สมบูรณ์แบบมากสำหรับงานซีอุสครั้งที่6

ชื่อกระทู้: สมบูรณ์แบบมากสำหรับงานซีอุสครั้งที่6

Member sentrong's Avatar
    สถานที่
    vespidae pattaya
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมบูรณ์แบบมากสำหรับงานซีอุสครั้งที่6

ต้องขอชื่นชมสตาฟและทีมงานชาวซีอุสคลาสสิคไบค์ จัดงานได้ดีมาก อลังการมาก งานรถใหญ่ต้องหันหลังมองแบบยาวๆ พวกคุณทำให้วงการรถคลาสสิคเป็นที่ยอมรับและรู้จัก้นม ากขึ้น ขอชื่นชมมานะที่นี้ จากใจพวกเราvespidae pattaya
    ปล. ขอประนามพวกสร้างความวุ่นวายในงานด้วยครับ ถ้าอยากสร้างปัญหาเชิญที่บ้านตัวเองคับ คนจัดงานเค้าตั้งใจทำ อย่ามาทำลาย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากมายเลยนะครับ สำหรับคำชม^ ^ คนเยอะกว่าที่คาดการไว้มากเลย ไม่คิดว่าใหญ่ได้ขนาดนี้ ปีนี้อาจจะติดขัดไปบ้างเพราะไม่เคยใหญ่ขนาดนี้ เอาไว้ปีหน้ารับรองดีกว่านี่เเน่นอนครับ เเล้วเจอกันใหม่นะครับ

Junior Member West_Coast's Avatar
    สถานที่
    ZEUS CLASSICBIKE PATTAYA
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มาร่วมงานในครั้งนี้ด้วยน๊ะคับ งานที่ใหญ่และประสบความสำเร็จได้ขนาดนีส่วนหนึ่งมาจา ก ทุกๆคนที่มาร่วมงานมากันเยอะจิงๆคับ
    [email protected] 089-8338-543 Beer

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sentrong อ่านข้อความ
    ต้องขอชื่นชมสตาฟและทีมงานชาวซีอุสคลาสสิคไบค์ จัดงานได้ดีมาก อลังการมาก งานรถใหญ่ต้องหันหลังมองแบบยาวๆ พวกคุณทำให้วงการรถคลาสสิคเป็นที่ยอมรับและรู้จัก้นม ากขึ้น ขอชื่นชมมานะที่นี้ จากใจพวกเราvespidae pattaya
    ปล. ขอประนามพวกสร้างความวุ่นวายในงานด้วยครับ ถ้าอยากสร้างปัญหาเชิญที่บ้านตัวเองคับ คนจัดงานเค้าตั้งใจทำ อย่ามาทำลาย
    ขอบคุณ พี่เอก พี่บี และชาว vespidae pattaya มากครับ ที่มาร่วมงาน น่ะพี่

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Bookmarks