[ ขาย ] ขาย ss สภาพใหม่ ทะเบียน พร้อมโอน ทุกอย่าง ชัดเจน... - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขาย ss สภาพใหม่ ทะเบียน พร้อมโอน ทุกอย่าง ชัดเจน...

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอชี้แจง...

ราคาที่ตั้งหวังว่าคงจะไม่แพงเกินความเป็นจริงนะครับ ถ้าเทียบกับรถตลาด อย่าง 64 ที่ตอนนี้ สภาพสวยๆ ก็ ประมาณ 90,000 อัพ กันหมดแล้ว และในฐานะรถรุ่นใหญ่ อย่าง ss ที่มีศักดิ์ศรีเทียบเท่า gs แล้ว ราคานี้ผมว่า ยังไงก็ถูกครับ และขอบอกว่า รถคันนี้ ทำภายนอกใหม่จริงๆ ยกเว้นเครื่องที่เยี่ยมอยู่แล้ว ถ้าคุณได้ลองขี่แล้วจะติดใจ บอกได้คำเดียว...

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขายแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับสื่อกลาง ในการขายรถ Thaiscooter

สวัสดีปีใหม่ ครับผม...

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member สนิม-2-ล้อ's Avatar
    สถานที่
    Mushroom Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OonjikunG อ่านข้อความ
    คนเพชรต้องชัดเจนครับ อิอิ
    เท่มาก ดันไป ชาวเพดรี
    Mushroom Scooter Gang

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...176&highlight=ขายของสะสม ของโบราณ เพชรบุรีคับ

ผมไม่ใช่มิจฉาชีพ เปนเพียงแค่คนขี่รถเก่าๆ ขี่ไปซ่อมไป

https://www.facebook.com/profile.php?id=1026143277 ติดต่อผมทางเฟชบุ้กจะง่ายฟ่าคับ msn ไม่ค่อยได้เลน[/COLOR][/SIZE]

[email protected]

Member TongtanG_9688's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถ สวย ครับ . . .

Bookmarks