ครบรอบ7ปีคชเสนีย์๑๗๗ปันน้ำใจเพื่อน้อง - หน้า 16

ชื่อกระทู้: ครบรอบ7ปีคชเสนีย์๑๗๗ปันน้ำใจเพื่อน้อง

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มันเป็นธรรมดาคับคุนตูนเอาเปงว่าเราดีที่สุดแล้วเปงพ อคับผมบางทีเราก็ห้ามได้ไม่หมดหลอกคุนทางโน้นตีทางนี ้ตีไม่รู้จะห้ามอย่างไงหมดมันเป็นที่นิสัยหรือยังไงไ ม่รู้จะต้องมีเรื่องกันทุกงานไป
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

Senior Member ClassicToon's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pug inburi อ่านข้อความ
    มันเป็นธรรมดาคับคุนตูนเอาเปงว่าเราดีที่สุดแล้วเปงพ อคับผมบางทีเราก็ห้ามได้ไม่หมดหลอกคุนทางโน้นตีทางนี ้ตีไม่รู้จะห้ามอย่างไงหมดมันเป็นที่นิสัยหรือยังไงไ ม่รู้จะต้องมีเรื่องกันทุกงานไป
    อิอิ
    TOON Chotchasanee ClassicBike
    Phetchabun
    RunWay Vespa Sprint150 .....

Member คชเสนีย์๑๗๗'s Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ คชเสนีย์๑๗๗ นาเฉลียง
    ขอบคุณ
    0

ผมต้องขอโทษอีกที่ ที่เห็นสตาฟวิ่งไปล็อกคนนั้นคนนี้
    มันต้องทำครับ เพราะเราเห็นแล้วว่าเป็นคนปาขวด

อย่าว่าเราทำเกินกว่าเหตุนะครับ ขอโทษครับที่มันออกมาเป็นแบบนี้

Senior Member nuygad's Avatar
    สถานที่
    ซอย.18 คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClassicToon อ่านข้อความ
    วันหน้าแวะมา โทรมาเลย เดี๋ยวพาไป อิอิ ซอย 18
    พี่ ๆ ซอย.18 ใช่ที่สมอทอด ป่าว กลุ่มผมบ้านอยู่ซอยนั้น กันแระ พี่

ก็กลุ่มผมงัย ซอย.18 คลาสสิค ถ้ามาเที่ยวงัยมาทักทาย กลุ่มได้นะคับ
    ซอย.18คลาสสิค จงเจริญ
    samotod phetchabun

เราวิ่งอย่าง "พอเพียง"
    S.18 I LOVE CLASSIC 100%

นาย: จิรโชติ วันเชียง (ไข่นุ้ย)
    เบอร์โทร: 089-8607720
    facebook: [email protected]
    pin: 27BEB8D5

Senior Member NONGJORNCLASSICBIKE's Avatar
    สถานที่
    หนองโจรคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ก้อย่างว่าละคับสามแยกวังชมพู
    แต่ก้งานพี่สุดยอดละคับ
    ผมประทับใจมากคับ
    ผมเอาอาร์มไปร่วมประมูลด้วย
    หนองโจรกลายเป็นหนองโดนเลยพี่เค้าประกาศผิด
    ยังไงก้ขอให้พี่ๆจัดครั้งต่อไปอีกนะครับ
    งานสนุกมาก
    LONG LIVE THE KING
    หนองโจรคลาสสิค
    NONGJORNCLASSIC
    Motorcycle Club

LOMKAO PHETCHABUN
    STAFF
    เจ หนองโจร 0821739842
    ป็อป หนองโจร 0869345617
    Phetchabun City
    NONGJORN CLASSIC & BIGBIKE CLUB LOMKAO PHETCHABUN THAIANDL.

Member zenkijeo1's Avatar
    สถานที่
    club c unseen
    ขอบคุณ
    0

เป็น ธรรม ชาติ ครับๆๆๆๆกับ การ ทะ เลาะ กัน ไน งานๆๆๆๆ ไคร ก็ มาย อยาก ไห้ เกิน ขึน ครับปี หน้า มา อีก แน่ นอนๆๆๆๆ ชาว club c unseen in Thailand ไป อีก แน่ นอนงาน สนุก ดี ได้ แลก ของ ที่ ระลึก กล่ม แลก อิอิอ

Member คชเสนีย์๑๗๗'s Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ คชเสนีย์๑๗๗ นาเฉลียง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zenkijeo1 อ่านข้อความ
    เป็น ธรรม ชาติ ครับๆๆๆๆกับ การ ทะ เลาะ กัน ไน งานๆๆๆๆ ไคร ก็ มาย อยาก ไห้ เกิน ขึน ครับปี หน้า มา อีก แน่ นอนๆๆๆๆ ชาว club c unseen in Thailand ไป อีก แน่ นอนงาน สนุก ดี ได้ แลก ของ ที่ ระลึก กล่ม แลก อิอิอ
    ใจอยากจะจัดครบรอบ10ปีนั้นแหละ แต่ถ้าปีหน้ามีความพร้อมมากกว่านี้ต้องดูด้วยว่าหมาอ ยู่เปล่าถ้าไม่อยู่อาจจะจัดอีก

Bookmarks