ThaiScooter.Com Forums - noioldschool - Blogs

View RSS Feed

noioldschool

1. พูดคุยกันฉันท์พี่น้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dang gl อ่านข้อความ
    กระทู้นี้มีเอาไว้คุยกัน ใครมีข่าว ปัญหา ข้อข้องใจ ฝากข่าวถึงใคร ให้มาคุยกันในกระทู้นี้ ฝากบังฮัมเอาขึ้นปักหมุดให้ด้วย
    ดีครับป๋าพอดีมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ รถไฟไม่ชาร์จเกิดจากไรครับ และก่อนหน้านี้2-3วันฟิวส์ขาดด้วยครับไปงาน huahin bikeweek ขาดไป3ตัว พอกลับมาก็ยังสตาร์ทมือได้ปกติ แต่พอช่วงบ่ายสตาร์ทมือไม่ได้เลยไฟไม่พอ ฟิวส์ไม่ขาดแต่ไม่ชาร์จรบกวนหน่อยนะครับป๋า แล้วdvdผมเป็นงัยบ้างครับมาฝากที่บังกบได้นะครับเดี๋ ยวผมแวะไปเอาครับ ขอบคุณครับ noi oldschool
    Categories
    Uncategorized