Vintage Rudge Whitworth Bicycle "No.1 AERO SPECIAL" - หน้า 3

ชื่อกระทู้: Vintage Rudge Whitworth Bicycle "No.1 AERO SPECIAL"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ว่างๆ คงได้ร่วมปั่นรถถีบที่สาย2 กันนะครับ คุณ New_Hudson เห็นว่าแรงดีไม่มีตก

ด้วยความยินดีครับ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

lamperutopia's Avatar
    สถานที่
    จักรยานสมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับคุณใหญ่ ถ้ามีโอกาสผ่านไปเมืองจันทบุรี จะแวะไปชิมกาแฟที่ร้านคุณใหญ่นะครับ

ขอบคุณครับน้องปาล์ม ผมชอบสไตล์แบบตะเกียงน้ำมัน สีดำครับ เห็นผ่านตาอยู่เหมือนกันชอบมาก ไม่ทราบน้องปาล์มเห็นหรือเปล่า ตามรูปเลยครับ

สนลูกนี้หรอครับ...สีดำแท้ๆเลยนะครับ พอดีผมกำลังจะทำให้สวยๆแล้วจะมา up อีกที่ครับ

ต้องขอบอกว่ารถเหมือนใน รูปมากนะครับ ....

แต่ราคา £7-10-0 หมายความว่าไง...ครับ ???

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lamperutopia : 27-05-2010 เมื่อ 22:02

parisCN's Avatar
    ขอบคุณ
    219

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamperutopia อ่านข้อความ

สนลูกนี้หรอครับ...สีดำแท้ๆเลยนะครับ พอดีผมกำลังจะทำให้สวยๆแล้วจะมา up อีกที่ครับ

ต้องขอบอกว่ารถเหมือนใน รูปมากนะครับ ....

แต่ราคา £7-10-0 หมายความว่าไง...ครับ ???
    สีดำ+สีสนิมเดิมของตะเกียง มันมีเสน่ห์และสวยอยู่แล้วครับน้องปาล์ม
    ดีใจด้วยครับที่ได้รถ Rudge มาเพิ่มอีกหนึ่งคัน ประกอบเสร็จแล้วถ่ายภาพแบ่งเพื่อนๆ ชมบ้างนะครับ
    ปล. เมื่อก่อนราคารถคันนี้แค่ pound;7-10-0 เสียดายผมเกิดไม่ทัน 55555

Bookmarks