สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด Phetchburi Scooter Club ครับ - หน้า 10

ชื่อกระทู้: สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด Phetchburi Scooter Club ครับ

Senior Member aunaun_jaja's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แวะมาทักทาย
    ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับทุกท่านทุกกลุ่ม
    แล้วเจอกันนะค่ะ

สาขาภาคอีสาน
    ณ มหาสารคาม
    ณ กาฬสินธ์
    ณ บุรีรัมย์
    ณ เลย
    ณ มุกดาหาร
    สาขาภาคตะวันออก
    ณ บ่อวิน ชลบุรี

อุดุมการณ์กับการเดินทาง การเดินทางแห่งเสรีภาพ
    [email protected]
    084_5500401 คุณอั๋น เคียวเกี่ยวดาว

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aunaun_jaja อ่านข้อความ
    แวะมาทักทาย
    ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับทุกท่านทุกกลุ่ม
    แล้วเจอกันนะค่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member KAEW72009's Avatar
    สถานที่
    กาจับคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทาย อยู่เขาย้อย จากกลุ่ม กาจับ คลาสสิค
    กลุ่ม กาจับคลาสสิค

081-7052107 แก้วครับ
    เขาย้อย เพชรบุรี

ใครไม่เก่า...กูเก่า !!

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KAEW72009 อ่านข้อความ
    แวะมาทักทาย อยู่เขาย้อย จากกลุ่ม กาจับ คลาสสิค
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม...

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Junior Member
    สถานที่
    บ้านลาดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

วันที่9เมษาปี56(คิดว่าวันไม่น่าเปลี่ยนแปลง)เชิญร่ว มทำบุญปิดทองประจำปีหลวงปู่หวากวัดบ่อบุญต.ไร่สะท้อน อ.บ้านลาดในงานขี่รถเก่าเข้า(ลาน)วัดครั้งที่2..banl adclassic..(ครั้งแรก6เมษา55ที่ผ่านมา)เชิญพวกพี่แล้ วบอกว่าติดงานที่ไหนลืมน่าจะเป็นพัทยา5-6-7ที่ผ่านมา)ปีนี้มากัน100คันได้นำโดพี่ดาบกอบของเราม ีการแห่พ่มตั้งขบวนตั้งแต่หน้าอบต.ไร่สะท้อนไปยังวัด บ่อบุญเสร็จแล้วรับประทานอาหารที่โรงครัวของวัดแล้วข ึ้นถวายพานพุ่มกับหลวงพ่อรูปอยู่ที่พี่ดาบกอบครับ..ข อบคุณล่วงหน้าครับ

Bookmarks