มานพังอีกแล้ว

ชื่อกระทู้: มานพังอีกแล้ว

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

มาตรฐาน มานพังอีกแล้ว

หลังจากได้ไปเสพกลิ่นอาย เอสอาร์ ของเหล่าสามชิกตากลมที่หน้าร้านอ๋องตอนไปส่งสมาชิกตา กลมไปประจวบฯกัน ผมเลยอดไม่ไหวไปเอาเอสอาร์ของผมที่รักยืมไปขี่เล่นที ่สระบุรีกลับมาขากลับขี่กลับมาจากสระบุรี มาจอดกินข้าวกับเพื่อนที่แถวๆสะพานพระนั่งเกล้าตอนจอ ดดูสะถาพก็ยังไม่มีอารัยเสียหายหลังจากกินข้าวได้แอล กอฮอล์ไปเล็กน้อยขี่เจ้าเอสอาร์กลับบ้านที่เหม่งจ๋าย ตอนจอดเราก็ไม่ได้สังเกตุรถเรา พอเย็นวันนี้ จะออกไปกินข้าวอีก เลยพบว่า เจ้าTracker ที่จอดไว้ไฟเลี้ยวข้างขวาแกนหัก!!!!!

จึงอยากจะขอถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ว่า มีครายไฟเลี้ยวที่เสียหายหลังจบทริปแล้วแกนอันนี้ไม่ หักแบ่งแกนให้ผม จะได้ไม่ต้องไปซื้อดวงใหม่มาเอาแกน อ่ะครับหรือไปซื้อดวงใหม่ผมเอาแกนคุณเอาไฟเลี้ยวแบ่ง กันตามสถานะการเศรษกิจที่ย้ำแย่ขณะนี้

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆมี รบกวน โพสเบอร์โทรไว้ด้วยครับผม จะรีบติดต่อกลับไปครับ หรือ โทรมา 083-9891134 ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย num vespa : 24-05-2007 เมื่อ 00:45
    vespa never die.....

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ความสั่นของเจ้าเอสอาร์นี่ ไม่เคยปราณีใคร ไม่ว่าเหล็ก มิเนียม เลส ยิ่งถ้ามีน้องหนิมติดอยู่ระวังให้ดี มันจัดการเรียบ เอ้า...ใครมีอย่างที่คุณหนุ่มยื่นข้อเสนอมาก็โทรไปคุ ยกันโลด em96
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

<แต้ว>'s Avatar
    สถานที่
    Club4MiNi,MiniBike Society,Crazy Three Wheelers
    ขอบคุณ
    2
    Blog Entries
    2

ธรรมดาของน้อตไฟเลี้ยวคับ มันมีรูไว้ร้อยสายถ้าขันให้แน่นก็ทำท่าน้อตจะขาด ขันพอตึงๆก็อย่างที่รู้กันอยู่ว่าsrมันสะเทือนมาก สรุปคือขันพอตึงๆแล้วเอาน้ำยากันคลายหยอดก็น่าจะโอเค คับ

Bookmarks