เพชรบุรี -- หัวหิน 7 กุมภาพันธ์ นี้ เจอกัน <<<รายละเอียดด้านใน>>> - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เพชรบุรี -- หัวหิน 7 กุมภาพันธ์ นี้ เจอกัน <<<รายละเอียดด้านใน>>>

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cacarot อ่านข้อความ
    เอ๊าะพี่มีอะไรกับหนูเข้าหรือป่าวครับ มองดูจากที่พี่โฟสกระทู้มานี่ผมรู้สึกไม่ดีเลยน่ะ ผมไม่รู้ว่าพี่มีไรไม่พอใจกันหรือป่าว แต่ว่าหยุดเถอะครับ เอาไว้เจอหน้ากันแล้วค่อยคุยกันดีกว่า อีกอย่างคนเรามีความคิดแตกต่างกัน พี่จะคิดยังไงหรือหนูจะพูดอย่างไรมันก้อมองได้หลายแง ่น่ะ ผมว่าเป็นสิทธิส่วนบุคคลน่ะ แต่ผมว่าอย่าไปคิดมากเลยครับเรื่องแค่นี้ไม่พอใจกันก ้อไม่ต้องคบกันแค่นั้นจบ
    หวัดดีครับพี่ ก็เพราะว่าสิทธิส่วนบุคคลไงล่ะครับ ใครอยากจะเม้นอะไรก็เม้นได้ โดยที่ไม่คิดถึงผลที่จะตามมา ลองไปอ่านข้างบนดูก็รู้ว่ามันเกิดขึ้นเพราะอะไรจิงมั ้ยครับพี่

ปล. ไว้ไปขี่เล่นกันต่อครับ มีอะไรก็มาคุยกันครับพี่

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unionjack อ่านข้อความ
    ผมอยู่ขอนแก่นครับ ผมไปเที่ยวกับครอบครัวนะครับทุกปี จะต้องไปปีละ 1ครั้งครับ
    เป็นยังไงบ้างครับพี่ จังหวัดเพชรบุรีสวยสู้ขอนแก่นได้มั้ยครับ ถ้ายังไงมาแวะเวียนได้อีกนะครับพี่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OonjikunG : 08-02-2010 เมื่อ 17:23

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

_I_aM_pLaY_BoY_ Nt_design's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETT.U.K. อ่านข้อความ
    จริง ๆ อยากไปด้วยนะ
    แต่รถของเรากระจอก มากๆ เลย
    แลม 3 ทีวีของเราก้อจอดพังอยู่ ทะเบียนก้อขาดต่อมา 2 ปีกว่า
    เวสป้า 90 ของเเรา ก้อขี่ไม่มันออกถนนใหญ่ไม่ดี ทะเบียนก้อจะขาดอีก 2 วันนี้และ
    เวสป้า 64 ทะเบียนขาดมา ปีกว่า ก้อมีแต่ของปลอม สู้ 64 ราคา 90000 บาท ไม่ได้เล้ย
    เห็นมะ ของเรามีแต่รถกระจอก ๆ ห่วย ๆ เก่า ๆ ไม่เชื่อดูรูปดิ
    เลยขอตัวไม่ไปดีกว่า เหอ ๆ ๆ
    รอซื้อคันใหม่อีกคันก่อนค่อยไปออกเที่ยวกันละกันนะคร ับ 64 ซุปเปอร์เทพ ราคา 90000 บาท
    เออกระจอกจริงๆ วะ 55555555+

Bookmarks