ขออนุญาต ปิดชมรมรถโบราณสะพานใหม่ครับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต ปิดชมรมรถโบราณสะพานใหม่ครับ

Cz1964's Avatar
    สถานที่
    Saphanmai classic
    ขอบคุณ
    0

Post ขออนุญาต ปิดชมรมรถโบราณสะพานใหม่ครับ

เพื่อไม่ให้เพื่อนๆน้องๆที่เข้ามาเยี่ยมชมเกิดความสั บสน
    ขออนุญาตปิดบอร์ดชมรมรถโบราณสะพานใหม่นับตั้งแต่วันส ิ้นสุดของการรักษาบอร์ดนี้ไว้น๊ะครับ(หมายถึงวันที่ห มดเวลาเก็บค่าบำรุงบอร์ด ไม่รู้ว่าเลยมานานรึยัง) และหลายคนคงทราบแล้วว่า พวกเราได้ไปอยู่จุดไหนกันบ้างแล้ว
    ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆที่เคยร่วมขับขี่ ดื่มกิน ทุกข์ สุขด้วยกัน
    ขอบคุณเวป ไทยสกู๊ตเตอร์ ที่ให้เราได้มาใช้พื้นที่พบปะกัน
    ***เรายังคงเดินอยู่บนเส้นทาง 2 ล้อนี่ครับ เพียงแต่แตกต่างจากเดิมไปบ้าง พบกันก็เหมือนเดิมครับ***
    ขออนุญาตคุณบี เวปมาสเตอร์ ขอยืนประกาศนี้ไว้ถึงสิ้นเดือนตุลาคมนี้ด้วยครับ แล้วลบบอร์ดออกเลยครับ ขอบคุณครับ
    benten : 0899683136
    facebook : https://www.facebook.com/benten9

Senior Member pietna2499's Avatar
    สถานที่
    SPM+อ่างทองคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันคับพี่...

Bookmarks