ขออนุญาตประกาศครับ
ต้องการแลกครับ รถไดฮัทสุ G10 ไฟกลม ทะเบียนเต็มถึงปี 2558 เครื่อง 1000 cc.
เอกสารพร้อมโอน รถชื่อผมเองครับ เชียงใหม่

ความสนใจแลก - ไม่จำกัดค่าย รุ่น อายุครับ ส่วนต่าง + - ตามตกลงกันครับ
เหตุผลการแลก - เปลี่ยนอารมณ์การขับขี่ครับ เผื่อเจอเนื้อคู่ใหม่

สภาพข้อดี

เครื่องดี เดินเบา เครื่องนิ่ง สตาร์ททีเดียวติด ประหยัดน้ำมันมาก เข้าสหมิตรตรวจเช็คประจำ
(ศูนย์ไดฮัทสุ ใกล้ๆวัดพระสิงห์เชียงใหม่)
ช่วงล่างดี ไม่มีผุ ยางดีใช้ได้ โช้คดีปกติ ลูกหมากดีไม่ดัง ผ้าเบรคยังดี หม้อลมเบรคปกติ ครัช คันเร่ง พึ่งเช็ค
จากสหมิตรและนพรัตน์การยาง
ไดสตาร์ท ไดชาร์ตดีปกติ ปั๊มติ๊กใหม่ของมิตซูบิชิแท้ แบตลูกใหญ่ใหม่ GS เดือนตุลา56 หัวเทียนใหม่
สาย ปลอกครอบหัวเทียนใหม่ สายพานใหม่ หม้อน้ำปกติ ความร้อมไม่ขึ้น ระบบไฟดี ออกทุกดวง
เข็มวัดความร้อนปกติ เข็มวัดระบบไฟปกติ เข็มวัดน้ำมันปกติ เข็มความเร็วปกติ ตัวเลขไมค์ขึ้นปกติ
ล้างถังน้ำมันใหม่ ตัวรถเดิมๆ บางๆ ไม่มีพอก ไม่มีผุ แม็กขอบ 12 มีล้อกะทะเป็นอะไหล่ให้อีก 5 วง
เหยียบได้120 พาไปพิสูจน์ได้ครับ

สภาพข้อเสีย

สีไม่สวย น่าทำสีใหม่
ภายในเดิมๆเก่าตามเวลา แต่ไม่สกปรก
แอร์มี เปิดติดลมแรง แต่ไม่เย็นต้องไปเช็ค
วิทยุไม่มี เบรคดีหัวทิ่ม แต่แข็งไปนิสนึง หรือสอบถามอื่นๆได้ครับ

รบกวนตามลิงท์ครับ

http://www.cm-club.com/forum/showthread.php?t=699150

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ
ปล.ดูแลรักษารถเพื่อใช้งานได้จริงครับ สอบถามอื่นๆได้ครับไม่มีหมกเม็ด

เล็ก 085 951 5445
รถอยู่ใกล้ศูนย์ราชการเชียงใหม่ หรือนัดดูได้ตามสถานที่นัดพบครับ