สวัสดีพี่ๆทุกคนนะครับ ผมมือใหม่ครับ ขอความรู้หน่อยครับ

สงสัยว่าการติดตั้งไซด์คาร์ vespa 62

1. ติดตั้งอย่างไรไม่ให้เฟรมรถมีปัญหาบิดเบี้ยวหลังจากใ ช้งานครับ (ตอนแรกว่าแผนก่อนทำสีว่าจะเชื่อมเหล็กใต้frameเพื่อ ดามให้แข็งแรงมากขึ้นแต่เปลี่ยนใจเพราะติดปัญหาไซด์ค าร์ เลยทำสีเวสป้าเสร็จแล้ว เชื่อมดามเหล็กไม่ได้แล้วอะครับ)

2. เราสามารถติดตั้งระบบเบรคที่ตัวไซด์คาร์ด้วยได้หรือไ ม่ครับ

3. ปัญหาที่จะเกิดขึ้นหลังจากติดตั้งไซด์คาร์ไปแล้วมีอะ ไรบ้างครับ

4.อยากเห็นรูปภาพ ช่วงล่าง และการจับไซด์คาร์ชัดๆ ใครพอจะมีรูป หรือเว็บให้ศึกษาไม๊ครับ

จริงๆเล็งๆไซด์คาร์ในบอร์ดThaiScooterไว้แล้วครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ps. ผมใช้search engine ในนี้ไม่เป็นไม่รู้ว่าเคยมีกระทู้แบบนี้รึป่าว ถ้ามีรบกวนขอลิ้งค์ แะขออภัยมาณที่นี้ครับ