีเซลรถไถนา.... ตรา ดูคาติ ครับ

ชอปเปอร์ยิงเฟรม... สมัยพี่แหวนยังหนุ่มๆครับ..

ล้อครับล้อ....

โครง BMW นะครับ... ไม่ใช่ BMX... em94

??????????????

ขอขอบคุณพี่แหวนมากครับ.. ที่ต้อนรับด้วยไมตรีจิต.. คำพูดดีๆ..ในมุมที่แตกต่างที่ทำให้ผมได้คิด... และช่วยแนะนำอะไรให้ผมได้หลายอย่างเลยครับ.. em95

ไม่ขอบคุณ.. เหล่ามนุษย์ใจบาป(Independentฯ) ที่กระทำการในวันนั้นครับ...(พี่ทำใจไม่ได้ครับ)

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

แหล่มมากเลยครับ พี่แหวนแกสุดยอดนักสะสมจริงๆ ถ้าวันไหนถูกหวยรวยเมื่อไหร่จะเอามั่ง....

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

มีดีไม่เคยชวนเลย...

Senior Member kaka's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่เคยชวนเล้ยยยยยย

ไม่เคย ชวนเล้นนนนนนน เสียใจอ่ะ

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมไปเลยครับน้า ด้วยความนับถือครับ em94

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออีกรอบบบบบบบ

ถึงท่านประธาน Independent และ Bike Hero ท่าทางงานนี้จะมีเหล่าสมาชิกไม่พอใจที่เสียโอกาสไปชม ของดีที่บ้านพี่แหวน กระผมจึงขอเสนอให้ท่านประธานหาเวลาจัดทริปเยือนบ้านพ ี่แหวนที่เคารพรักอีกครั้งครับ.....(เพราะผมเองก็อยา กชมอีก อิอิ วันนั้นยังไม่สะใจ)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weaon08 อ่านข้อความ
    แหล่มมากเลยครับ พี่แหวนแกสุดยอดนักสะสมจริงๆ ถ้าวันไหนถูกหวยรวยเมื่อไหร่จะเอามั่ง....
    เอาเลยน้อง สู้ สู้!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AC.MILAN อ่านข้อความ
    มีดีไม่เคยชวนเลย...
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaka อ่านข้อความ
    ไม่เคย ชวนเล้นนนนนนน เสียใจอ่ะ
    มันกระทันหันน่ะน้อง.... /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    เยี่ยมไปเลยครับน้า ด้วยความนับถือครับ em94
    อันนี้ให้ลุงแหวนไปเลยครับ.. อิ อิ ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weaon08 อ่านข้อความ
    ถึงท่านประธาน Independent และ Bike Hero ท่าทางงานนี้จะมีเหล่าสมาชิกไม่พอใจที่เสียโอกาสไปชม ของดีที่บ้านพี่แหวน กระผมจึงขอเสนอให้ท่านประธานหาเวลาจัดทริปเยือนบ้านพ ี่แหวนที่เคารพรักอีกครั้งครับ.....(เพราะผมเองก็อยา กชมอีก อิอิ วันนั้นยังไม่สะใจ)

วันหลังก็แอบมาคนเดียวสิน้อง.... หึ หึ ...em94
    เอ้า!!! กอล์ฟ... จัดไป..

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

อ่ะนะ....
    แอบทำบาปกัน
    มีทริปเล็กๆ ใกล้บ้าน
    ก็ไม่เคยชวนกันเล้ย
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui_c65 อ่านข้อความ

อ่ะนะ....
    แอบทำบาปกัน
    มีทริปเล็กๆ ใกล้บ้าน

ก็ไม่เคยชวนกันเล้ย

มันฉุกละหุน่ะน้อง.... รู้ตัวอีกที.. พี่ก็ไปโผล่ตรงนั้นซะแล้วครับ... อิ อิ.../\3

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

เข้ามาดูรูป ผมล่ะคิดว่า ทริปนนท์ ผมยัง งง ว่างานไหน พอเข้ามาดูแล้ว อ้าว มาแอบเที่ยว ตกปลานี้หน่า อิอิ หมดเบียร์ไปกี่ลังครับ พี่เดียว อิอิ bsa ไทอัม และอื่นๆ ไม่มีที่จอดเอามาฝากโคราชก็ได้น่ะ พี่เดียว ริ คริ แซวๆ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    เข้ามาดูรูป ผมล่ะคิดว่า ทริปนนท์ ผมยัง งง ว่างานไหน พอเข้ามาดูแล้ว อ้าว มาแอบเที่ยว ตกปลานี้หน่า อิอิ หมดเบียร์ไปกี่ลังครับ พี่เดียว อิอิ bsa ไทอัม และอื่นๆ ไม่มีที่จอดเอามาฝากโคราชก็ได้น่ะ พี่เดียว ริ คริ แซวๆ
    ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ..

Bookmarks