พวกเรามาแนะนำตัว กันซะหน่อยดีกว่าครับ - หน้า 10

ชื่อกระทู้: พวกเรามาแนะนำตัว กันซะหน่อยดีกว่าครับ

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ "น้องแป้ง"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pangja อ่านข้อความ
    ชื่อแป้งค่ะ เจอะเจอก็ทักกันได้นะคะ
    รถสวยน่ารักดีนะครับ

em95em95em95em95em95em95em95em95
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

_I_aM_pLaY_BoY_ Nt_design's Avatar
    สถานที่
    PHETCHBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาช้า นิดดดดดดดดด หนึ่งนะ ครับ

ชื่อนิครับ คงไม่เปงไร นะ อิอิ
    พอดี ขี่เวสป้ามาเป็น 10 กว่า ปี แล้ว แต่ไม่มีโอกาสได้เข้าทีมกับใคร เพราะ ไม่รู้จักใคร นอกจากพี่ อาท สหายยนต์ เหอะๆ -*-

ภาพ นะ ปัจจุบัน อิอิ
    จัดไป 1 ชุดใหญ่

ฝากเนื้อฝากตัวหน่อยนะ อิอิ

Junior Member เสธพล 1717's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่เพชรครับ ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ แต่ผมต้องทำยังไงครับ
    ขี่ไปซ้อมไป สไตร์คลาสสิค

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสธพล 1717 อ่านข้อความ
    ผมอยู่เพชรครับ ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ แต่ผมต้องทำยังไงครับ
    หวัดดีครับ... ดีใจจังเลยที่มีคนเข้ามาในบอร์ด อิอิ ก่อนอื่นต้องบอกว่าเจ้าของบอร์ด รวมถึงผู้ก่อตั้ง phetchburi scooter club จิงๆ แล้วคือ พี่ย้งนะครับ แต่ด้วยการงานหน้าที่ของพี่เค้า ก็เลยไม่มีเวลาและโอกาสที่จะมาเม้ม มาโพสอะไรให้คนในบอร์ดนี้ได้อ่านได้ติดตามสักเท่าไร ด้วยใจจิงๆ แล้วพวกเราก็อยากให้พี่ย้งกลับมาเหมือนกัน แต่คงจะยาก ความชอบความสุขในสิ่งที่ตัวเองรัก บางครั้งมันก็ต้องยอมแลก ยอมสูญเสียในสิ่งที่ตังเองชื่นชอบ กับ การงานหน้าที่เพื่ออนาคตและวันข้างหน้าที่ดีกว่า ก็หวังเป็นอย่างยิ่ง เมื่อพี่ย้งแก่หมดแรงทำงาน เราคงได้มาขี่รถด้วยกันนะครับ หิหิ

ส่วน ณ เวลานี้ บุคคลที่หลงเหลืออยู่ในบอร์ดก้จะเป็นผม พี่ๆ และน้องๆ ที่เราได้รวมๆ ตัวพูดคุยกันเรื่องเวสป้า และขี่รถเล่นกันเป็นประจำ ที่ยังคอยหารูปสวยๆ นู่นนี่มาลงให้บอร์ดยังดูมีชีวิตอยู่ เพื่อยังให้คนเพชรบุรีได้รู้ว่า ที่เพชรบุรีก็ยังมีรถเวสป้าสวยๆ และเพื่อนๆ พี่ น้อง ยังขี่และหลงไหลในเวสป้าอยู่เช่นเคยไม่มีวันสูญหายไป จากเมืองเพชรแน่นอน

ความในใจ...รถในจังหวัดเพชรบุรีมีเยอะมากมายนะครับ แต่ผมไม่เข้าใจสักทีว่า ทำไมเราถึงไม่มานั่งรวมกลุ่มรวมตัวกันบ้าง มันก็เป็นเรื่องที่น่าแปลกอยู่พอสมควรดังนั้นผมจึงรู ้สึกดีใจจังเลยที่มีคนอื่นเข้ามาแล้วบอกว่าผมเด็กเพช รขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคน ถ้ายังไงช่วยแนะนำตัวด้วยนะครับ แล้วไม่ทราบว่าขี่อยู่แถวไหนหรอครับ เจอะเจอจะได้ทักทายกันได้ไม่ต้องเขิลอายกันครับ

ผมชื่อ นู๋ อายุ 29 ขวบ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ก้ได้นะครับ ได้โทรนัดแนะพูดคุยทำความรู้จัก อิอิ คนเพชรด้วยกันครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OonjikunG : 05-03-2010 เมื่อ 22:27

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member phetcburi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมชื่อ เพชร ครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผม

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ สู่ phetchburi scooter club ครับ
    ว่างเว้นภาระกิจ มีโอกาส ทักทายกันได้นะครับ
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Bookmarks