ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับวันเกิดผมที่มากันเมื่อคืนนี ้ครับ

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับวันเกิดผมที่มากันเมื่อคืนนี ้ครับ

Member vespakitty's Avatar
    สถานที่
    ตระกูลซิ่งแห่งสะพานใหม่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับวันเกิดผมที่มากันเมื่อคืนนี ้ครับ

ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับวันเกิดผมที่มากันเมื่อคืนนี ้ครับ
    1. พี่เสรี AYUTTHAYA EAGLE
    2. พี่หนู และ พี่ๆชาวคณะ THE SUN
    3. พี่ธร + พี่หญิงสวย AIR FROCE RIDER
    4. พี่เอก เผ่าไทย
    5. พี่เอก RAMPAGE
    6. พี่บอส คนเดินเซ๊ เซ
    7. พี่โจ กลุ่ม RAMINTRA
    8. พี่ต้น MADMAN'S + น้าของพี่ต้น
    9. เจ๊อี๊ด บางแสนไรเดอร์
    10. ยัยตั๊กตัวแทนสหายน้าเณร
    11. คุณกอล์ฟ FOX HIGHWAY
    12. น้องตั้ม แห่งแก๊งค์หน้ายาว DINOSAUR
    13. น้องดรีมช่างซ่อมฮาเล่ย์ประจำศูนย์ลาดพร้าว กลุ่ม CRAZY BIKE SATTAHIP
    14. พี่เบ็น และ ชาวคณะ SPM RIDER
    15. สมาคมแม่บ้าน SPM RIDER
    16. น้องสาวผม และ ชาวแก็งค์
    และขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มาไม่ได้แต่ก้อยังอุตส่าห์สล ะเวลาโทรมาอวยพรวันเกิดผม
    1. พี่กวาง + พี่โย แห่ง ทัดเทียมสยาม
    2. พี่เอ็กซ์ แห่ง คนล่าฝัน
    3. น้าเณรสุดหล่อ แห่ง สหายน้าเณร
    และขอขอบคุณสำหรับของขวัญต่างๆที่พวกพี่ๆมอบให้ผม
    ขอขอบคุณบรรยากาศดีๆที่อบอุ่นที่พวกพี่ๆมอบให้ครับ
    และขอขอบคุณพี่ไท เจ้าของร้านเหล้าที่บริการพวกผมเป็นอย่างดี และ เป็นกันเองครับ
    หากมีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดที่ผมไม่ได้เอ่ยถึงผมก้อ ขออภัย และ ขอขอบคุณ มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ
    ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆคนคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ บ

ติดตามภาพบรรยากาศดีๆที่อบอุ่นได้ที่นี่ที่เดียวครับ พี่น้อง
    http://www.vclassspecial.com/home/in...3&topic=4175.0

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vespakitty : 30-08-2009 เมื่อ 14:29
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่คุณขี่รถราคาแพง
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่ความอาวุโส
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่คุณเป็นคนรวย
    แต่
    การเป็น BIKER ที่ดีมันอยู่ที่ใจ กับ ประสบการณ์ และความนอบน้อมมีน้ำใจของคุณกับเพื่อนร่วมทางต่างหาก เอง

สนับสนุนความมันส์รับประกันความสนุกโดย
    กูนี่แหละKittyrider
    ถ้าไม่ซิ่งให้สุดๆ
    ก้อจงหยุดอยู่บ้าน

Member STUNT.1100's Avatar
    สถานที่
    เข้ากับเค้า ได้หมดแหละ
    ขอบคุณ
    0

em24/\2 หนุกหนาน เด้อๆๆๆem90
    .. == SPM.Rider ..Classic & Bigbike Club ==
    /\2 ......เรียกสั้นๆว่า...SPM ....../\2

Senior Member SPM nice's Avatar
    สถานที่
    spm.
    ขอบคุณ
    0

เบริด์เดยื ยอนหลังนะคร้บพี่
    ขอโทดที ที่ไม่ได้ไป คร้าบ
    อิอิ

Member STUNT.1100's Avatar
    สถานที่
    เข้ากับเค้า ได้หมดแหละ
    ขอบคุณ
    0

งาน ต่อไป ถึง คิวของใคร............ สมาชิกSPM...

มีเมา เท่าเทียม กันถ้วนหน้า555555
    .. == SPM.Rider ..Classic & Bigbike Club ==
    /\2 ......เรียกสั้นๆว่า...SPM ....../\2

Bookmarks