15 ปี Contour

ชื่อกระทู้: 15 ปี Contour

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

Red face 15 ปี Contour

15ขวบปี
    Vespa.Contour.Phitsanulok.Club.
    04 ธันวาคม 2556
    บรรยากาศ แบบบ้านๆ สไตล์ Contour.
    การแสดงบนเวทีเป็นรำวงย้อนยุค
    วงไวส์เฮาส์บ้านร่าง
    ใครอยากโชว์สเต็ปก็ไปโค้งเลือกคู่บนเวที
    บรรยากาศโดยรวมเป็นแบบงานวัด
    ปาโป่ง..สาวน้อยตกน้ำ..เมียงู
    อาหารเป็นแบบโต๊ะจีน
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย...จะนำไปทำบุญ
    (ทั้งหมดนี้เป็นแค่แนวความคิดผม...คนอื่นว่าไงช่วยกั นแนะนำ...และเสนอมาครับ)

รูป รูป      
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

Member vespcan's Avatar
    สถานที่
    VespaContour Phitsanuloke
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SS.บ้านกร่าง อ่านข้อความ
    15ขวบปี
    Vespa.Contour.Phitsanulok.Club.
    04 ธันวาคม 2556
    บรรยากาศ แบบบ้านๆ สไตล์ Contour.
    การแสดงบนเวทีเป็นรำวงย้อนยุค
    วงไวส์เฮาส์บ้านร่าง
    ใครอยากโชว์สเต็ปก็ไปโค้งเลือกคู่บนเวที
    บรรยากาศโดยรวมเป็นแบบงานวัด
    ปาโป่ง..สาวน้อยตกน้ำ..เมียงู
    อาหารเป็นแบบโต๊ะจีน
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย...จะนำไปทำบุญ
    (ทั้งหมดนี้เป็นแค่แนวความคิดผม...คนอื่นว่าไงช่วยกั นแนะนำ...และเสนอมาครับ)

มันจะใหญ่ไปมั้ยพี่ จะไหวหรอค่าใช้จ่ายอะพี่ คนในกลุ่มเรายิ่งน้อยๆๆอยู่ด้วยอะ
    ฟ้าคือความฝัน ดินคือความจริงมองฟ้ามองดินแล้ววิ่งสู่ดวงดาว...

Member vespa_inlove's Avatar
    สถานที่
    VESPA ConTouR พิดโลก CluB.
    ขอบคุณ
    0

+ แบบที่เป็นคอนทัวร์...อ่า...ดีที่ซู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ +

+ เรียบ...แต่ไม่ง่าย...ไม่ท้าทาย...แต่ตื่นเต้น(เพราะ หลับเต้นไม่ได้) +

+ แบบไหนก้อได้หมดครับผม...(ขออย่างเดียวให้มีทำบุญ... ชอบๆๆ) +

+ ม่ายด้ายเจ้าชู้____________แต่หน้าหนูมานบังคับ +

o_O"

Bookmarks