ใครรู้ตัวว่าเป็นเซียนฮอนด้เข้ามาตอบหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ใครรู้ตัวว่าเป็นเซียนฮอนด้เข้ามาตอบหน่อยครับ

มาตรฐาน ใครรู้ตัวว่าเป็นเซียนฮอนด้เข้ามาตอบหน่อยครับ

ทายซิว่ารถคันนี้รุ่นไหน เดี่ยวจะเข้ามาเฉลย 555555

รูป รูป  

Junior Member MTC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หุหุ ไม่ใช่เซียนครับ แต่อยากรู้ว่าทิดอ่ำคนไหนครับ .... em95

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MTC อ่านข้อความ
    หุหุ ไม่ใช่เซียนครับ แต่อยากรู้ว่าทิดอ่ำคนไหนครับ .... em95
    ไม่มีในรูปครับ ถ้าจะมีก็คงตัวน้อยสุด (รูปถ่ายเมื่อปี2515ครับ)

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

??????????????????????????งงงงงงงงงงงงงงงงง
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใช่ตระกูล cb ไหม

em84
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    อันเป็นที่รักของกู
    ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

จ้า....พ่อคนดี ขี่หมู

ใช่ CB 125 หรือ CB 175 ปะครับ ไม่แน่ใจ

เพราะ ไม่ใช่เซียนเป็นแค่รุ่นเล็กครับ

bunny's Avatar
    สถานที่
    Youngfunky
    ขอบคุณ
    1

ไม่แน่ใจอาจจะเป็นCB 175 หรือ CB 93ถ้าในไทยเรียกก้อCB160น่ะค่ะเพราะเท่าที่ดูคับคล้า ยคุ้นตา
    เดี๋ยวจะมาตอบใหม่นะค่ะ ........... เดี๋ยวไปนอนฝันก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bunny : 18-05-2007 เมื่อ 21:14

***กติกาวันนี้ชอบสินค้าอะไรลงจองไว้ได้เรยครับ**

- วันถัดไป กรุณาโอนเงินก่อนเที่ยงครับ ส่งของก่อน16.00น.

- ถ้าทั้งวันไม่โอนมา ขอยกเลิกการจอง และขายของต่อไปครับ

(ถ้าโทรมาบอกกันก็เอาตามความสะดวกที่โทรคุยกันครับ)

โทร 082-3777044

Member TuB's Avatar
    สถานที่
    เซเว่นอัพ เวสป้าแอนด์คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเดาด้วยคนนะครับ

ไม่ใช่เซียนนะครับ /\6
    ผมขอเดาว่า ซีบี 175การไฟฟ้าครับ em87
    ขับรถซีดี ๑๒๕ กระเป๋าน้อยครับ แอดมาอู้กั๋นได้เน้อครับ
    [email protected]

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking Bank C 95

ขอฟันธง.............em87 ...............(ไม่ทราบรุ่นเฉลยหน่อยครับ)

Junior Member Charie's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .

ขอ "ไวท์บอร์ด" ด้วยครับ...

ไม่ค่อยเชี่ยวชาญนะครับ แต่ว่าน่าเป็น cb 175 /k0หรือ cb160 เพราะโช๊คหลังเป็นแบบกระบอก แต่ติดที่ว่าว่าฝากระเป๋าเป็นตัวการไฟฟ้า

ฝากบอกน้องคนกลางด้วยนะครับว่าตอนลงระวังด้วย ท่อมันร้อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Charie : 19-05-2007 เมื่อ 01:33

Original-2507's Avatar
    สถานที่
    ORIGINAL HONDA CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมว่ารถเด็กเล่นนา ขอบคุณที่หาของแปลกมาให้ดู

Senior Member NUENG92's Avatar
    สถานที่
    CHUMSAENG CLASSIC NAKHONSAWAN THAILAND
    ขอบคุณ
    1

น่าจะเป็นรถครอบครัวครับ ( 4 จังหวะ ) ล้อเล่นครับ สุดๆ ไปเลยครับ
    วิหคผลัดถิ่น

ทุกชีวิตทำมาหากิน บนแผ่นดินสยาม
    ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ จดจำสำนึกคุณ

เลขบัญชี
    นางสาว ศิริพร ชื่นบุญ 626 1 29143 8 ธ.กรุงไทย สาขาตากฟ้า
    โทร. 087-7460329 หนึ่ง

ส่งของ
    นาย รติกร ทรัพย์สมาน 134 ม.2 ต.ตากฟ้า อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์ 60190

ฝากเพจด้วยครับ
    https://www.facebook.com/#!/NuengNnjShop

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ขอเดา นุกๆ........cb 175 การไฟฟ้า............ฟันธง อิอิ

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เดาเอานะครับไม่รู้จริงๆว่ารุ่นไหน และไม่รู้ว่ารุ่นที่เดามันมีจริงอะป่าว Cb 350 อะนะ
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

เป็นคันเดียวกันกับคันนี้ครับ แต่ว่ายังไม่บอกว่ารุ่นไหน ทายกันซิ

รูป รูป  

Bookmarks