เสาร์นี้ขอเชิญที่เดิมนะครับ

ชื่อกระทู้: เสาร์นี้ขอเชิญที่เดิมนะครับ

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสาร์นี้ขอเชิญที่เดิมนะครับ

5555+มาเจอกันหน่อย
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ่าห๊ะ เด่วโทไปบอกพี่............
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: [email protected]

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClassicbeaR อ่านข้อความ
    อ่าห๊ะ เด่วโทไปบอกพี่............
    ถ้าไม่มั่นใจ..หรือว่าอย่างอื่นสำคัญกว่า ก็อย่ามาเลยดีกว่า...ที่ผมออกก็เพราะแบบนี้แหละ...มั นน่าเบื่อ..เหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน
    START MY WORK FROM MY HEART
    DO MY WORK BY MY BRAIN
    GO TO FINISH LINE BY MY HAND
    ออกแบบและสร้าง Custom bike ด้วยหลักการทางวิศวกรรม
    ออกแบบและสร้าง Frame , Front end , Rear end
    Train drive & Transmission
    Classic style , Hotrod style , Ratrod style , Bubber style
    Metro style , Old school style & Modern style
    YOUR BIKE STYLE FOR YOUR LIFE STYLE
    Design in Thailand
    Product in Thailand
    Create by Thai People
    Because ..............I love Thailand
    **ไม่เหมาะสำหรับผู้คลั่งไคล้สินค้า brand name **
    เพราะว่า มัน Made in Thailand 100%
    ธ. ไทยพานิชย์ 121-2211-80-9 อาจณรงค์ เดชาละมัย Tel. 085-512-8039

Junior Member teerakan's Avatar
    สถานที่
    bangbuatong classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^ " "

ผมจะไปเก้อ อีก รึป่าว

. . . ..

คิดถึงทุกคนครับผม ^^

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerakan อ่านข้อความ
    ผมจะไปเก้อ อีก รึป่าว

. . . ..

คิดถึงทุกคนครับผม ^^

ไม่ๆๆๆๆครั้งนี้ไม่แน่นอน
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Senior Member tum 125's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic_is_me อ่านข้อความ
    ถ้าไม่มั่นใจ..หรือว่าอย่างอื่นสำคัญกว่า ก็อย่ามาเลยดีกว่า...ที่ผมออกก็เพราะแบบนี้แหละ...มั นน่าเบื่อ..เหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน

วัยรุ่นใจร้อน 5555

........ Tum No.035 ........
    Wing tracker style By Motor Oxidize

หนุ่มสุพรรณ-บางแม่หม้าย's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด อดีตบางบังทองคลับ
    ขอบคุณ
    0

ว่างๆเชิญทุกท่าน ทุกคนมากันที่บ้านผมครับ
    มากันเยอะๆน่ะถ่ายรูปประดับหน้าบ้านหน่อยขายของอ่ะ
    (บ้านโบราณ เก๋ากึ๊กคลาสสิค)
    ขอบคุณครับ

หนุ่มสุพรรณ-บางแม่หม้าย's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้มีกี่คัน เงี้ยบ เงียบ ฮึฮึ
    รับจัดหา รถและอะไหล่ K125 M1-4/A100 M1-4/Dt100-125/YL2/ และอื่นๆบางรุ่นสั่งได้ครับจัดหาให้ได้
    (อะไหล่มีทั้งแท้และเทียม)
    ชี้เเจง ของที่อยู่ที่ผมผมถ่ายรูปให้ดูได้ครับ แต่ของที่อยู่ที่เชียงกงไม่สมารถถ่ายรูปได้ครับเขาไม ่ให้ถ่าย ต้องขออภัยด้วยครับ (หากมีรูปตัวอย่างหรือของตัวอย่าจะดีมากครับ
    ของใหม่รับประกันทุกชิ้น ของเก่ารับประกับบางชิ้น ขอบคุณครับ
    สนจัยโทรมาได้ครับ 089-225-2561 ฝ้ายครับ ปทุมธานี อ.เมือง
    หน้าใหม่ ใช้มานาน
    ได้ส่งสำเนาประชาชนให้กับทาง www.thaiscooter.com เพื่อฝากประวัติเรียบร้อยแล้วครับมั่นใจได้ไม่มีการโ กง 100%
    แพงไปขออภัยด้วย หากท่านใดกลัวผมโกงอขผ่านแล้วกันครับ

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เตมลานจอดรถบางใหญ่อ่ะครับพี่ 555. .....

มาปล่าวววพี่...... เด่วผมจุดพลุเปิดงานน
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: [email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClassicbeaR อ่านข้อความ
    เตมลานจอดรถบางใหญ่อ่ะครับพี่ 555. .....

มาปล่าวววพี่...... เด่วผมจุดพลุเปิดงานน
    เอาเลยครับ ที่เต็มลานอ่ะกลุ่มอื่น เพราะพี่เคยไปเก้อเข็ดแล้ว
    ขอคุณครับ (พุอ่ะเก็บไว้จุดเวลารวมตัวกันครบเมื่อหรั่ยดีกว่า)
    รับจัดหา รถและอะไหล่ K125 M1-4/A100 M1-4/Dt100-125/YL2/ และอื่นๆบางรุ่นสั่งได้ครับจัดหาให้ได้
    (อะไหล่มีทั้งแท้และเทียม)
    ชี้เเจง ของที่อยู่ที่ผมผมถ่ายรูปให้ดูได้ครับ แต่ของที่อยู่ที่เชียงกงไม่สมารถถ่ายรูปได้ครับเขาไม ่ให้ถ่าย ต้องขออภัยด้วยครับ (หากมีรูปตัวอย่างหรือของตัวอย่าจะดีมากครับ
    ของใหม่รับประกันทุกชิ้น ของเก่ารับประกับบางชิ้น ขอบคุณครับ
    สนจัยโทรมาได้ครับ 089-225-2561 ฝ้ายครับ ปทุมธานี อ.เมือง
    หน้าใหม่ ใช้มานาน
    ได้ส่งสำเนาประชาชนให้กับทาง www.thaiscooter.com เพื่อฝากประวัติเรียบร้อยแล้วครับมั่นใจได้ไม่มีการโ กง 100%
    แพงไปขออภัยด้วย หากท่านใดกลัวผมโกงอขผ่านแล้วกันครับ

Bookmarks