สุดยอดทรืปครบรอบ 1 ปี กลุ่มบางบัวทอง 7 วันสร้างอาคารเรียน รร.ห้วยจอย อ.นาน้อย จ.น่าน - หน้า 3

ชื่อกระทู้: สุดยอดทรืปครบรอบ 1 ปี กลุ่มบางบัวทอง 7 วันสร้างอาคารเรียน รร.ห้วยจอย อ.นาน้อย จ.น่าน

rongPTB's Avatar
    สถานที่
    พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี
    ขอบคุณ
    0

เก่งจริงนะตัวแค่เนี๊ยะ
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaloai อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ชื่นชมนะครับและก็ที่สำคัญขอขอบคุ ณพี่น้องทุกคนที่ได้ร่วมเดินทางไปกับเรามันเป็นมิตรภ าพที่สุดจะบรรยายครับผมดีใจที่เราได้ไปด้วยกันและก็ข อขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่ได้บริจาคของมาให้โดนที่มีใจเป ็นกุศล

ผมอยากจะบอกว่าการทำบุญทำด้วยใจจริงๆครับการทำความดี ไม่ต้องให้ใครเห็นไม่ต้องให้ใครรู้เรารู้อยู่แก่ใจเร าครับ
    ในทริปครั้งนี้ ต้องขอขอบพระุคุณ เจ้าภาพกลุ่มบางบัวทองคลาสสิค พี่เฟลน พี่ป๋อง พี่กล้า พี่อ้อย พ่อพี่อ้อย พี่เฟียต พี่วัต พี่ล้าน พี่เหมียว เกมส์ เดียว ข้าว และแก๊ง รปศ.ดุสิต พี่ศ้ม พี่มิ้ง กลุ่มมหานครคลาสสิคและผองเพื่อน พี่เอ็ม พี่เน็ก พี่จิว พี่เกม พี่เกม พี่ติ๊ก
    กลุ่มรถเฒ่าเมืองแพร่ (ขี้เหล้าเมาแป้) ครูแมว และน้องๆ จำชื่อไม่ได้เลยซักคน 555
    กลุ่มสองล้อลูกพ่อบอสโก บิ๊ก และแก๊ส ที่มาเป็นเพื่อนผม
    พี่น้องท่านอื่นๆที่ไม่ได้ไปร่วมงานนี้แต่ได้บริจาคส ิ่งของ กองทุนในการทำกิจกรรมครั้งนี้ .....
    ผมกล่าวได้ไม่หมดจริงๆ ขอขอบพระคุณครับพี่น้อง คนเรานั้นมีชีวิตเพื่อต่อเติมความฝัน ครับพี่กล้า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    แอบมาแต่เช้าเลยนะครับครู อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongPTB อ่านข้อความ
    เก่งจริงนะตัวแค่เนี๊ยะ
    พี่รงค์ไปผมไม่ได้ทำงานแน่
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Bookmarks