สวัสดีทุกท่าน

ชื่อกระทู้: สวัสดีทุกท่าน

Junior Member เฮียกังฟู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีทุกท่าน

คิดถึงกันบ้างไหมหายไปนานได้ข่าวตามหาตัวผมอยู่หรอแล ้วตามเจอกันหรือยังหละ ตามต่อไปแล้วกันนะ และระวังตัวให้ดีนะทุกๆท่าน แล้วเจอกัน สวัสดี...

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เฮียกังฟู : 07-04-2009 เมื่อ 19:37

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Smile น่ากลัวจัง

!น่าน!

!ผ่าง!

หายไปไหนมาล่ะจ๊ะ คิดถึงจัง มาหาหน่อยสิ เสาชิงช้าน่ะ ถ้ามาเดี๋ยวมีของให้นะ งามๆสักดอก 5555+

++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

kongkoi_man Kongkoi_man's Avatar
    สถานที่
    "Orbit Club"
    ขอบคุณ
    0

มันมาอีกแย้วๆๆๆๆๆๆ
    [CENTER]
    นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา มาบุญครอง
    เลขที่บัญชี 085-0-27408-5
    llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllll
    (ส่งของ) นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์ (นัท)
    152 ซ.เจริญนคร40 ถ.เจริญนคร
    เขตคลองสาน เเขวงบางลำพูล่าง กทม. 10600
    โทร. 085-959-5026 / 094-484-5274 ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียกังฟู อ่านข้อความ
    คิดถึงกันบ้างไหมหายไปนานได้ข่าวตามหาตัวผมอยู่หรอแล ้วตามเจอกันหรือยังหละ ตามต่อไปแล้วกันนะ และระวังตัวให้ดีนะทุกๆท่าน แล้วเจอกัน สวัสดี...

งั้นๆ
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Cool

รู้สึกว่า ข้อความที่ 1กับ 4 IP จะคล้ายๆกันนะครับ พี่น้อง หุหุ

++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

ใครกานคือเฮียกังฟู ประกาศจับแบบตำรวเลยดีไหมง่ะ

พวกเราตามจับมาเปงปี แย้วยังไม่ได้ตัวผู้บงการเลยง่ะ เซ็งจิง ๆๆ
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jecked อ่านข้อความ
    งั้นๆ
    ตั้งเอง ตอบเองนะ
    /\3 Orbit club

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Cool ครัยอ่ะ

ครัยอ่ะ
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tee-9 อ่านข้อความ
    ตั้งเอง ตอบเองนะ
    ว่างั้น อิอิ
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

มาตรฐาน Who are you???????

ใครคือเฮียกังฟูวะ...
    อย่าหั้ยจับได้นะเมิง

เด๋วตามปัยเล่นถึงบ้าน

ลองถามพี่ปลาดูดีก่า เผื่อบ้านอยู่ใกล้กัน อิอิ
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

Cool

มันมาอีกแล้วหรือเนี้ย ไอ้เฮียกังฟู แล้วตกลงมันเป็นใครกันแน่ แต่ที่แน่ๆตอนนี้หน่วยสอบสวนกำลังทำงานอยู่อีกไม่นาน ต้องรู้ตัวการ ถ้าไม่อยากให้จับตายยอมมอตัวซะ หนักจากายเป็นเบา
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

รู้ตัวกันอยู่แล้ว แต่รอหลักฐานอยู่อ่ะ อย่าให้เจอแถวหลังร้านอีกนะ โดนแน่ ไปทำงานตอนเช้าระวังตัวด้วยอ่ะ 5555555

จับยี่กีป่าว...........

Junior Member Ton_C95's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงนะเฮีย ว่างมาสอนแต่รูปน่อนดิ อยากเป็นบางอ่า

HELLO! GOOD RIDER ~%น้องสุดท้อง Orbit%~'s Avatar
    สถานที่
    Orbit club@เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

มาอีกแล้วรึ
    ท.บ. = ทีโบน

Bookmarks