สารจากชุมแพ

ชื่อกระทู้: สารจากชุมแพ

Senior Member
    สถานที่
    chumphaeclassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สารจากชุมแพ

ขอโทษกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในงานด้วยครับรถที่หายม ีเพียง 1 คัน เราได้ช่วยเหลือน้องแล้วตามสมควรแล้วครับ
    ส่วนสตาฟที่ทำตัวไม่ดีผมรับรองว่าไม่มีครับ เป็นความผิดของเราเองที่ไม่มีป้ายสาฟไว้บอกให้รู้ สิ่งที่เราเสียใจที่สุดก็คือไม่ว่างานใดวัตถุประสงค์ ล้วนแต่สร้างความสามัคคีและช่วยเหลือสังคมไม่ใช่จัดใ ห้คนที่มีใจรักเหมือนๆกันมาทำลายกันเอง และขอขอบคุณเพื่อนๆทุกกลุ่มทุกคนที่มาด้วยใจจริงขอบค ุรจากใจจริงครับ............สมาชิกกลุ่ชุมแพคลาสสิกคลับทุกชีวิต

Member zenkijeo1's Avatar
    สถานที่
    club c unseen
    ขอบคุณ
    0

คับๆๆๆๆ พี่

งาน ดี วิว สวยๆๆ

ของที่ระลึก หมด เร็ว อะ ลงทะเบียน 100 บาท มิได้ ไร เลย อิอิอ แต่ งาน มัน มาก

ว่า จะเอารถไป ประ กวด ชะหน่อย c95 อดเลย ประกวด มิทันเพราะ หลง ทาง มัน จิงๆๆคับ งาน นี้ ปี หน้า จัด อีก น่า

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอก ชนกลุ่มน้อย

งานจัดได้ดมากีครับมีคนที่มันไปงานนี้และที่ไม่ดีผมถามจริงมันไม่เหือยกัน หรอครับขับรถไปก็ไกรอยู่แล้วยังไปตีกันอีกตอนกับยังไม่พอยังขับรถชนท้ายรถยนต์ผมอีกทำสีหมดตั้ง สองหมื่นอีครับแต่ก็รักที่จะไปครับ

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

งานดีมากครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ถึง เพ่ๆ ชุมแพ ง้าบบบบบบบบบ

รถ ชาลี ของผมที่ว่า หาย แล้วไอ้คนที่ขโมย มันขับไปงานชุมแพ น๊ะ ได้ คืน แว้ววววววววววววววว

ดีจัย ดีจัย

ขอขอบคุณ เพ่ๆ MC ใจดี ( ไม่ขอเอ่ยนาม) ที่ ตามจับได้แล้ว แจ้งมาถึงผมให้ไปรับคืน

สำหรับงานนะคับ ถือว่า เปงานที่เลือกสถารที่ได้ดีมากเลยทีเดียว แต่มัน แออัด เกินไป เวลาเกิดเรื่อง จึงทำให้ มันวุ่นวาย

เปงกะลังจัย ให้ ง้าบบบบบem24em24

ผู้ชอกช้ำ ระกำทรวง " แศนแศบ "'s Avatar
    สถานที่
    กำลังเล็งหาผู้อุ้มชู
    ขอบคุณ
    0

พักหลัง ๆ ได้ข่าว ว่าตีกัน ฆ่ากัน แทบทุก งาน

อย่างงี้ ผู้หญิงอย่างเรา จะกล้าไปทริปไหนอีกดีล่ะ

( กลัวโดนลูกหลง )

em88 ความรัก ทำให้ ตาบอดem88

ผาล้อม คลาสสิก lek_aine's Avatar
    สถานที่
    ผาล้อม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

งานที่ชุมแพสนุกมากค่ะ

สถานที่จัดงานก้สวย

ชอบๆๆ

จัดอิกนะคะ

สถานที่ดีมากแต่เรื่องอื่นไม่ได้เรื่องเลยเวลาถามหาส ตาฟก็ไม่รู้หายไปไหนงานนี้ทำให้ชาวคลาสสิกลบลงไปอีกเยอะเลยงานดีๆๆเขาก็มีน่าจะเอาตัวอย่างเขาบาง ถ้าใครจะจัดงานต่อไปนะถ้าคุณจะคุมไม่ได้ก็ไม่ต้องจัด เลยดีกว่ารอให้มันมีความพร้อมแล้วค่อยจัด มีคนให้คำปรึกษามากมายก็วิ่งหากันบาง คุณคิดว่าคุณเก่งคุณไม่เดินตามรอยของใครแล้วเป็นไงละ รอยของคุณ งานนี้พูดหนานหูกันอีกนานคับ
    เราชาวคลาสคสิกต้องช่วยกันดูแลไม่ใช้จะมาทำร้ายชาวคล าสคสิก
    โตๆๆกันแล้ว

ballpoppy.hi5.com

Junior Member ซาเล็ง 90 cc's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบลาน คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ถึงพี่ๆ mc ชุมแพคับ

งานนี้สนุกมากวิวโคตรสวยem94
    จะบอกให้ตอนเข้าไปในงานโคตรชอบ แต่น่าเสียดายไอ้พวกหัวขโมยทำให้งานกร่อยเลย
    หน้าฮ้านกะบ่ใด้ไปเต้น.............

Senior Member ตั้มNITTO's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE MAHASAKHAM
    ขอบคุณ
    0

สนุกจิงๆคับ
    TUMza 089-3943743

Senior Member
    สถานที่
    chumphaeclassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สารจากชุมแพ

เรื่องเด็กที่ว่าเด็กอายุต่ำกว่า 15 ปี ใจก็ไม่อยากให้เข้าหรอกครับแต่น้องส่วนมากมากับผุ้ปก ครองแต่ผุ้ใหญ่อย่างเราต่างหากครับที่มีปัญหาแล้วไปโ ทษแต่เด็ก เราจัดงานขึ้นมาไม่ได้หวังว่าจะจัดงานเพื่อที่จะเอาช นะใคร หรือว่ากลุ่มไหน แต่เราจัดขึ้นเพื่อให้พี่ๆน้องที่มีหัวใจคลาสสิคเหมื อนกันได้มารู้จักกันทำกิจกรรมดีๆร่วมกัน บางที่เราก็ไม่คิดว่าจะมีเศษขยะสังคมปนมาหรอกครับ ทำให้คนดีๆส่วนใหญ่ต้องมาเสียต้องมาเสียไปด้วย

Junior Member kruenet's Avatar
    สถานที่
    ยางหล่อคาสสิกไบค์ อุดรธานี yanglorclassicbike
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เสียดายครับพี่น้อง ชุมแพ

จากใจครับพี่น้องชุมแพ
    งานนี้จะโทษใครก็ไม่ได้หรอกครับ เพราะเป็นเหตุที่ไม่มีใครคิดว่ามันจะเกิดเรื่องแบบนี ้ขึ้น
    จริงมั้ยละครับ
    แต่ที่จะขอ ก็คือช่วยกันรักและสามัคคีกันจะดีกว่าทำร้ายกันเองนะ ครับ

พี่่น้องหัวใจคสาสิกทุกท่านครับ

ยางหล่อคาสสิกไบค์อุดรธานี

yanglorclassicbike
    Udonthani
    http://yanglorclassicbike.hi5.com
    http://yanglorclassicbike.spaces.live.com
    อีเมลล์

ทริปไหนเราไม่หวั่น ขอให้บอก ครับพี่น้อง

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

เราควรจะช่วยกันแก้ไขปัญหามากกว่านะครับจะมามัวทะเลา ะกันทำไมขนาดเรายังทะเลาะกันเองแล้วใครมันจะมาช่วยละ ครับ ขอบคุณที่อ่านมาถึงจุดนี้ ขอบคุณ ทุกวันนี้ความคลาสสิคมันหายไปจากก้นบึ้งจิตใจของชาวเ ราแล้ว............................................ ...อย่างนั้นหรือ?
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

Junior Member E-bola's Avatar
    สถานที่
    หนองแกclassic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .....

เราจะไปห้ามใครไม่ให้เข้าไปมันไม่ง่ายหรอกค่ะ
    งานพังเราจะโทษใครก็ไม่ได้อีก มันขึ้นอยู่ที่ว่าชาวคลาสสิคจะช่วยกันรักษาบรรยากาศแ ละช่วยกันอนุรักษ์รถโบราณเอาไว้และ ควรสมัคคีกันไว้เพื่อคลาสสิคจะไม่ดีกว่าหรอค่ะ ดีกว่าจะมาโทษกันเองตอนที่งานพัง ถ้าคิดว่างานพังแล้วมัวแต่โทษกันเองงานคลาสสิคของเรา จะไม่หายไปกับการที่เราจะทะเลาะกันเองหรอค่ะ
    จับมือกันไว้เพื่อพันธมิตรที่ดีของพี่น้องชาวคลาสสิค แล้วเราจะมีความสุข
    แล้วเจอกันทริปหน้า
    บุษบาclassic_club
    e-mail;[email protected]

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ที่ว่าหาย 1 คันนี่กลุ่มไหนครับ

กลุ่มผม หาย 1 คัน

ปล.นอกจากกลุ่มผมแล้วมีกลุ่มอื่นที่หายอีกไหมครับ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Bookmarks