พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

ชื่อกระทู้: พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

Member lekseed's Avatar
    สถานที่
    Phetkasem79 moso classic club
    ขอบคุณ
    0

Wink พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

สหวัดดีครับผมชมรมรถกรุรถเก่าเก็บ(นครปฐม)
    ผมตัวแทนจาก กลุ่มเพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮ่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

เรากลุ่มใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับผม
    หวังว่าวันข้างหน้าเราจะได้ พบปะกัน แลกเปลี่ยนความรู้
    เป็นเพื่อนร่วมทางสายคลาสสิคกัน ในไม่ช้านี้นะฮะ.....
    ว่างๆเข้าไปแวะเวียนบ้านใหม่ของพวกเราได้นะครับผม
    Phetkasem 79 moso classic club
    PHETKASEM 79 MOSO CLASSIC CLUB
    บอร์ด กลุ่ม Phetkasem 79 moso classic club

Member plamvoy's Avatar
    สถานที่
    กรูรถเก่าเก็บ<รุ่นกรุเเตก>
    ขอบคุณ
    0

ยินดีเช่นกันคับช่วยเเจ้งสถานที่รวมตัวหน่อยคับเผื่อ ว่า จะไปหาบ้างอะคับ 0820645289 ปาล์ม กรุรถเก่าเก็บ คลาสสิคไทยเเลน
    ..........................................

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพวกพี่ๆๆชาวเพชรเกษม79 คือผมมีรถ หมูอยู่คันนึง เเละอยากเข้าร่วมกลุ่มกับพวกพี่ๆ เเต่รถผมต้องซ่อมอ่ะครับช่วยเเนะนำหน่อยครับ เพราะว่าบ้านผมอยู่คลองขวางในซอย อนามัยอ่ะครับ ผมเห้นมีหมุคันสีเขียววิ่งผ่านในซอยบ้านผมประจำเเต่ไ ม่กล้าเรียก..อยากให้พี่ๆๆๆคนไหนสละเวลามาดูให้หน่อย ได้ไหมครับ..ว่ารถผมต้องทำอะไรบ้างเพราะผมคงจะไม่เป็ น รบกวนพวกพี่ๆๆๆมาช่วยดูให้หน่อยนะครับ ลองโทรมาได้นะครับ 0838918328

Bookmarks