พอมี64แท้ทะเบียนโอนขายบ้างมั้ยคับ

ชื่อกระทู้: พอมี64แท้ทะเบียนโอนขายบ้างมั้ยคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พอมี64แท้ทะเบียนโอนขายบ้างมั้ยคับ

พี่คับพอมี64แท้ทะเบียนโอนขายบ้างมั้ยคับ
    ถ้ามีขอราคากับรูปด้วยนะคับ

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespa vintage อ่านข้อความ
    พี่คับพอมี64แท้ทะเบียนโอนขายบ้างมั้ยคับ
    ถ้ามีขอราคากับรูปด้วยนะคับ
    รุ่น 64 ในเพชรคงจะหายากสักหน่อยนะครับ ก่อนอื่นต้องขอบอกว่ารถในจังหวัดเพชรบุรีแต่ละคันจาก ที่ทราบๆ มาล้วนแล้วแต่เป็นรถที่ดีมากๆ และดีจิงๆ ใครที่มีอยู่ส่วนใหญ่ก็จะเก็บเอาไว้ใช้งานหรือว่าเก็ บไว้เป็นอย่างดีและส่วนใหญ่แล้วรถเพชรจะไม่ค่อยปล่อย ออกไปอยู่ที่อื่น หมายถึงปล่อยให้ไปอยู่จังหวัดอื่น แต่ถ้าเป็นตัวอื่นลองไปดูในบอร์ดซื้อขายอ่ะครับมี GS อยู่คันนึงสวยงามมากเลยเป็นรถจากเพชรบุรีลองดูเอาเลย ครับ

ปล. เป็นคนเพชรรึป่าวล่ะครับนี่ ถ้าใช่ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ สู้ๆ ตั้งใจหากันต่อไป จงเชื่อในพรมลิขิตครับ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member PEEPBA55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากได้เหมือนกันคับพอจะมีคัยขายบ้างป่ะคับ

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PEEPBA55 อ่านข้อความ
    อยากได้เหมือนกันคับพอจะมีคัยขายบ้างป่ะคับ
    ของแบบนี้มันต้องใจเย็นๆ ครับ อย่างผมกว่าจะได้ก็เก็บเงินสะสมไปเรื่อยๆ เกือบ 5 ปี จนตัดสินใจที่จะซื้อ ตอนจะซื้อก็เจอคนขายที่ใจดีเอามากๆ และพี่เค้าก็ยอมขายให้ในที่สุด ผมว่าเรื่องแบบนี้มันเหมือนพรมลิขิตนะ em95

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member PEEPBA55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oonjikung อ่านข้อความ
    ของแบบนี้มันต้องใจเย็นๆ ครับ อย่างผมกว่าจะได้ก็เก็บเงินสะสมไปเรื่อยๆ เกือบ 5 ปี จนตัดสินใจที่จะซื้อ ตอนจะซื้อก็เจอคนขายที่ใจดีเอามากๆ และพี่เค้าก็ยอมขายให้ในที่สุด ผมว่าเรื่องแบบนี้มันเหมือนพรมลิขิตนะ em95
    ผมเอดหาพี่แล้วนะคับ
    เอาไวปรึกษาเรื่องรถคับ
    ตอนนี้ผมว่าจะหารถ64แท้ทะเบียนโอนประมาณซัก6-7หมื่นกลางๆอะคับ

Bookmarks