Meeting นอกสถาน - หน้า 4

ชื่อกระทู้: Meeting นอกสถาน

Member อู่ข้าว อู่น้ำ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Vespa1964 ไป กัน บ่อยๆๆ ก็ดีนะ บรรยากาศดี

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อู่ข้าว อู่น้ำ : 13-01-2010 เมื่อ 14:14
    ...Open Space...
    รอบๆตัวเรา ล้วนแต่ เป็นที่โล่ง

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

Thumbs up หล่อมากๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อู่ข้าว อู่น้ำ อ่านข้อความ
    Vespa1964 ไป กัน บ่อยๆๆ ก็ดีนะ บรรยากาศดี

ท่านประธานกลุ่มเรา หล่อสุดยอดเลย

สมาชิกทุกๆๆท่าน เห็นว่าไงครับ

Junior Member rayblackspider's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีค่ะพี่...ว่าแต่ยังเข้าไปหาพี่ๆน้องไม่ครบทุกท ่านเลยค่ะเป็นวันนี้เรย์เลยขออนุญาติแนะนำตัวเรย์เอง เลยนะค่ะ
    ชื่อ สโรชา ชำนาญกูล (เรย์)ค่ะ...ทำงานอาสาสมัครมวลชนเกี่ยวกับเด็กที่ภาคใ ต้ค่ะสายใต้ค่ะ.คิดว่าคงมีหลายท่านแล้วนะค่ะที่อยู่ใ นไฮ5เรย์...ต้องขอ
    ประทานโทษด้วยค่ะที่พึงมาแนะนำตัวตอนนี้ทั้งที่ควรจะ มาตั้งนานแล้ว(สมัครไม่เป็นค่ะ)555+เรย์ขอขอบพระคุณพี่น้อง(VespaContourPhitsanulokClub)ทุกท่าน
    ที่ให้ความช่วยเหลืองานมวลชนที่เรย์จะลงใต้คราวนี้มา ตลอด...กราบขอบพระคุณททุกท่านนะค่ะ...กลับไปคราวนี้เ รย์คงขึ้นไปพิด โลก หวังว่าคงได้ไปพบพี่น้องๆ
    และได้ขอบพระคุณด้วยตัวเรย์เองที่ให้ความช่วยเหลือเร ย์มาตลอดค่ะ...อีกไม่กี่วันก็จะได้กลับเมืองไทยแล้วค ่ะจะได้พบกันซักที.คิดถึงมานานแล้วค่ะเห็นแต่รูป
    เพื่อนอย่างเดียว...เรย์...สโรชา ชำนาญกูล
    ใจสู่ใจช่วยเหลือสังคมและเด็กๆ 3 จังหวัดภาคใต้ในพื้นที่สีแดง sarocha
    "Volunteer for life and ideology"

blackspider

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phayap อ่านข้อความ

ท่านประธานกลุ่มเรา หล่อสุดยอดเลย

สมาชิกทุกๆๆท่าน เห็นว่าไงครับ

สมาชิกเราหล่อทุกท่านอยู่แล้วครับ

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rayblackspider อ่านข้อความ
    สวัสดีค่ะพี่...ว่าแต่ยังเข้าไปหาพี่ๆน้องไม่ครบทุกท ่านเลยค่ะเป็นวันนี้เรย์เลยขออนุญาติแนะนำตัวเรย์เอง เลยนะค่ะ

ชื่อ สโรชา ชำนาญกูล (เรย์)ค่ะ...ทำงานอาสาสมัครมวลชนเกี่ยวกับเด็กที่ภาคใ ต้ค่ะสายใต้ค่ะ.คิดว่าคงมีหลายท่านแล้วนะค่ะที่อยู่ใ นไฮ5เรย์...ต้องขอ

ประทานโทษด้วยค่ะที่พึงมาแนะนำตัวตอนนี้ทั้งที่ควรจะ มาตั้งนานแล้ว(สมัครไม่เป็นค่ะ)555+เรย์ขอขอบพระคุณพี่น้อง(VespaContourPhitsanulokClub)ทุกท่าน

ที่ให้ความช่วยเหลืองานมวลชนที่เรย์จะลงใต้คราวนี้มา ตลอด...กราบขอบพระคุณททุกท่านนะค่ะ...กลับไปคราวนี้เ รย์คงขึ้นไปพิด โลก หวังว่าคงได้ไปพบพี่น้องๆ

และได้ขอบพระคุณด้วยตัวเรย์เองที่ให้ความช่วยเหลือเร ย์มาตลอดค่ะ...อีกไม่กี่วันก็จะได้กลับเมืองไทยแล้วค ่ะจะได้พบกันซักที.คิดถึงมานานแล้วค่ะเห็นแต่รูป

เพื่อนอย่างเดียว...เรย์...สโรชา ชำนาญกูล
    ใจสู่ใจช่วยเหลือสังคมและเด็กๆ 3 จังหวัดภาคใต้ในพื้นที่สีแดง sarocha

อะอะ สมาชิกเราสวยๆ
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Bookmarks