[ ขาย ] ขอขาย Vespa 64 รถสภาพสวยๆงามๆ ไม่มีตำหนิไม่มีชน ไม่มีล้ม ไม่ค่อยได้ใช้

ชื่อกระทู้: ขอขาย Vespa 64 รถสภาพสวยๆงามๆ ไม่มีตำหนิไม่มีชน ไม่มีล้ม ไม่ค่อยได้ใช้

Cool ขอขาย Vespa 64 รถสภาพสวยๆงามๆ ไม่มีตำหนิไม่มีชน ไม่มีล้ม ไม่ค่อยได้ใช้

ขอขาย Vespa 64 อินเดีย พร้อม อินวอยชื่อผมเอง รถสภาพสวยๆงามๆ ไม่มีตำหนิไม่มีชน ไม่มีล้ม
    สีสวยๆ รถไม่มีปัญหาใดๆ สตาร์ตทีเดียวติด รถผมเติมแต่ เบนซิน 95 ธรรมดา ตลอด ไม่เคยเติมต่ำกว่านี้
    บิดสั่งได้ มาแรงตลอด ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ
    ขอขายที่ 44,000 บาท ครับ (ราคาต่อลองได้นะครับ) ขายได้ขายเลยไม่ได้ขี่แล้ว
    ติดต่อได้ที่ 081-853-5310
    ขอบคุณครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumperfecto : 06-12-2010 เมื่อ 15:12

up up up

Senior Member phetcburi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่วย อัพครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รถอยุ่ที่ไหนคับ

Junior Member Pokumoka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยยยยยย ตอนหาดันไม่มีอย่างนี้
    ไม่สนว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหน
    หรือมีอุปสรรค์อะไรอยู่บนเส้นทางข้างหน้า
    อยู่ที่ว่าจะไปรึเปล่า

ร้านขนมหม้อแกง แม่ละเมียดเพชรบุรีช่วงนี้มีโปรโมชั่น

• ส่งรูปคุณถ่ายรูปกับร้านแม่ละเมียดสาขาไหนก็ได้ มุมไหนก็ได้ ให้รู้ว่าคุณได้มาซื้อขนมร้านแม่ละเมียด(ถ้าถ่ายคู่ก ับตัวผมจะพิจารณาเป็น พิเศษ)

• โดยเฉพาะกลุ่มรถคราสสิคทุกชนิด และกลุ่มรถบิ๊กไบท์ทุกชนิด และกลุ่มรถช๊อปเปอร์ทุกชนิด และกลุ่มรถอื่นๆทุกชนิดทุกประเถท(รวมจักรยานด้วย) โดยในรูปควรจะมีคุณกับพร้อมรถคู่ใจด้วยก็จะพิจารณาเป ็นพิเศษ
    • จะมาเป็นกลุ่มหรือจะมาเดี๋ยวถ่ายส่งมาได้เลย รับส่วนสด 5-20%

ส่งรูปพร้อมชื่อที่อยู่ของคุณ มาที่ Email: mealamead@Hotmail.com ทางร้านจะจัดส่งบัตรส่วนลดไปให้ถึงบ้านครับ
    ตอนนี้ส่งมาได้เลื่อยๆครับยังไม่หมดเขตครับ

เวปไซต์ร้านครับ

http://doohuahin.com/A0009.html
    http://www.mealamead.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รถสวย ช่วย ดัน Upppp

Tags for this Thread

Bookmarks