เช็คยอดคนที่ตะไปงาน Jamburee #2 ภายในอาทิตย์นี้ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เช็คยอดคนที่ตะไปงาน Jamburee #2 ภายในอาทิตย์นี้

Senior Member Vetar-imim's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsaen
    ขอบคุณ
    0

ถึงบ้านได้ชั่วโมงกว่าแล้วครับพี่โต่ง

ขอบคุนมากครับ มันส์มากจริงๆ

ขากลับพวกผมเป็นเด็กแว๊นกันเลยพี่ หมอบกระจาย

เอาไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะพี่ ขอบคุนครับ
    BEACH BIKE BANGSAEN
    5 ปีแล้วครับเพื่อนๆ

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ส่งน้องๆบีชไบค์กลับบ้านแล้วนะครับ เพิ่งแยกกันได้ประมาณ1ชั่วโมงที่แล้ว ป่านนี้คงอยู่บนเขาใหญ่ กำลังจะลงฝั่งปราจีนแน่ๆ เดี๋ยวไว้ทริปหน้าคงได้ร่วมเดินทางกันอีกรอบ o.k. Thank you น้องๆที่ร่วมเดินทางทุกคนครับ
    ปล.ทริปนี้มีเรื่องเล่าเยอะ เดี๋ยวจะเขียนหนังสือขายละ เหอะๆ...
    เอาเป็นว่าเรารู้กันพี่ทริปนี้มันมากคับรู้สึกว่าตัว เองเป็นแกะดำยังไงไม่รุมีแต่pxเยอะเลยแต่Rallyสู้ตาย (พังเป็นพัง) และก็ขอบคุณมากพี่โต่งที่พาเที่ยวหาไก่kfcมาให้กินตอ นตีสองแต่ไก่สามตัวแรกไม่ผ่านQCซะงั้นง่วดหน้าคงได้แ ว้นกันอีกนะพี่

จากผมเบียร์ scooter ตุ๊ด
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ส่งน้องๆบีชไบค์กลับบ้านแล้วนะครับ เพิ่งแยกกันได้ประมาณ1ชั่วโมงที่แล้ว ป่านนี้คงอยู่บนเขาใหญ่ กำลังจะลงฝั่งปราจีนแน่ๆ เดี๋ยวไว้ทริปหน้าคงได้ร่วมเดินทางกันอีกรอบ o.k. Thank you น้องๆที่ร่วมเดินทางทุกคนครับ
    ปล.ทริปนี้มีเรื่องเล่าเยอะ เดี๋ยวจะเขียนหนังสือขายละ เหอะๆ...
    ขอบคุณพี่โต่ง สำหรับทุกเรื่องที่ปากช่องครับ
    โอกาสหน้า ต้องรบกวนพี่อีกครั้งแน่ๆ
    ปล. อย่าลืมนะพี่ เจอกันบางแสนย้อนยุค ถ้าไม่มา ......

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่มาก้อ ตุ๊ด.... ห้าๆๆ
    ปล ขอบคุณพี่โต่งมากๆกับทริปมันส์ๆอย่างนี้คับผม
    อย่างน้อยผมก้อ หมอบไม่ต่ำกว่า 50 โลสำหรับทริปนี้ ห้าๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

เอาไปชิมลาง ห้าๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Master_Fat อ่านข้อความ

เอาไปชิมลาง ห้าๆ
    ไร้ท์รูปให้ด้วยเน้อ วันศุกร์เข้าไปเอา
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรครับ ยินดีให้บริการทุกรอบ คิดว่าปากช่องเป็นบ้านหลังที่2ของพวกเราละกัน มาเมื่อไหร่ก็มาเลย มาถึงปากช่องแล้วไม่ต้องกังวลอะไรทั้งสิ้น มี่พี่อยู่ทั้งคน(พูดดูดีมาก อิ..อิ..)
    ปล.เค้าบอกว่ากินไก่ตอนดึก จะทำให้สุขภาพแข็งแรงนะน้องๆ แต่ถ้าให้ดีจริงๆ ต้องกินขนมจีนน้ำยาไก่ ถึงจะครบหลักสูตร อิ...อิ...

ปล.ต้าร์ หมวกกันน๊อคพี่ไม่รีบใช้นะ สะดวกตอนไหนก็ส่งมาละกัน หรือจะเอาไว้ใช้เองก็ไม่เป็นไร ไปบางแสนเลี้ยงปลาหมึกสดแล้วก็เบียร์นิ่มๆละกันไอน้อ งชาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 25-01-2010 เมื่อ 18:57

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member Vetar-imim's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsaen
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนครับพี่โต่ง

มากกว่าปลาหมึกสดนิ่มๆก็ได้

เด๋วพาไปญี่ปุ่นรับรองเด็ด5555

มาจริงๆนะพี่ พวกผมรออยู่นะ
    BEACH BIKE BANGSAEN
    5 ปีแล้วครับเพื่อนๆ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไก่kfcมันมีรอบดึกด้วยเหรอ มีแต่แมคโดนัลนะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Bookmarks