รูปทริปงานประจวบไบค์วีคครับ

ชื่อกระทู้: รูปทริปงานประจวบไบค์วีคครับ

Member vespakitty's Avatar
    สถานที่
    ตระกูลซิ่งแห่งสะพานใหม่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปทริปงานประจวบไบค์วีคครับ

เป็นทริปที่ทรหดอดทนและใช้เวลาขี่นานมากครับ
    แต่ไม่เป็นไรน้ำใจไบค์เกอร์
    มาด้วยกันก้อต้องไปด้วยกันครับ
    ไม่ว่าจะรถเล็กหรือรถใหญ่
    แต่เราหัวใจเดียวกัน
    ไปดูกันเองนะครับ
    ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
    http://www.mocyc.com/album/view.php?idalbum=3532
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่คุณขี่รถราคาแพง
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่ความอาวุโส
    การเป็น BIKER ที่ดีมันไม่ได้อยู่ที่คุณเป็นคนรวย
    แต่
    การเป็น BIKER ที่ดีมันอยู่ที่ใจ กับ ประสบการณ์ และความนอบน้อมมีน้ำใจของคุณกับเพื่อนร่วมทางต่างหาก เอง

สนับสนุนความมันส์รับประกันความสนุกโดย
    กูนี่แหละKittyrider
    ถ้าไม่ซิ่งให้สุดๆ
    ก้อจงหยุดอยู่บ้าน

Cz1964's Avatar
    สถานที่
    Saphanmai classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespakitty อ่านข้อความ
    เป็นทริปที่ทรหดอดทนและใช้เวลาขี่นานมากครับ
    แต่ไม่เป็นไรน้ำใจไบค์เกอร์
    มาด้วยกันก้อต้องไปด้วยกันครับ
    ไม่ว่าจะรถเล็กหรือรถใหญ่
    แต่เราหัวใจเดียวกัน
    ไปดูกันเองนะครับ
    ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
    http://www.mocyc.com/album/view.php?idalbum=3532
    ***แต่สงสารรถบ้างเฮอะ
    ts23
    benten : 0899683136
    facebook : https://www.facebook.com/benten9

Member STUNT.1100's Avatar
    สถานที่
    เข้ากับเค้า ได้หมดแหละ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใช่เเล้วครับ ประเดิมงานแรกกับการเปลี่ยน ชื่อกลุ่มใหม่ ..SpMคลาสสิค แอนด์บิ๊กไบท์ คลับ

ใช่เเล้วครับ.... ประเดิมงานแรกกับการเปลี่ยน ชื่อกลุ่มใหม่ ..SpMคลาสสิค แอนด์บิ๊กไบท์ คลับ 5555555++++ไปและ กลับ600 กว่ากิโล

ถ้าเรามองจากภายนอกเเล้วอาจจะดูขัดๆๆตา ไปบ้าง เพราะมีทั้งรถเล็ก รถใหญ่ แต่อย่าลืม นะครับว่าวัตถุประสงค์ของเราคือ อะไร มันก้อคือจุด หมายปลายทางเดียวกัน หรือฝั่งฝันนั้นเอง ถ้าใจเรากล้าที่จะก้าวออกไปสู้ กับอุปสรรค
    ข้างหน้า รับลองว่า มันไม่ไกลเกินความ สามรถ ของพวกคุณ หรอก นะ อยู่ที่ตัวพวกคุณ มากกว่าว่าจะเริ่ม เมื่อไรแค่นั้น เอง ....แต่ถ้าเรา เพิกเฉย ปล่อยให้เวลาผ่านไป มันก้อคง ต้องหยุด นิ่งอยู่กับที่เหกมือนเดิม แหละ..อิอิอิem24

***นับถือ ใจจิตใจน้องๆๆทุกคนที่ร่วมเดินทางในทริปนี้ เหนื่อยบ้างหนักบ้าง โมโหกันบ้าง ก้ออย่าถือสากัน เพราะพวกเราคือเพือนร่วมทางที่ไม่เคยแบ่งแยก และทอดทิ้ง กัน/\2

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย STUNT.1100 : 31-03-2009 เมื่อ 13:32

Member pigbear's Avatar
    สถานที่
    spm....
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ***

สนุกดีครับ ทริปนี้.....
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณผู้ว่าราชการจังหวัดประจวบ ที่เอื้อเฟื้อที่พักส่วนตัว ริมทะเล สำหรับพวกเรา
    ราคาหลายล้านบาท 555
    เเละ พี่ๆทุกคนครับ

Bookmarks