แจ้งสมาชิกและสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ เรื่องการรวมตัว

ชื่อกระทู้: แจ้งสมาชิกและสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ เรื่องการรวมตัว

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน แจ้งสมาชิกและสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ เรื่องการรวมตัว

ในเมื่อมีการขอกันมาซะเหลือเกินก็จะจัดให้นะครับ ตามคำขอเลย ว่าจะลองไปรวมกันที่หน้าคาร์ฟูร์ดู ว่าจะเป็นยังไง เรทติ้งจะดีไหม ยามจะไล่เราไหม (อิอิอิ) จึงอยากจะบอกน้องๆสมาชิกทุกคนนะครับ ว่าอยากจะให้มาพบกัน ที่หน้า คาร์ฟูร์กันทุกคนเลย ในวันพุธที่จะถึงนี้คือวันที่ 13 ธ.ค. 49 เวลา 19.30 น. จะได้พูดคุยกันหน่อย ยังไงขอความร่วมมือหน่อยนะ ว่าอยากให้มากันทุกคน ขอวันนึงให้ความสำคัญกะกลุ่มหน่อย และที่สำคัญนะครับ กลุ่มบางใหญ่เราเน้นเรื่องความสำคัญของเวลามาก นัดไว้ทุ่มครึ่ง ก็ต้องมาเจอกันไม่เกิน ทุ่มครึ่ง ไม่อย่างนั้นมันจะติดเป็นนิสัยนะครับ ไปไหนมาไหนต้องมานั่งรอกัน เราคิดจะอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม ก็ต้องมีกฎ กติกา กันนิดหน่อย เพราะว่ามันไม่ได้หนักหนาอะไรเลย หวังว่าคงจะเข้าใจกันนะ เพราะว่าทางกลุ่มเรามีสมาชิกเข้ามาร่วมกันใหม่หลายคน ยังเจอกันไม่ครบ จะได้ถือโอกาสนี้ พบปะกันอย่างเป็นทางการซักที ส่วนใครที่เข้ามาอ่านแล้วอยากเข้าเป็นสมาชิก ก็ลองมาพบกันตามวันเวลาที่นัดนะครับ
    ***ยังไงใครจะมาช่วยโทรมาคอนเฟิร์ม กับพี่โอ๋หน่อยนะครับ ไม่ใช่ว่าพวกพี่ไปกันแล้วน้องๆไม่มา พี่คงไม่ปลื้ม....*** 089-2327249 หรือจะมาโพสไว้ในกระทู้นี้ก็ได้ครับ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ใครที่นัดพวกผมไว้แล้วไม่มานะครับ ข้อหาหนักนะครับ ยังไงรักษากฏ กติกา กันด้วยนะครับแล้วเราจะอยู่กันอย่างมีความสุขแล้วยัง ไงเจอกันวันพุธที่ 13 ธันวา ขอย้ำว่าต้องตรงต่อเวลานะครับยังไงเห็นใจคนที่คอยพวก ท่านอยู่ด้วย
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

Member taobangphai's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C + มอเตอร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อืม แล้วเจอกัน
    ศุภชัย ทองธานี
    เลขบัญชี 391-2-556-556
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัล รัตนาธิเบศน์

เมล์ [email protected]
    โทร 086 999 0540

กาลเวลา ไม่เคยเปลี่ยน
    ความคลาสสิค

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^v

ไป จ๊ะ ไป
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Member aet90's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

ไปดิ ผมไปด้วย

Junior Member BENZZAA's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C.
    ขอบคุณ
    0

คาร์ฟูไหนคับมีตั้งหลายที่
    em85เติมรักให้ให้สดใส เติมควันไฟให้กับบ้อง

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอโทดนะคราบพี่ๆทั้งหลายผมไปไม่ได้จิงๆ ผมอยู่ไกลครับอิอิ
    ผมอยู่ตั้ง ขอนแก่น อ่ะคราบๆ รถก็ยังไม่ได้ทำเลย (เก็บตังอยู่จร้า)
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^v

ก่อนปีใหม่ รวมอีก สักที ม๊ะ
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Bookmarks